เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

แชร์ ประสบการณ์ เรื่องราว "สายพราย"....กันครับ^^

[คัดลอกลิงก์]
jamesnal2 โพสต์เมื่อ 22-8-2011 23:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด jamesnal2 เมื่อ 22-8-2011 23:28

ตามสะดวกครับจะท่องทุกคืน หรือบ้างคืนก็ได้ กี่จบตามสะดวกครับ ท่องบ่อยๆ ท่องไปจนหลับก็ได้ครับ แล้วจะสัมผัสหรือเจอ...
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| highskw โพสต์เมื่อ 22-8-2011 23:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตามสะดวกครับจะท่องทุกคืน หรือบ้างคืนก็ได้ กี่จบ ...
ต้นฉบับโพสโดย jamesnal2 เมื่อ 22-8-2011 23:26

55555 ไม่กลัวคับพี่   กลัวแต่สื่อไม่ได้นิละ
jamesnal2 โพสต์เมื่อ 23-8-2011 00:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
55555 ไม่กลัวคับพี่   กลัวแต่สื่อไม่ได้นิละ ...
ต้นฉบับโพสโดย highskw เมื่อ 22-8-2011 23:37

ต้องใช้เวลาครับ ไม่ใช่ว่าสื่อได้กันทุกคน การเหมือนการจูนคลื่นน่ะครับ ถ้าคลื่นตรงกันก็จะสัมผัสได้ แต่ผมว่าขอได้ผล ดีกว่าสัมผัสหรือได้เจอนะครับ
 เจ้าของ| highskw โพสต์เมื่อ 23-8-2011 02:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องใช้เวลาครับ ไม่ใช่ว่าสื่อได้กันทุกคน การเหม ...
ต้นฉบับโพสโดย jamesnal2 เมื่อ 23-8-2011 00:10

ใช่เลยครับ

พรุ่งนี้ก็จะได้แม่ทองสร้อยเลี่ยมน้ำมันแล้ว ^^
 เจ้าของ| highskw โพสต์เมื่อ 23-8-2011 02:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเคยเซ่นเป็นแหนมสด (แม่พรายจำแลง)  อาจารย์บอกว่าเซ่นได้
ผมเซ่นกลางคืน    แม่เจ้าแรงมากคับ....หมาหอนเกรียวเลย
พอมากลางวัน สาวๆที่ห่างๆกันไปแล้วมาเองเลย    มีทั้งโทรมา   ส่งข้อความ  มาขอพินบีบี  ชวนไปเที่ยวร้านเหล้า
งานเข้าเลยคับวันแรก

ต่อมาก็เซ่นแบบปรกติ  ก็รู้สึกว่าไม่แรงเท่าวันแรก(ผมคิดว่าแบบวันแรกเอาไว้ใช้งานใหญ่ๆดีกว่า)
ขอเป็นแค่เสน่ห์ มหานิยมคนรักคนชอบ แค่นี้ก็พอแล้ว^^
 เจ้าของ| highskw โพสต์เมื่อ 23-8-2011 16:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่เจมส์คับ   เราสามรถพกแม่ทองสร้อยได้เลยหรือป่าว  หรือต้องเซ่นให้ครบสามวันแรกก่อน
mummamman โพสต์เมื่อ 23-8-2011 21:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พกได้เลยครับไม่ต้องรอ ที่วัตถุเหมือนบ้านเค้าไม่ต้องกลัวว่า
จะไม่มาอยู่ครับ
jamesnal2 โพสต์เมื่อ 23-8-2011 22:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พกได้เลย ตามที่ท่าน mummamman บอกครับ บางครั้งผมเซ่นกลางคืน เช้าอีกวันผมก็พกออกจากบ้านเลยครับ แต่บางชิ้น ผมก็เซ่นสัก 2 วัน แล้วค่อยพกออกข้างนอกครับ เราเซ่นให้เค้ามีแรงสักหน่อยครับ เค้าก็หิวเหมือนเราน่ะครับ ไม่มีใครเลี้ยง ไม่มีใครดูแล พอเราได้รับเค้าไปอยู่ด้วย ก็ต้องเลี้ยงดูเค้า ให้เค้าอิ่ม จะได้มีแรงช่วยเหลือเราได้ครับ
 เจ้าของ| highskw โพสต์เมื่อ 23-8-2011 23:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากๆคับผม     ขนาดตอนกลางวันผมยังไม่ได้เซ่นไปสมัครสตาฟของมหาลัย(ตอนนี้เซ่นแล้วคับ)
พี่สตาฟผู้หญิงที่ว่าโหดๆนี่ ใจดีจัง^^
chatnongkai โพสต์เมื่อ 27-8-2011 12:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมมีกุมารอยู่เกือบสิบตนครับแต่เลี้ยงง่ายมากครับจะไหวน้ำเปล่ากลับขนมทุกวันพระเท่านั้นแต่จะเรียกกินข้าวทุกมื้อเหมือนเป็นลูกคนหนึ่งในบ้านครับแต่ต้องเรียกชื้อเขาให้ครบทุกตนนะครับไม่เรียกไม่ได้กินได้นั้งดูเพื่อนแน่
makaza โพสต์เมื่อ 27-8-2011 17:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของ อ.วรา ทนี่เจ๋งจริง  ถ้าได้แบบของแท้ๆแกนะ ผมเอาปู่เจ้ามาลองดูลองเซ่นวันแรก เล่นเอาขนลุก นอนไม่ได้ เซ่นด้วยเหล้าขาวอะ แรงมาก
 เจ้าของ| highskw โพสต์เมื่อ 31-8-2011 05:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อเช้าก่อนนอน(พอดีงานหนัก นอนเช้า)
  ถอดสายห้อยเอวที่ผมพกแม่ทองสร้อย  กับแม่พรายจำแลงไว้ ข้างๆทีวี

ตื่นมาจะเอามาแขวนเอว  ปรากฏว่า แม่พรายจำแลงหลุดออกมาจากสายห้อยครับ
   ผมงง   สายคาดผมเอาแหนบเหน็บพระ สองอัน มาเกี่ยวในสายห้อยเอว
ไม่ได้หลุดทั้งแหนบนะคับ    แต่คือแม่พรายหลุดออกมาจากตะขอ(ตะขอจะมีเกลียวให้หมุนล็อคไว้ ผมล็อคไว้อย่างดีครับใช้คีมล็อคเพราะมันหมุนยาก)         โดนที่เกลียวถูกหมุนออกไปทำให้หลุด

ผมแบบงงมาก  เลยกำแม่พรายขึ้นใส่หัวถามเลยว่าไม่อยากให้พกไปพร้อมกันใช่ไหมแม่  ขนผมลุกทั้งตัวเลย O_O

ผมคิดว่าเขาคง  ไม่ค่อยถูกกันครับเพราะตอนแม่พรายมาอยู่เขาก็ช่วยผมมากๆ(รับจากวัด เข้าเซ่นเว่นได้กลิ่นเหล้าขาว)
         แต่ผมดันอยากได้มาเพิ่ม
 เจ้าของ| highskw โพสต์เมื่อ 31-8-2011 05:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้ก็คิดๆอยู่ว่าจะทำยังไงดี

1 แบ่งหน้าที่กันให้เลยดีไหม เซ่น แม่ทองสร้อยช่วยเฝ้าห้องนะ  แม่พรายช่วยเรื่องเสน่ห์นะ(ผมไม่อยากแบ่งให้คนอื่นคับ)
2 เลิกพก  เซ่นพร้อมกันทั้งสองไปนานๆทำบุญเรื่อยๆ ก่อนให้สนิทกัน
3 จุดธูปบอกทั้งสองท่านเลยว่า ถ้าไม่ช่วยกันทำงาน  ลูกก็จะไม่เซ่นไม่ทำบุญให้อีกแล้ว

คือผมพกพร้อมกันแล้วเงียบมากคับ ......เวลาขอ เหมือนจะได้แต่ไม่ได้สักที  เหมือนเขาขวางกันและกันไว้
Aunz191 โพสต์เมื่อ 16-6-2015 22:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมบูชาสายพรายมา ครั้งแรกเลยไม่เคยเล่นสายไหนเลย อยากให้พี่ๆแนะนำวิธีหน่อยครับแล้ว ผมจุดธูปบอกเจ้าที่ แต่จุดที่หลังบ้านตรงระเบียง ว่าให้เปิดทางให้ พรายเข้า ออก ได้สะดวก แต่ไม่รู้สามารถเข้าได้ไหม แล้ววิธีปฏิบัติ ที่ถูกต้องควรทำเช่นไรบ้างหรอครับ ทั้งหมดเลย
chuchuzz โพสต์เมื่อ 19-6-2015 22:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chuchuzz เมื่อ 19-6-2015 22:02

ที่แรงจริงก็มี อ.วรา ปราการ กับ ปู่สะเรียง อะคับ ของ อ.วรา เน้นเสน่ห์ดีคับ แม่ทองสร้อยเข้าฝันเก่ง ผู้หญิงจะยิ้มให้แบบเยิ้มๆ แปลกๆ (ส่วนตัวที่เคยเจอนะ) ถ้าเจอแบบนี้เข้าไปคุยเลยคับ  ของปู่สะเรียง นี่ สัมผัสได้เลย ไม่ต้องพึ่งเจนยานทิพ เหอๆ แรงแน่นอน(นางพิมพรายทั้งกลม ที่มีขาเด็กห้อยตรงท้องนะ) เวลาท่องคาถาเรียก รู้เลยว่าคุณไม่ได้อยู่คนเดียวจริงๆ  เรื่องผู้หญิงจะมาแบบอยากคุยกับเราแบบออกอาการเลย (ประสบการณ์ส่วนตัวที่ใช้นะ)แต่ของปู่สะเรียงนี่ บนได้แต่แแก้บนแบบฮาร์ดคอร์ แต่ถ้าเล่นจริงๆ แนะนำ อ.วราคับ ของปู่สะเรียงแรงเกินไปเลี้ยงไม่ดีไม่มีครู ระวังคับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-4-2024 11:17 , Processed in 0.131393 second(s), 6 queries , File On.