เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
11613
43
ซ่อนแถบด้านข้าง

พ่อสมจัดเต็ม !!!

[คัดลอกลิงก์]
HolyMax โพสต์เมื่อ 12-8-2011 19:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน

เมื่อช่วงเข้าพรรษาที่ผ่านมาได้มีโอกาสไปเที่ยว และทำบุญที่เชียงใหม่กับเพื่อนๆ เลยแวะไปกราบพ่อสมซะหน่อยจะได้ไม่เสียเที่ยว  เลยเก็บภาพบรรยากาศอันอบอุ่นที่บ้านพ่อสมมาฝากครับ

หุ่นพ่อยังฟิตอยู่เหมือนเดิม ไม่เสียทีที่เคยเป็นนักมวยมาก่อน อิอิ

ไปโดยไม่นัดหมายพ่อเลยจัดสีผึ้งแบบปลุกเสกสดๆให้เป็นของที่ระลึกแก่ทุกคนที่ไปเยี่ยม

เพรี้ยงงง !!!

เอากุมารท่าน dark ไปให้พ่อปลุกๆๆๆ ให้อีกรอบ กลัวอู้งาน 555+

ไหนๆก้อมาเลยถามพ่อว่าสักได้มั้ย พ่อบอกทันทีว่า หันหลังมา จัดห้ายยย

เริ่มสักแถวแรกแค่คันๆ ไม่เห็นจะเจ็บ พอพ่อทักว่าตระกรุดที่คาดเอวเอามาจากไหน พอบอกว่าของพ่อสมแหละให้มาปีก่อน พ่อเลยขำ บอกว่า

"ถอดออกก่อนเน้อ ถึงว่าสักไม่เข้าซะที" เล่นเอาฮาทั้งคณะ

พอถอดพระกะตระกรุดออกก็เริ่มออกอาการซี้ดดดดดดด เจ็บจี๊ดดดดดด แต่ก็ต้องทน ไหนๆก้ไหนๆแระ

และแล้วก็ได้อักขระคาถามหาเสน่ห์มาเต็มหลัง สมคำว่า พ่อสม "จัดเต็ม"

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
Jay + 2

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 12-8-2011 19:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ชอบง๊ะ

" อยากให้พ่อสมจัดเต็ม " ด้วยจัง
 เจ้าของ| HolyMax โพสต์เมื่อ 12-8-2011 19:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 2# บอส ดินแดง

ไว้ว่างๆหาเวลานัดไปค้างกับพ่อสมซักคืนมั้ยท่านบอส พ่อชวนไปเที่ยวป่าช้าอยู่ 555
dark โพสต์เมื่อ 12-8-2011 19:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 12-8-2011 19:33

- ทำภาพประกอบได้สวยงามสุดยอดมากครับคุณบอมพ์ เหมือนภาพถ่ายสมัยก่อนเลย เสียดายไม่ได้เจอกันนะครับ...พอดีวันนั้นติดงานทำบุญของครอบครัว แต่ก็แนะนำไปหลายที่เหมือนกัน เสียดายเวลาไม่พอเนอะ...

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
Jay + 2

ดูบันทึกคะแนน

เจ้าของ| HolyMax โพสต์เมื่อ 12-8-2011 19:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 4# dark

เสียดายอยู่เหมือนกันท่าน พอดีพาสาวๆไปหลายคนเลยเกรงใจชาวคณะ ไว้โอกาสหน้าจะให้ท่านพาทัวร์แก้ตัวนะ ^^
dark โพสต์เมื่อ 12-8-2011 19:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 12-8-2011 19:51
ตอบกลับ  บอส ดินแดง

ไว้ว่างๆหาเวลานัดไปค้างกับพ่ ...
ต้นฉบับโพสโดย HolyMax เมื่อ 12-8-2011 19:31

- ถ้าอยู่นาน ๆ ก็ดีนะครับ จะโดดงานไปหา...มีหลายแห่งอยากชวนไปนะครับ สายหางดง สันป่าตอง ดอยหล่อ...ครูบาอาจารย์ดี ๆ เยอะมาก...ที่ยังไม่ได้ไปก็เห็นจะชื่อหลวงพี่เหลิม อยู่แถวสันป่าตอง เคยมีคนเอาตะกรุดของท่านไปลองยิง แต่ออกไม่โดน กลับไปดูถูกท่านว่าไม่แน่จริง แต่พอเอาปืนไปใช้ต่อ กระสุนที่เหลือกลับด้านทุกนัด...เลยต้องกลับมาขอขมากันยกใหญ่...

- เห็นมีบางคนไปโพสข้อความในบางแห่ง...อวดสู่รู้หาว่าพ่ออาจารย์สม ท่านไม่ใช่อาจารย์ เป็นแค่สัปเหร่อก็แอบขำ ๆ กันไป ซึ่งถ้าใครที่ไปหาท่านถึงที่สำนักบ้านต๋ม เชียงใหม่ก็คงรู้เองแหละ ซึ่งถ้าท่านไม่ใช่อาจารย์ตัวจริง ของจริงในแต่ละวัน จะมีลูกศิษย์มากมายเข้าหาท่านกันทำไม   ไปขอให้ท่านทำพิธีทางไสยศาสตร์ ไปทำเทียนวิชาสารพัด ไปสักยันต์ ลงวิชาทั้งมหาเสน่ห์และคงกระพัน หรือไปขอให้ท่านปลุกเสกจัดสร้างวัตถุมงคลต่าง ๆ ได้มากมายจริง ๆ ขนาดครูบามีชื่อ(เอ่ยไปใคร ๆ ก็รู้จัก)ในสายเหนือหลาย ๆ ท่าน ต่างเคยมาเยี่ยมหา บ้างมาฝากตัวขอเรียนวิชากับพ่ออาจารย์สมกันมากมาย ซึ่งโดยส่วนตัวแล้วผมแขวนวัตถุมงคลของพ่ออาจารย์สม ไม่เคยห่างตัวนะครับ...ขนาดสีผึ้งมหาเสน่ห์ที่ท่านให้มา ต้องขอท่านไว้เลยว่า...พอแล้วครับพ่อ แค่นี้แฟนผมจะหักคอเอาตายอยู่แล้ว...
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 12-8-2011 19:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  บอส ดินแดง

ไว้ว่างๆหาเวลานัดไปค้างกับพ่ ...
ต้นฉบับโพสโดย HolyMax เมื่อ 12-8-2011 19:31

เอาป๊ะหล๊ะพี่ ผมไปจริงนะ 5555+
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 12-8-2011 19:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- ถ้าอยู่นาน ๆ ก็ดีนะครับ จะโดดงานไปหา...มีหลายแห่งอย ...
ต้นฉบับโพสโดย dark เมื่อ 12-8-2011 19:36

อยากจัดทริปเหมือนกันครับพี่ เดี๋ยวต้องหาสมาชิกก่อนจ้าาา
zoogut โพสต์เมื่อ 12-8-2011 19:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลยครับ จัดเต็มจริงๆๆ ครับ
 เจ้าของ| HolyMax โพสต์เมื่อ 12-8-2011 19:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าได้เจอพ่อแล้วจะรู้เองครับ ของพ่อสมที่ได้รับมาก็มีประสบการณ์ตลอด แต่เล่าไม่ได้กลัวจะมีปัญหากะทางบ้าน 555
 เจ้าของ| HolyMax โพสต์เมื่อ 12-8-2011 20:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาป๊ะหล๊ะพี่ ผมไปจริงนะ 5555+
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 12-8-2011 19:49

เอาจริง ผมหาเพื่อนไปอยู่ ไม่มีคนยอมไปค้างซักคน ^^
jirapan007 โพสต์เมื่อ 12-8-2011 20:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งั้นมือใหม่อย่างผมไปได้เปล่าครับ อิอิ
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 12-8-2011 20:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาจริง ผมหาเพื่อนไปอยู่ ไม่มีคนยอมไปค้างซักคน ^^ ...
ต้นฉบับโพสโดย HolyMax เมื่อ 12-8-2011 20:00

ป๊ะ ๆ ๆ ๆ หาเวลาว่างไปกันดีก่าาา อิอิ
zx10r โพสต์เมื่อ 12-8-2011 20:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก้ออยากไปนะ อิอิ
Aof_phz โพสต์เมื่อ 12-8-2011 21:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใครจัดทริปคะ   ยกมือ 1 เสียงค่ะ

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 5-5-2024 05:56 , Processed in 0.192851 second(s), 8 queries , File On.