เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
7952
41
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขุนแผนมหาเสน่ห์ ลป.สาย วัดตะเคียนราม อ.ภูสิงห์ จ.ศรีสะเกษ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 3-12-2011 07:41

หลวงพ่อสาย ท่านเป็นพระที่คงแก่เรียนท่านชอบศึกษาค้นคว้าตำรับตำราและวิชาการต่างๆไม่ว่าจะเป็นอักขระเลขยันต์หรืวิชาอาคมอะไรท่านจะทดลองสร้างทดลองปลุกเสกอยู่เสมอเมื่อท่านลองแล้วเห็นว่าดีจริง และใช้ได้ผลจริงตามตำรา ท่านก็คัดวิชาวิเศษนั้นมาสร้างมาปลุกเสกวัตถุมงคลให้บรรดาลูกศิษย์และลูกหลานของท่านให้ได้รับแต่สิ่งที่เป็นมงคลเป็นของวิเศษไว้บูชากัน
     จากการคัดเลือกพิจารณาจากหลวงพ่อสาย (หลวงพ่อทราย) ว่าดีจริง-เห็นผลจริง จึงไม่น่าแปลกใจเลยที่วัตถุมงคลของท่านที่มีประสบการณ์ของผู้บูชาที่บูชาวัตถุมงคลของหลวงพ่อสายว่ายอดเยี่ยมอยู่ในขณะนี้ต่อเนื่องเรื่อยมาจนเป็นที่กล่าวขานร่ำลือจากปากต่อปาก ท่านเป็นเกจิอาจารย์ดังที่มีเชื้อสายเขมรที่มีความเชี่ยวชาญด้านคาถาอาคมทั้งของไทยและเขมรอย่างหาผู้เทียบเคียงไม่ได้ท่านเป็นพระที่เปี่ยมไปด้วยความเมตตาอย่างสูงไม่ว่าจะเป็นใครมาจากไหนเป็นอย่างไรท่านจะให้การต้อนรับพูดคุยด้วยเป็นอย่างดี
     บรรดาผู้ที่บูชา
เครื่องรางของขลัง หรือ พระเครื่อง ของท่านต่างก็พบอภินิหารแบบพลิกชะตาชีวิตให้อย่างทันตาเห็นไม่ว่าจะเป็นทางด้านเมตตามหาเสน่ห์ มหานิยม โชคลาภค้าขาย เรียกเงินเรียกทอง แม้ว่าทุกวันนี้เป็นยุคเศรษฐกิจฝืดเคืองทำมาหากินลำบากกันถ้วนหน้าแต่คนที่บูชาหลวงพ่อสายมักจะได้พบกับสิ่งแปลกประหลาดเช่นค้าขายดีขึ้นอย่างผิดปกติมีโชคมีลาภ เป็นต้น
ขุนแผน_resize.JPG (81.61 KB)

เมืองลำดวนอมูเล็ต..เปิดค่าบูชาเบาๆเหมือนได้เปล่าเพื่อแนะนำตัว

มี5 องค์ให้บูชาองค์ละ 350 บาท (ค่าส่งEMS ฟรีครับ)

ท่านที่สนใจสามารถจองและโอนเงินได้แบบสบายใจภายใน๙ วัน   

ชื่อบัญชี  นายธณัท บุญชูวิสิฐ  

ธนาคารกรุงเทพสาขาเทสโก้ โลตัสศรีสะเกษ   

ออมทรัพย์เลขที่  951 -004725 – 2  

องค์ที่ ๑ (หน้า)

องค์ที่ ๑ (หน้า)

องค์ที่ ๑ (หลัง)

องค์ที่ ๑ (หลัง)

องค์ที่ ๒ (หน้า)

องค์ที่ ๒ (หน้า)

องค์ ๒ (หลัง)

องค์ ๒ (หลัง)

องค์ที่ ๓ (หน้า)

องค์ที่ ๓ (หน้า)

องค์ที่ ๓ (หลัง)

องค์ที่ ๓ (หลัง)

องค์ที่ ๔ (หน้า)

องค์ที่ ๔ (หน้า)

องค์ที่ ๔ (หลัง)

องค์ที่ ๔ (หลัง)

องค์ที่ ๕ (หน้า)

องค์ที่ ๕ (หน้า)

องค์ที่ ๕ (หลัง)

องค์ที่ ๕ (หลัง)
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 3-12-2011 08:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านที่ชอบเสน่ห์ ลองดูนะครับ ขุนแผนจากอีสานใต้ สายมนต์เขมรจะดีแค่ไหน...ต้องลองครับ
spakafae14 โพสต์เมื่อ 3-12-2011 09:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
mahavate โพสต์เมื่อ 3-12-2011 09:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
องค์ 2 ครับผม ^^
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 3-12-2011 11:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 3-12-2011 11:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
องค์ 2 ครับผม ^^
ต้นฉบับโพสโดย mahavate เมื่อ 3-12-2011 09:53

ปิดองค์ที่ 2  ให้คุณ mahavate เป็นสมาชิกท่านแรกที่บูชาพระจาก "คำแพง" จัดให้ฟรีลูกอม ๑ ลูกตามที่ผมตั้งใจไว้...ขอบคุณครับ
bassy โพสต์เมื่อ 3-12-2011 11:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แค่กุมารแดงของท่านก็แรงแล้วครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 3-12-2011 12:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณ wongrad  ได้ PM แจ้งขอปิด ๑ องค์..
ปิดขุนแผนมหาเสน่ห์องค์ที่ ๓ ให้ครับ..ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 3-12-2011 12:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหลือองค์ที่ ๑, ๔, ๕  หนุ่มมหาเสน่ห์ท่านใดจะได้ไว้ครอบครอง เชิญนะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 3-12-2011 12:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แค่กุมารแดงของท่านก็แรงแล้วครับ
ต้นฉบับโพสโดย bassy เมื่อ 3-12-2011 11:39

เดี๋ยวมีมาให้ชมครับ...
mahavate โพสต์เมื่อ 3-12-2011 12:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปิดองค์ที่ 2  ให้คุณ mahavate เป็นสมาชิกท่านแรกที่บูชาพร ...
ต้นฉบับโพสโดย คำแพง เมื่อ 3-12-2011 11:16

ขอบพระคุณมากครับ ^^
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 3-12-2011 12:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบพระคุณมากครับ ^^
ต้นฉบับโพสโดย mahavate เมื่อ 3-12-2011 12:37

ด้วยความยินดีครับ
bassy โพสต์เมื่อ 3-12-2011 13:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เดี๋ยวมีมาให้ชมครับ...
ต้นฉบับโพสโดย คำแพง เมื่อ 3-12-2011 12:23

ผมเคยเลี้ยงครับท่าน แต่ตอนนี้ไม่อยู่แล้ว ย้านบ้านเลยให้เค้าไป ตอนนัน้อยู่ม.2 เพิ่งเช่ามาเลย อยากดูชัวโมงพิศวงมาก แต่เตะบอลมาง่วงจัดเลยพูดบอกว่ามาปลุกด้วยนะ พอหลับไปครับ อยู่ๆตัวผมสั่นอ่ะ เหมือนในหนังที่พวกทรงเจ้าอ่ะ แม่ผมก็ตกใจถามเป็นไรๆ แต่ผมไม่ได้เป็นไรครับ ตื่นมางัวเงียบอกอะไรไม่เห็นเป็นรัย แต่นอกจากเสียงแม่เสียงที่ได้ยินคือไตเติ้ลเข้ารายการชั่วโมงพิศวงครับ พอจะเรียกว่าประสบการณ์ได้มั๊ยครับ อิอิ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 3-12-2011 13:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเคยเลี้ยงครับท่าน แต่ตอนนี้ไม่อยู่แล้ว ย้านบ้านเ ...
ต้นฉบับโพสโดย bassy เมื่อ 3-12-2011 13:07

แจ่มเลย...แบบนี้
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 3-12-2011 19:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเคยเลี้ยงครับท่าน แต่ตอนนี้ไม่อยู่แล้ว ย้านบ้านเ ...
ต้นฉบับโพสโดย bassy เมื่อ 3-12-2011 13:07

ประสบการณ์เป็นเครื่องยืนยันว่า...กุมารของท่านแต่ละรุ่นเจ๋งตามคำร่ำลือครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-6-2024 16:44 , Processed in 0.231308 second(s), 9 queries , File On.