เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
36757
134
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขุนแผนหมื่นทัพ พ่ออาจารย์อ้วนหมอผี ทำงานเข้าครับ

[คัดลอกลิงก์]
TOOPAO โพสต์เมื่อ 18-12-2011 13:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ขุนแผนหมื่นทัพ ทำงานเข้าเมื่อก้าวสู่เมืองเจียงใหม่ ประตูสู่ล้านนา 5555
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| TOOPAO โพสต์เมื่อ 19-12-2011 20:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
kaineverdie โพสต์เมื่อ 18-12-2011 13:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อื่มมมมมมมม
Acting2LT โพสต์เมื่อ 18-12-2011 13:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

picnicza โพสต์เมื่อ 18-12-2011 13:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังไงอ่ะครับ
 เจ้าของ| TOOPAO โพสต์เมื่อ 18-12-2011 13:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เดี๋ยวรอ เด็กๆเผลอ ก่อนนะครับ
picnicza โพสต์เมื่อ 18-12-2011 14:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอฟังอยู่ครับพี่
capoang โพสต์เมื่อ 18-12-2011 14:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เด็กเผลอแล้วครับ
guanyu2005 โพสต์เมื่อ 18-12-2011 14:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอฟังคับป๋มม
hamwin โพสต์เมื่อ 18-12-2011 14:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปูเสื่อ รอ จ้าาา
misu3507 โพสต์เมื่อ 18-12-2011 15:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลับแล้ว....นะตื่นมาจะอ่านนะเจ้า...
sun โพสต์เมื่อ 18-12-2011 16:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอฟังครับ..
poseidon โพสต์เมื่อ 18-12-2011 18:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มารอฟังด้วยคนครับ
tigger โพสต์เมื่อ 18-12-2011 22:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอฟังเช่นกันครับ
title โพสต์เมื่อ 18-12-2011 22:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จะได้ฟังไหม
 เจ้าของ| TOOPAO โพสต์เมื่อ 18-12-2011 22:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องมีอยู่ว่าตอนที่ผมเดินทางมาเชียงใหม่เพื่อจะกราบครูบาอาจารย์ทั้งหลายที่อยู่เมืองเชียงใหม่ตามที่เพื่อนๆพ้องพี่น้องของเมืองกาหลงแห่งนี้ที่แนะนำนั่นแหละครับ  แต่ก่อนจะขึ้นเครื่องก็แวะไปฝากตัวเป็นศิษย์อาจารย์พ่ออ้วน หมอผีใจจริงว่าจะไปเอาน้ำมันเชิงตะกอนมีลองมาใช้ แต่ปรากฏว่าน้ำมันหมดไปนานแล้ว พ่อท่านก็ได้หยิบ ขุนแผนหมื่นทัพ และสีผึ้งสาลิกาม่วน เอ้า เองเอาไปใช้นึกถึงครูบาอาจารย์และก็พ่อ(ผมเรียกท่านว่าพ่อ) แล้วเองจะรู้ พอได้วัตถุอิตถีมงคลจากท่านก็เดินทางไปพันทิพย์งามวงวานต่อเพื่อไปเลี่ยมกรอบขุนแผน จากนั้นก็ได้เวลาขึ้นเครื่อง ผมก็อารธานาขุนแผนหมื่นทัพ ขึ้นคอ ยกสีผึ้งขึ้นจบนึกถึงครูบาอาจารย์และพ่ออ้วน หมอผี แล้วจึงวาดสีผึ้ง 1ครั้ง แล้วก็นึกในใจ ขอบารมีขุนแผนด้วยให้ได้เมียอีกสักคน (ปากพูดเล่นนะครับ)แล้วก็เดินขึ้นเครื่องไปนั่งเอาข้างๆกับสาวรูปร่างน่าตาน่ารัก ขาวสวยเนียน ผมยาว ไม่ถึงกับ อวบ มากคือมีน้ำมีนวล แล้วผมก็ได้นั่งข้างเธอ ในใจก็อยากจะจีบ แต่ตาของผมนั้นมองไปแวบๆเห็นแหวนอยู่นิ้วนางข้างซ้ายแต่ไม่ได้มองได้ละเอียดมากนักเพราะแอบมองพอน้องดามองมาผมก็หลบสายตาครับ พอผมก็อยากคุยด้วยคือชวนคุยครับ ถามว่าจะไปเที่ยวงานราชพฤกษ์หรอไรทำนองนี้  น้องดาเขาก็บอกว่า ค่ะ มาหาพ่อด้วย ตอนนี้ดา(เขาเรียกตัวเองว่า ดา) แล้วน้องดาเขาก็ถามว่า คุณอา (เรียกผมว่าอาครับตอนนั้น ตอนนี้ก็อา555) ผมเลยถามว่า แล้วแฟนไม่ได้มาด้วยกันหรอครับ) น้องดา บอกว่าหนูไม่มีแฟน(ผมก็บอกว่า อา ไม่เชื่อหรอก สวยๆขาวๆน่ารัก แบบนี้ไม่มีแฟน(ในใจแอบดีใจแทบจะกระโดด)ผมเลยพูด แล้วแหวนที่นิ้วล่ะ พอสังเกตุแหวนแบบถนัดยังไม่ทันที่น้องดา จะพูดเลย ก็พูดว่า แฟนเราเป็น นาย ร้อย จปร.รุ่นไหน น้องเขาก็ตอบว่า ไม่ใช่ของดาสักหน่อย ขอพ่อดา รุ่นที่ ...... ค่ะ) แต่ผมไม่ได้ถามชื่อพ่อว่าชื่ออะไร)คราวนี้ถึงเวลาที่ผมโดนซักแล้วครับ อ้าว คุณอาก็ใส่นี่ค่ะ แล้วคุณอา จบรุ่นไหนค่ะ  ผมก็ตอบว่าอ๋อแหวนสวยดีจึงซื้อ มาใส่โก้ๆ แบบนั้นแหละครับคุยไปคุยมาก็นึกอารธนาขุนแผนในใจอีกครั้ง ว่า วันนี้ต้องได้เมียเพิ่มอีกสักคนแล้วก็ลืมตา น้องดา เขาถามว่า คุณอาค่ะ หลับแล้วหรอค่ะ ผมก็บอกว่าพักสายตาครับ แล้วก็ชวนคุยกันไปเรื่อยเปื่อยจนมาถึงสนามบินเครื่องลงจอดแล้วแล้วน้องดาก็โทรหาคุณพ่อเธอ แล้วผมก็แกล้งโทรบ้างแต่ไม่มีหรอกครับไม่ได้โทร) แล้วน้องดาก็เรียกผม คุณ อาค่ะ แย่จังเลยค่ะ ไม่รู้ว่าจะรบกวน คุณอา หรือป่าว(อยากให้รบกวนมากๆครับคิดในใจ)คือว่าพ่อ ติดราชการที่เชียงรายที่ค่าย.....เลยมารับไม่ได้ให้พลขับมารับแทน แต่เธอไม่ไป  แล้วก็คุยอยู่เป็นเพื่อนสักพัก แล้วน้องดาก็บอกว่าอยากพักผ่อนมากๆเพราะอ่อนเพลีย ผมเลยแซวน้องดาไปเล่นๆว่า ไปพักห้องอาไหมล่ะ (ในใจคิดกลัวว่า ไก่จะตื่น ) น้องดา ค่ะ พร้อมพยักหน้าตอบรับ (ดีใจมาก + กับงงมาก)แล้วผมก็โทรให้เพื่อนเอารถมารับ(ฝากเพื่อนไว้)ที่เพื่อนมันอยู่ที่ อาเขต แต่ทำงานอยู่ ค่ายกา......ให้มารับพอสักพักใหญ่มันก็มารับผมเลยพาไปส่งที่บ้านเพื่อนต่อ(ส่งเพื่อนกลับบ้าน) แล้วผมก็ขับพาน้องดามาที่ โรงแรม B 2 ตรงข้ามกับโลตัส พอมาถึงห้องพักจริงเธอก็มีแววของคนอ่อนเพลียเลย หลังจากนั้นเธอก็ไปอาบน้ำ ผมก็นั่งดูทีวี พร้อมร่ายเวทย์มนต์ที่เคยทำมาเพื่อคลายมนต์ที่ใช้ป้องกันตัว  คาถาเชิญครูออก คาถา เปิดทวารทั้งเก้า (ไม่ใช่ปิดทวารทั้ง เก้านะครับ)สาเหตุที่เชิญครูออกนี่ขอปิดไว้เป็นความลับนะครับอิอิ พอน้องดาอาบน้ำเสร็จก็นุ่งผ้าออกมา คราวนี้ผมก็เข้าน้องน้ำชำระร่างกายให้สะอาดพอเสร็จธุระเรียบร้อยแล้ว ก็ออกมาก็เจอเธอนั่งอยู่ที่หน้ากระจกกำลังทาโลชั่นบำรุงผิว ตามประสาผู้หญิง)ผมกคิดในใจ ขาวโว๊ยๆๆๆเอาล่ะวันนี้จะขอมีเมียเพิ่มอีกสักคนไม่เห็นจะเป็นอะไร ว่าแล้วก็นึกถึงขุนแผนหมื่นทัพที่คล่องคอ แล้วก็เข้าไปจัดการเลยครับ
หลังจากนั้นก็ เซ็นเซอร์ครับ อิอิ ..........พอเสร็จเรื่องเรียบร้อยแล้วเราต้องการรับผิดชอบเลยถามว่าพ่อ ชื่ออะไร อยู่ ค่ายไหน ......ในครั้งนี้ผมมีข้อดีและข้อเสียดังนี้ครับข้อดี
ข้อดี ข้อที่1  เธอยังรักษาพรหมจรรย์ได้ดีไม่เคยผ่านมือชายมาแน่นอน (เพราะตอนนั้นมีเหยื้อบางติดอยู่ด้วย)
      ข้อที่2  ตามหลักโยนีศาสตร์ถือว่าเป็นโยนีของน้องดาทีดีมาก ตามศาสตร์การดูโยนีศาสตรืนะครับ
      ข้อที่3  เธอเป็นคนพูดไพเราะ มารยาทดี มีสัมมาคาระวะ ขี้อ้อนบางครั้ง หึงเงียบๆแสดงออกบ้างเล็กน้อย
      ข้อที่4  เธออู้กำเมือง(โดยไม่ลืมภาษาประเพณีของเธอ)ควรอนุรักษ์ไว้
      ข้อที่ 5 เธอชอบไปวัดไปว่า
ความเสียใจของผม ข้อที่1 พ่อเธอเป็นนายร้อยจปร.รุ่นพี่ผม 2 ปีและพ่อเธอเรียน เสธ.(เสนาธิการทหารบก)จบรุ่นเดียวกับผม
ข้อที่2 เธอเป็นบุตรสาวหัวแก้วหัวแหวน และบุตรสาวคนเดียวของพ่อ
ข้อที่ 3 อายุยังไม่ถึง 20 ปี กำลังเรียนอยู่ ม.ชื่อดังของ เชียงใหม่
ข้อที่4 ผมยังไม่ได้บอกความจริง ว่าผมเป็นใครครับ

ป.ล.ลูกเชื่อบารมีของขุนแผนหมื่นทัพ และความเมตตาของพ่ออ้วน หมอผีแล้วครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +10 ย่อ เหตุผล
poseidon + 10

ดูบันทึกคะแนน

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 02:01 , Processed in 0.403268 second(s), 7 queries , File On.