เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
9889
55
ซ่อนแถบด้านข้าง

มีดหมอหล่อชนวนศักดิ์สิทธิ์ ลป.เกลี้ยง วัดบ้านโนนแกด

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 7-12-2011 20:41

มีดหมอหล่อชนวนศักดิ์สิทธิ์ ด้ามท้าวเวสสุวรรณ รุ่น “เจริญพร”

เป็นวัตถุมงคลที่ “หลวงปู่เกลี้ยง เตชธัมโม” หรือนามสมณศักดิ์ที่ “พระครูโกวิทพัฒโนดม” เจ้าอาวาสวัดโนนแกด ต.ทุ่มอ.เมือง จ.ศรีสะเกษ อายุ ๑๐๔ ปี ได้จัดสร้างขึ้นมาเพื่อหาปัจจัยสมทบทุนสร้างอาคารเรียนหลังใหม่แบบถาวรมีโครงสร้างเป็นตึก ๒ ชั้นทั้งนี้หลวงปู่เกลี้ยงได้ประกอบพิธีอธิษฐานจิตปลุกเสกเดี่ยวเมื่อวันจันทร์ที่ ๓๐พฤษภาคม ๒๕๕๔

คนสมัยก่อนชอบเลี้ยงผีไว้ในบ้าน เพื่อไว้ปกปักรักษา ที่เรียกว่า "แถน" แต่บ้างครั้งก็ก่อให้เกิดโทษต่อเจ้าของ มีผีที่ไหนปราบไม่ได้ต้องมานิมนต์หลวงปู่เกลี้ยง แค่ท่านเดินขึ้นเหยียบบันได้บ้านขั้นแรก ผีที่เข้าคนหรืออาศัยอยู่ในบ้านจะหนีหายทันที  ครั้งนี้ท่านสร้างมีดหมอเพื่อลูกศิษย์ไว้คุ้มครองป้องกันอันตรายจากภูติผีปีศาจและภยันตรายต่างๆ แถมด้ามยังเป็นท้าวเวสสุวรรณเจ้าแห่งผี  มีดหมอนี้จึงทรงอานุภาพด้วยอิทธิอาคม บารมีของหลวงปู่และอำนาจของท่านเวสสุวรรณ  จึงควรมีไว้บูชาติดตัวหรือประจำบ้านมาก  ใบมีดจารทุกด้าน ตอกโค๊ดและหมายเลขทุกด้าม  มีให้บูชาเพียง ๔ เล่ม (มีชนวนศักดิ์สิทธิ์ทุกเนื้อ รูปลักษณะเหมือนกันทุกด้าม ต่างกันเฉพาะเนื้อโลหะหลัก ถ่ายรูปมาให้ชมเป็นตัวอย่าง สภาพสวยเหมือนกันทุกด้ามครับ )

-เนื้อสัมฤทธิ์แดง ด้าม  ให้บูชา ๗๙๙ บาท (หมายเลข  ๑๖๒)

-เนื้อทองผสม ด้าม  ให้บูชา ๕๙๙ บาท (หมายเลข ๑๒๔, ๑๓๒, ๑๗๒)

**ค่าส่งด่วน EMS ฟรี**

ท่านที่สนใจ..จองและโอนเงินได้แบบสบายใจภายใน ๑๕ วัน หรือตามที่ตกลงกัน

บัญชี ธนาคารกรุงเทพ ออมทรัพย์เลขที่ ๙๕๑-๐๐๔๗๒๕-๒ สาขาเทสโก้ โลตัสศรีสะเกษ

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
crazyaofza โพสต์เมื่อ 7-12-2011 20:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้ด้าม เลข 108 แล้วก็ผ้ายันต์ที่ที่เอามีดมาวางทัพ 555+
kaineverdie โพสต์เมื่อ 7-12-2011 20:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หล่อเป็นเนื้อเดียวกันเลยหรือปล่าครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 7-12-2011 21:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คนละเนื้อครับ องค์ที่โชว์เป็นเนื้อทองผสมครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 7-12-2011 21:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

108 เก็บไว้บูชาเองครับ...ส่วนผ้ายันต์เดี๋ยวมีให้ชมเต็มๆครับ แต่ไม่ใช่ของ ลป.เกลี้ยง นะ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 7-12-2011 21:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านใดที่กลัว...ผี..เชิญนะครับ TWO IN ONE กล้ารับรองได้ว่าผีวิ่งหายแจ้น ยกเว้นเมียนะจ๊ะ ไล่ไม่ได้...อิอิ
บารมี โพสต์เมื่อ 7-12-2011 23:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เข้มขลังครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 8-12-2011 03:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 8-12-2011 03:47
เข้มขลังครับ
ต้นฉบับโพสโดย บารมี เมื่อ 7-12-2011 23:25

ขอบคุณครับ...
สุดยอดมหาศาสตราของ  ลป.เกลี้ยง  หากพอมีความสามารถกรุณารับไว้คู่บ้านคู่กายนะครับ  ของดีจริงๆขอบอกนะจ๊ะหมดแล้วหมดเลยจ้า
spakafae14 โพสต์เมื่อ 8-12-2011 09:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดดดด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 8-12-2011 09:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ลำพังความขลังของหลวงปู่เกลี้ยงผีก็กลัวขี้หดตดหายแล้ว นี่ท่านอัญเชิญพ่อปู่เวสสุวรรณมาอยู่บนมีดหมอ...สุดยอดดดด...เหมือนท่านว่าครับ
adas โพสต์เมื่อ 8-12-2011 09:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของดีครับ
ผมมีเก็บไว้ 4 ด้าม
spakafae14 โพสต์เมื่อ 8-12-2011 10:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดจริงๆจ้า
poseidon โพสต์เมื่อ 8-12-2011 10:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 8-12-2011 15:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของดีครับ
ผมมีเก็บไว้ 4 ด้าม
ต้นฉบับโพสโดย adas เมื่อ 8-12-2011 09:47

ยินดีด้วยครับที่มีไว้บูชา  ถ้าเอาปักไว้ ๔ มุมของบ้าน สัมภเวสีและวิญญาณชั่วร้ายไม่กล้ามายุ่งแน่ๆ...อิอิ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 8-12-2011 15:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดจริงๆจ้า
ต้นฉบับโพสโดย spakafae14 เมื่อ 8-12-2011 10:24

ชื่อเสียงของหลวงปู่เป็นประกันความขลังอยู่แล้วครับ...เชื่อขนมกันได้
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-10-2024 04:23 , Processed in 0.299913 second(s), 7 queries , File On.