เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
14455
33
ซ่อนแถบด้านข้าง

ตะกรุดนะปัดตลอด พระอาจารย์สุนทร วัดท่าเจริญ จ.สุพรรณบุรี

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 15-8-2011 14:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 15-8-2011 15:25

ตะกรุดนะปัดตลอด

พระอาจารย์สุนทร วัดท่าเจริญ

เจ้าตำรับวิชา นะปัดตลอด แห่งเมืองสุพรรณบุรี

ตะกรุดนะปัดตลอด หนึ่งเดียวในจังหวัดสุพรรณบุรี จากพระอาจารย์สุนทร เกจิหนุ่มผู้ทรงวิชาเรื่องกสินไฟไม่เป็นรองใคร ด้วยตำนานแห่งพระเวทย์ปัดเป่า สิ่งชั่วร้าย อวิชา คุณไสย์ มนต์ดำ คุ้มครอง แคล้วคลาด ปลอดภัย สร้าง และเสกเพื่อศิษยานุศิษย์ผู้ศรัทธาเพื่อนำไว้คุ้มครองป้องกันตัว บางท่านอาจยังไม่มีโอกาสพบพระอาจารย์เพื่อทำพิธีนะปัดตลอด ท่านก็สามารถบูชาตะกรุดนะปัดตลอดดอกนี้ อาราธนาติดตัวไว้เพื่อกันและแก้ สิ่งอัปมงคลได้เช่นกัน พระอาจารย์สุนทรเล่าว่า หากเปรียบเปรยวิชาเป่ากสินไฟ นะปัดตลอดของท่านก็เหมือนกับวิชาลงทองที่ให้อิทธิคุณเรื่องเสน่หมหานิยมนั่นหละ วิชาเสน่ห์มหานิยมนั้นจะเป่าแผ่นทอง เพื่อให้ทองซึมหายเข้าไปที่หน้าผาก ส่วนวิชานะปัดตลอดของท่านนั้น จะใช้วิชากสินไฟที่ท่านร่ำเรียนมาเพื่อช่วยเหลือศิษานุศิษย์ เป่าิเข้าที่บริเวณกระหม่อม 3 ครั้ง คือปัดเป่าสิ่งชั่วร้ายออกไป เสริมตบะบารมี และเสน่ห์มหานิยม เป็นอันว่าเสร็จพิธี!

ตะกรุดนะปัดตลอด ของพระอาจารย์สุนทร แห่งวัดท่าเจริญ ท่านจารยันต์เองด้วยมือทุกดอก ประกอบด้วยยันต์นะปัดตลอด ที่ปัดเป่าศัตรู สิ่งชั่วร้าย อัปมงคล พวกให้ร้าย อิจฉา ริษยา ออกไปให้พ้นจากตัวเรา รวมถึงป้องกันภยันตรายให้แคล้วคลาดจากอสรพิษ งู ตะขาบ เวลาเข้าป่าไม่ให้มาทำอันตรายเราได้ อีกทั้งยังรวมถึงยันต์หัวใจแม่กาหลง สุดยอดวิชาเสน่ห์มหานิยม คนรักคนหลงของท่านด้วย จะว่าไปพุทธคุณตะกรุดนะปัดตลอดนี้หากเปรียบเปรยคงไม่ต่างจากการใช้เบี้ยแก้นั่นเอง ซึ่งนักนิยมเครื่องราง พระเครื่องทุกท่าน จำต้องมีไว้คู่กายหนึ่งชิ้นเป็นอย่างน้อย ใครชอบสายเสน่ห์อาจต้องกันแก้ติดตัวไว้บ้าง

หากผู้ศรัทธาในพระเวทย์ท่านใด ประสงค์เข้าพบพระอาจารย์สุนทรเพื่อเป่ายันต์นะปัดตลอดนั้น ก็สามารถไปที่วัดท่าเจริญได้ทุกวัน พระอาจารย์ท่านอธิบายการเป่าทั้ง 3 ครั้งคือ

เป่าครั้งแรก เป่าเพื่อปัดสิ่งชั่วร้าย โดนกระทำย่ำยี ทำของ ให้ออกไป

เป่าครั้งที่สอง เป่าเพื่อเสริมบารมี เรื่องหน้าที่การงาน โชคลาภ

เป่าครั้งที่สาม เป่ามนต์หัวใจแม่กาหลง เพื่อเป็นเสน่ห์มหานิยม คนรัก คนหลง เอ็นดู

สาริกากาหลง-นะปัดตลอด (10).JPG

สาริกากาหลง-นะปัดตลอด (8).JPG

นะปัดตลอด (2).JPG

นะปัดตลอด (1).JPG

559.-

รวมส่งด่วนจี๋เหมือนเคย

khalong.com เสน่ห์มหานิยม.JPG

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +20 หลง +10 ย่อ เหตุผล
poseidon + 10 + 10
wongrad + 10

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 15-8-2011 14:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด บอส ดินแดง เมื่อ 15-8-2011 14:53

นะปัดตลอด

ยอดวิชาปัดเคราะห์บังภัย แก้รายกลายเป็นดี

ปัดสิ่งไม่ดี สิ่งอาถรรพ์

ปัดเอาสิ่งดีๆ สตรี บุรุษนารี

ข้าวของเงินทอง สรรพสิ่งของ

ให้หลั่งไหลมาหา ..

111 โพสต์เมื่อ 15-8-2011 17:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นะปัดตลอด ผมเคยเจอกับตัวเหมือนกันครั้งนึง ตอนไปลงนะหน้าทองกับหลวงพ่อเณร ที่วัดทุ่งเศรษฐี ท่านวางแล้วตบเบาๆ ทองหายเข้าหัวไปเลย สุดยอดจริงๆครับวิชานี้ "นะปัดตลอด"
poseidon โพสต์เมื่อ 15-8-2011 17:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของดีที่น่าใช้ครับ
Kongkrapan โพสต์เมื่อ 15-8-2011 19:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เดี๋ยวจะไปกราบท่านครับ รบกวนขอลายแทงหน่อยได้ไหมครับ
winny โพสต์เมื่อ 15-8-2011 20:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นี่แหละครับของดี...อีกหนึ่งรายการของพระอาจารย์สุนทรหากท่านใดยังไม่มีโอกาสเป่ายันต์นะปัดตลอดกับท่าน พกตะกรุดดอกนี้ดอกเดียวทั้งกันทั้งแก้ แถมด้วยเมตตาเย็นๆ ไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวงครับ
big25888 โพสต์เมื่อ 15-8-2011 22:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พอยังมีเหลือให้บูชาไม่คับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 15-8-2011 23:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พอยังมีเหลือให้บูชาไม่คับ
ต้นฉบับโพสโดย big25888 เมื่อ 15-8-2011 22:21

มีค่ะ
winny โพสต์เมื่อ 15-8-2011 23:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เอาด้วย......
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 16-8-2011 08:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

บอกให้เอาตอนแรกทำเฉยๆน้า.. คนเรา
winny โพสต์เมื่อ 16-8-2011 09:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บอกให้เอาตอนแรกทำเฉยๆน้า.. คนเรา
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 16-8-2011 08:27

ก็มันอยากเอาตอนนี้.....!!!
porpar โพสต์เมื่อ 16-8-2011 09:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จอง 2 ครับเจ้าเมือง................
cck05 โพสต์เมื่อ 16-8-2011 12:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จอง 1ดอกครับท่านเจ้าเมือง
โอนแล้ว Pm ไปบอก
big25888 โพสต์เมื่อ 16-8-2011 12:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จอง1คัฟ ถ้าโอนจะส่งข้อความไปบอกคับ
big25888 โพสต์เมื่อ 16-8-2011 12:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดอกใหญ่ไหมคับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 1-7-2024 12:36 , Processed in 0.098941 second(s), 8 queries , File On.