เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

มีดหมอหล่อชนวนศักดิ์สิทธิ์ ลป.เกลี้ยง วัดบ้านโนนแกด

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 10-12-2011 08:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านกลัวและมีปัญหากับวิญญาณภูติผีปีศาจและสัมภเวสีเร่ร่อน ขอเชิญมานิมนต์มีดหมอท้าวเวสสุวรรณของหลวงปู๋เกลี้ยงไปติดตัวหรือบ้านเรือน ท่านจักปลอดภัยจากวิญญาณร้ายทุกชนิดอย่างแน่นอน..เชื่อขนมกินได้ครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 11-12-2011 10:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 11-12-2011 10:19

***VIP***

มีดหมอหล่อชนวนศักดิ์สิทธิ์  

ลป.เกลี้ยง วัดโนนแกด

ด้ามท้าวเวสสุวรรณ รุ่น“เจริญพร”

โปรโมชั่นรับปีใหม่...ลดค่าบูชาแถมจัดส่งด่วนฟรี  โอนเงินภายในปีนี้

-เนื้อสัมฤทธิ์แดง ด้าม  ให้บูชา ๖๙๙ บาท (หมายเลข  ๑๖๒)

-เนื้อทองผสม ด้าม  ให้บูชา ๔๙๙ บาท (หมายเลข๑๒๔, ๑๓๒, ๑๗๒)

พร้อมพระสมนาคุณ

ท่านสามารถจองและแจ้งวันโอนเงินได้เลยครับ

โอนก่อนได้ก่อน ส่งด่วนเร็วจี๋แบบ EMS ทั่วไทย...ขอบคุณครับ

เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 11-12-2011 17:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเชิญนะครับค่าบูชานี้หลังปีใหม่ปรับขึ้นเหมือนเดิมครับ
ขอเชิญเยี่ยมชม เมืองลำดวน อมูเล็ต นะครับ ติชมแนะนำได้ครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 12-12-2011 17:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทุกท่านที่มาเยี่ยมชมนะครับ  วันนี้ไปทำบุญที่วัด เงินที่ทุกท่านได้บูชาวัตถุมงคลส่วนหนึ่งได้นำไปทำบุญครับ  วันนี้ได้บริจาคสมทบทุนจำนวน 1,000 บาท เพื่อจัดซื้อเสื้อกันหนาวไปแจกนักโทษที่เรือนจำครับ  ขอให้ทุกท่านร่วมอนุโมทนาบุญนะครับ สาธุ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 15-12-2011 20:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 15-12-2011 21:11

ท่านสมาชิกที่ศรัทธาและรู้กิตติศัพท์ความขลังของหลวงปู่  อย่าลืมมีดหมอด้ามท้าวเวสสุวรรณนะครับให้รีบเก็บ  ตอนนี้ที่วัดน่าจะเหลือไม่ถึง ๑๐ ด้าม ต่อไปในอนาคตแม้มีเงินเป็นแสนก็จะหามาบูชาไม่ได้  อยากให้เก็บมีดหมอไว้เพราะหลวงปู่เก่งเรื่องสร้างมีดหมอตั้งแต่ยังเป็นฆราวาสแล้วบวกกับพระคาถาเก้าดีสิบดี จักราวุธองค์การพระเจ้าห้าพระองค์และพลังจิตของหลวงปู่ สุดยอดครับ ต่อไปแม้มีเงินก็ไม่อาจหาได้ หากไม่มีท่านใดบูชาหลังปีใหม่ผมขออนุญาตเก็บเข้ากรุส่วนตัวนะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 15-12-2011 21:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 15-12-2011 21:25

หลวงปู่เกลี้ยง วัดบ้านโนนแกด มีตาทิพย์หูทิพย์จริงหรือไม่ครับ....

เรื่องมีอยู่ว่าเมื่อช่วงประมาณกลางปีนี้ มีลูกเถ้าแก่ใหญ่ในตัวเมืองศรีสะเกษ ไปเล่นเรือบังคับที่รอบเกาะกลางน้ำสวนราชสักการะ  แต่ปรากฏว่าใบพัดเรือไปพันกับจอกแหนที่อยู่ในน้ำ ชายหนุ่มคนนี้ก็เลยลงไปน้ำจะไปปลดออก ปรากฏว่าจมน้ำหายไปเฉยๆ (ที่เกาะนี้จะมีจอกแหนมากจนยกเลิกการแข่งขันเรือเร็ว) ส่งคนลงไปงมหาจนมืดค่ำอย่างไรก็ไม่เจอจนอื่นอกอ่อนใจ สุดท้ายตอนเช้าญาติต้องไปหาหลวงปู่เกลี้ยงให้ท่านช่วยเหลือ ท่านก็นิ่งสักครู่ก็บอกว่าให้หาตรงจุดที่บอกที่กำหนดให้จนเจอศพ ศพไปใกล้จากจุดที่เกิดเหตุได้อย่างไรทั้งที่เป็นน้ำนิ่งน้ำไม่ไหล จอกแหนก็เยอะมากๆ ศพไหลไปได้อย่างไร หลวงปู่เกลี้ยงท่านก็นั่งอยู่วัด ท่านรู้ได้อย่างไร...ผมละเชื่อท่านจริงๆเลยครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 15-12-2011 21:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 15-12-2011 21:30

แถมอีกเรื่องนะครับ***แนะนำเหรียญเก่ามีประสบการณ์***
เหรียญหลวงปู่เกลี้ยง ชุบทอง รุ่นรถเหาะ เกจิอายุยืนวัตถุมงคลขลังเชื่อใจได้ มีประสบการณ์ ขออนุญาตเล่าประสบการณ์เกี่ยวเหรียญหลวงปู่เกลี้ยงรุ่นนี้นะครับ เหรียญนี้เป็นเหรียญที่หลวงปู่ได้มอบให้โรงเรียนบ้านโนนแกดนำไปจำหน่ายเพื่อนำรายได้มาห้องสมุด ครูอาจารย์ในตำบลทุ่มและใกล้เคียงจึงมีกันทุกคน คุณครูสัมภาษณ์ เกษี ครูโรงเรียนบ้านโนนแกด ได้ออกรถปิคอัพใหม่ๆเอี่ยมอ่อง แต่ด้วยความไม่ชำนาญทำให้ขับแบบไหนไม่ทราบรถลอยละลิ่วพรุ่งชนเสาไฟฟ้าขาดสองท่อน  ขาดนะครับไม่ใช่หัก  รถพังยับเยิน แต่คนขับไม่เป็นอะไร ใครเห็นสภาพการชนบอกว่าตายแน่นอน แต่คุณครูสัมภาษณ์ยังปกติ ในท้องถิ่นหมดแล้วที่วัดก็ไม่มี ค่าบูชาพุ่งสู่หลักพันแล้วครับ บารมีหลวงปู่เกลี้ยงท่านสูงมากหยั่งรู้ฟ้าดินเหมือนกับหูทิพย์ตาทิพย์ เล่าไม่หมดครับประสบการณ์ต่างๆเยอะมาก เหรียญนี้ พ.ศ.ลึก หายากแล้วใครได้ไว้บูชาผมขอแสดงความยินดีด้วยครับ
Mega_P โพสต์เมื่อ 15-12-2011 21:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขนาดประมาณไหน มีแต่ตัวมีดไม่มีฝักใช่มั้ยครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 15-12-2011 23:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ความยาวจากด้ามถึงปลายมีดประมาณ ๔ นิ้ว ตอกโค๊ด หมายเลขและจารที่ใบมีดทั้งสองด้าน ไม่มีฝักครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 17-12-2011 16:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หหหห
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 17-12-2011 16:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 17-12-2011 16:58

**VIP**โปรโมชั่นรับปีใหม่...

มีดหมอหล่อชนวนศักดิ์สิทธิ์  ลป.เกลี้ยง วัดโนนแกด

ด้ามท้าวเวสสุวรรณ รุ่น“เจริญพร”

ยาวจากด้ามถึงปลายมีดประมาณ ๔ นิ้ว ตอกโค๊ดและหมายเลข  มีจารที่ใบมีดทั้งสองด้าน ไม่มีฝัก

ลดค่าบูชา โอนเงินภายในปีนี้แถมจัดส่งด่วน EMS ฟรี พร้อมพระสมนาคุณ

-เนื้อสัมฤทธิ์แดงมี ด้าม  ให้บูชา ๖๕๙ บาท (หมายเลข  ๑๖๒)

-เนื้อทองผสมมี ด้าม  ให้บูชา ๔๕๙ บาท (หมายเลข ๑๒๔, ๑๓๒, ๑๗๒)

ท่านสามารถจองและแจ้งวันโอนเงินได้เลยครับ โอนก่อนได้ก่อน ส่งด่วนเร็วจี๋แบบ EMS ทั่วไทย....ขอบคุณครับ

เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 19-12-2011 04:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อย่าลืม อย่าพลาด มีดหมอชั้นดีไล่ผีฉมังที่สุดครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 19-12-2011 08:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 19-12-2011 08:18

วัตถุมงคลของพระเกจิสูงอายุเลืองนาม พระเกจิอันดับ 1 ของศรีสะเกษยุคปัจจุบัน อนาคตจะมีค่ากว่าทองคำ เหลือเวลาให้บูชาราคานี้ถึงสิ้นปีนะครับ...ขอเชิญครับ
militarycircle โพสต์เมื่อ 20-12-2011 22:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสนใจครับ...
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 21-12-2011 01:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสนใจครับ...
ต้นฉบับโพสโดย militarycircle เมื่อ 20-12-2011 22:22

เชิญได้ครับ...
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 6-10-2024 16:38 , Processed in 0.117590 second(s), 5 queries , File On.