เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

The Jack คือผู้โชคดีจากโครงการ 'ทรงพระเจริญ' ลุ้นโชคของเมืองเสน่ห์กาหลง

[คัดลอกลิงก์]
TheJack โพสต์เมื่อ 5-9-2011 07:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด TheJack เมื่อ 5-9-2011 07:58

รายงานตัวครับ ขอบคุณครับ แล้วรายละเอียดต่างๆ ตามกติกา
ผมจะรีบดำเนินการให้แล้วจะแจ้งให้ทราบครับ

ขอแบบมหาเสน่ห์แรงๆ ได้ไหมครับ แบบว่าเพิ่งโดนแฟนทิ้ง 5555
มีสีเขียวๆ ไหมครับ ผมเกิดวันพุธ อิอิ เลือกไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ อิอิ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
TheJack โพสต์เมื่อ 5-9-2011 08:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด TheJack เมื่อ 5-9-2011 08:03

ตอบกลับ 14# pungkung

ร้อนแรงขนาดไหนพอเล่าให่ทราบบ้างได้ไหมครับ

คือแบบว่าได้ค่อยได้ตามสายนี้เท่าไร คุณโชว์พอเกรินๆ พุทธคุณ
ของเสด็จแม่ยั่วเมืองคร่าวๆ ให้ทราบหน่อยสิครับท่าน
zaek โพสต์เมื่อ 5-9-2011 08:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับผม
pungkung โพสต์เมื่อ 5-9-2011 09:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด pungkung เมื่อ 5-9-2011 09:36

ตอบกลับ 18# TheJack

เอาเป็นว่าเอาของใหม่สดๆเมื่อวานเลยนะครับ พอดีว่าเมื่อวานผมเข้าไปสำนักสักยันต์ อาจารย์ถึง คงทนครับ ผมพาน้องชายกับพี่ชายเข้าไปลงเข็มน่ะครับแล้วบังเอิญว่าคนเยอะเลยได้คิวเกือบสุดท้ายแบบว่าไปก่อนแต่สละสิทธิ์ให้คนอื่นๆก่อน คริคริ....แล้วเกือบจะหมดคนแล้วเหลือผมกับพี่ชายและน้องชาย3 คน ก็มีน้องผู้หญิง 2 คน มาจะลงเข็มเหมือนกันส่วนอีกคนหนึ่งไม่ได้ลงน้องเขามาก็มานั่งคุยทักทายกันตามประสาลูกศิษย์ครับแล้วก็ขอดูลายสักยันต์ที่หลังผมน้องเขาก็บอกว่าสวยมากค่ะอ่านะ คริคริ....ก่อนหน้านี้ช่วงเช้าก็มีพี่ผู้หญิงมาลงเข็มเหมือนกันขอดูเจ้านี้เล่นเอามือนุ่มๆมาลูปหลังผมโหขนลุกเลยอ่านะครับ555+ แล้วก็บอกว่าสวยมากลูปไปพูดไปอิอิ...ต่อน้องผู้หญิงที่มาก็จัดการเปลี่ยนใส่เสื้อแจ๊กเก็ตแขนยาวใส่แบบเอาซิปไปไว้ด้านหลังอ่านะครับเพื่อปิดด้านหน้าผมก็บอกให้น้องเขาไปเปลี่ยนที่ห้องน้ำบ้านอาจารย์น้องเขาไม่ยอมไปครับบอกจะถอดตรงนี้แหละโห พูดแบบนี้ผมก็เลยบอกถ้างั้นพี่หันหลังให้แล้วกันรีบเปลี่ยนให้เสร็จนะครับ กำ...สักพักนึงคิดว่าเสร็จแล้ว น้องบอก..พี่หนูรูดซิปเสื้อไม่ได้อ่ะพี่มารูดให้หน่อยดิ เอาละไม่พ้นมือผมอีกก็เลยจัดการให้555+ครับ เล่นเอาผมเสียววูปวาบเลยอ่ะนึกถึงเสด็จแม่นี่ใครอยู่ใกล้เป็นต้องร้อนลุ่มจริงๆ..ยังไม่จบครับพอน้องเขาสักผมก็เข้าไปจับหลังให้อีกแล้วพอสักเสร็จน้องเขาชวนผมคุยยิ้มหวานให้จนผมใจแทบละลายเลยอ่าครับ พอเสร็จแล้วก็บอกให้ไปเปลี่ยนเสื้อที่ห้องน้ำน้องเขาไม่ไปอีกครับบอกไม่กล้าไปเหมือนจะบอกว่าพี่ไปเป็นเพื่อนหนูหน่อยยังงั้นแหละสังเกตจากสายตาชักชวนอ่านะไม่รู้ผมคิดเองหรือเปล่า 555   แต่เพื่อนของน้องเขาก็อยู่ด้วยนะครับบังเอิญเธอไม่สบายกินยาเข้าไปเลยหลับอยู่ตรงนั้นแหละครับไม่รู้เรื่องเลย ผมก็ย้ำอีกนะว่าน้องไปเปลี่ยนที่ห้องน้ำเถอะตรงนี้ผู้ชายอยู่มันดูไม่ดีน้องเขาไม่สนใจครับถอดเลยพวกผมเป็นต้องหันหลังให้เลยอ่า 555 น้องเขามึนจริงๆไม่อายเรา  เราเลยอายแทน อิอิ  เสร็จแล้วน้องเขาก็ลาพวกผมและก็อาจารย์กลับแต่เหมือนยังไม่อยากกลับเท่าไรนักแต่ต้องพาเพื่อนกลับเพราะเพื่อนไม่สบาย 555 ยังส่งยิ้มหวานเหมือนจะให้เราขอเบอร์อีกอ่านะ  อิอิ แต่ผมก็คิดว่าผมมีแฟนแล้วเลยไม่อยากสานต่อ...ก็ทำไม่สนใจก้มหน้าก้มตาจับหลังให้น้องชายต่อครับ....อิอิ  มีแค่นี้แหละครับสำหรับเรื่องเล่าเช้านี้ครับ...คงไม่นานอาจไดเจอกันอีกที่สำนักตอนนั้นค่อยว่ากันใหม่ครับ...หุหุ
pungkung โพสต์เมื่อ 5-9-2011 09:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ผมวันจันทร์ยังสีแดงร้อนแรงเหมือนไฟสุมทรวงเลย ยามเย็นก็เย็นจนหนาวจับใจเชียวแหละ  อิอิอิ....
TheJack โพสต์เมื่อ 6-9-2011 12:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมจัดการเรื่องค่าเลี่ยมและค่าจัดส่งให้ตามกติกาแล้วนะครับ
ส่วนสถานที่จัดส่งแจ้งไปทางเมล์คุณโชวเรียบร้อยแล้วนะครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 8-9-2011 15:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมจัดการเรื่องค่าเลี่ยมและค่าจัดส่งให้ตามกติกาแล้ว ...
ต้นฉบับโพสโดย TheJack เมื่อ 6-9-2011 12:46

เมล์ไม่ได้รับ น่าจะลง junk ขอส่งมาทาง PM หรือ facebook ได้ไหมคะ หรือไม่รบกวน sms บอกเลย 081 8300 806
TheJack โพสต์เมื่อ 8-9-2011 22:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมล์ไม่ได้รับ น่าจะลง junk ขอส่งมาทาง PM หรือ facebook ได ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 8-9-2011 15:36

ผมส่งไปให้ทาง PM แล้วนะครับคุณโชว์
masya โพสต์เมื่อ 19-9-2011 23:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หล่อง่า
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-3-2024 18:27 , Processed in 0.094546 second(s), 5 queries , File On.