เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
6751
24
ซ่อนแถบด้านข้าง

The Jack คือผู้โชคดีจากโครงการ 'ทรงพระเจริญ' ลุ้นโชคของเมืองเสน่ห์กาหลง

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 2-9-2011 19:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 2-9-2011 20:17

The Jack แห่งแคว้นสพานสูง

คือผู้โชคดี

จากโครงการทรงพระเจริญลุ้นโชค

ของ

เมืองเสน่ห์กาหลง

มหานครของผู้หลงใหลเครื่องรางมหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม พระเครื่อง และสักยันต์แห่งสยามประเทศ

หมายเลขทรงพระเจริญ 33 ของ The Jack

ตรงกับเลขท้าย 2 ตัวรางวัลผลสลากกินแบ่งรัฐบาล

ประจำวันที่ 1 กันยายน พ.ศ.2554

เมืองเสน่ห์กาหลงแจกฟรี!

เสด็จแม่ยั่วเมือง

อ หม่อม พุทธิโพธิสัตว์ นิรนาม ไตรภูมิ

ส้มสดใสซาบซ่าส์...เสน่ห์มหานิยมที่ร้อนแรงเหลือกิน

พร้อมเลี่ยมหัวพญากาหลง พร้อมใช้..

โปรดติดตามกติกาการรับรางวัลพร้อมรับของแรงด่วน!

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
Jay + 2

ดูบันทึกคะแนน

กระทู้ที่เกี่ยวข้อง

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kaineverdie โพสต์เมื่อ 2-9-2011 19:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดี ยินดี ยินดีปรีดาด้วยนะครับ   
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 2-9-2011 19:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ยินดีด้วยนะค๊าบ ^^

CUTE19 โพสต์เมื่อ 2-9-2011 20:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

....ยินดีด้วยอย่างยิ่งครับ....

sekAZAA โพสต์เมื่อ 2-9-2011 20:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับ
monster โพสต์เมื่อ 2-9-2011 20:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยนะครับ
zx10r โพสต์เมื่อ 2-9-2011 20:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ้วยินดีด้วยท่านแจคกี้
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 2-9-2011 20:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 2-9-2011 21:15

งานนี้ โชค เน้น เน้น นะคะ..

เอ้า! ประชาสัมพันธ์โครงการต่อ...
ชาวเมืองเสน่ห์กาหลงรวมพลังรักในหลวงเข้มหนัก!
ขณะนี้ชาวเมืองเสน่ห์กาหลงทุกท่านที่ร่วมแสดงพลังรักในหลวง ได้ส่งภาพถ่ายทรงพระเจริญอย่างถูกต้องตามกติกา จนได้รับการยืนยันหมายเลขทรงพระเจริญเพื่อลุ้นโชคอย่างเป็นทางการรวม 45หมายเลขเรียบร้อยแล้ว

ทุกท่านจดจำหมายเลขทรงพระเจริญประจำตัวท่านไว้..แล้วกลับมาลุ้นโชคทุกวันที่ 1 และ 16 ตลอดปี 2554

เชยแหลก!! ถ้าคุณเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลงมานาน แต่ไม่มีภาพทรงพระเจริญเหมือนพวกเขาทั้ง 45 ภาพนี้

ถ้ายังไม่ถึง 99 ก็จะมีคนวืดเยอะเลยสิทีนี้..

1 คน ถ่ายได้ถึง 3 แอ๊คนะ! จะเชย หรือจะเชิด!! จัดเต็มได้เลย!!

(ท่านใดที่ทำ photo shop ขอความร่วมมือนำคำว่า 'ทรงพระเจริญ' วางบนตำแหน่งสูงเหนือเกล้าท่าน หรืออย่าให้อยู่ด้านล่างสุด เพื่อความเหมาะสม ท่านใดต้องการแก้ไข สามารถโพสใหม่ได้ โดยเจ้าเมืองจะเป็นผู้นำภาพลงไปแก้ไขให้ แต่หมายเลขยังเหมือนเดิมนะคะ)

ร่วมลุ้นที่ลิ้งค์นี้จ๊ะ
http://khalong.com/board2/thread-9337-1-1.html
Hi-Bridge โพสต์เมื่อ 2-9-2011 20:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ร่วมยินดีกะท่านแจ๊คด้วยครับ
Jay โพสต์เมื่อ 2-9-2011 21:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
    ยินดีด้วย คับ  5 5
kamon88 โพสต์เมื่อ 2-9-2011 21:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาร่วมแสดงความยินดีด้วยนะค้ะ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 2-9-2011 22:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณพี่นู๋โบว์ ที่ช่วยคอยดูเลขที่ออกให้นะคะ

ช่วยทุกงวดเลยก็ดีค่ะ เพราะเจ้าเมืองเล่นหวยไม่เป็น...
pungkung โพสต์เมื่อ 3-9-2011 10:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พิมพ์เดียวกันแลยครับ  ยินดีด้วยครับผม  ผมก็ห้อยรุ่นนี้อยู่ คริคริ.... สีแดงร้อนแรงจริงๆ
crazyaofza โพสต์เมื่อ 4-9-2011 22:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยจ้าาๆๆ
win006 โพสต์เมื่อ 4-9-2011 22:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โชคดีจัง ยินดีด้วยครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 18:46 , Processed in 0.253567 second(s), 12 queries , File On.