เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
5660
20
ซ่อนแถบด้านข้าง

ข้อคิดที่ได้+ข้อเสนอ

[คัดลอกลิงก์]
monster โพสต์เมื่อ 30-7-2011 00:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
โพสที่ดุเดือดก็ได้ปิดลงเเล้ว เชื่อว่าใครหลายคนคงค้างกันอย่างมากมาย 5555+(ผมด้วย)เชื่อว่าทุกท่านที่ได้อ่านโพสตั้ง 34 หน้า ก็คงจะได้คำตอบกันบางส่วนเเล้ว
ต่อไปผมก็อยากจะขอให้ทุกท่านใช้วิจารณญาณกันให้มากๆนะครับก่อนที่จะตัดสินใจเช่าซื้อใดๆ อย่าให้ความลุ่มหลง งมงาย มาหลอกสายตาที่เห็นเเจ้งของเรานะครับ (รักเมืองกาหลงมากมายครับ อย่าเพิ่งเเบนผมนะครับ ยังใช้หนี้เจ้าเมืองไม่หมดเลยครับ )

อันนี้เสนอนะครับ  เนื่องจากที่นี่เเสนจะอบอุ่น เเล้วเราก็รู้จักท่านเจ้าเมืองเเละคณะผู้บริหาร
ผมจึงอยากขอเสนอท่านเจ้าเมืองเเละคณะผู้บริหารว่า ต่อไปนี้คนที่สมัครเข้าใหม่(หรือให้คนที่สมัครเเล้วด้วย)ให้ยืนยันการมีตัวตนโดนสำเนาบัตรประจำตัวประชาชนหรือสำเนาใบขับขี่ หรือ อะไรๆๆที่ยืนยันตัวตนได้ (ผมว่าส่วนนี้จะช่วยกันบางคนที่สมัครเข้ามาเพื่อป่วนต่างๆ เช่น ป่วนราคาของ การกล่าวหาบุคคลต่างๆ)

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +6 หลง +20 ย่อ เหตุผล
CUTE19 + 20
cho + 6

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Aof_phz โพสต์เมื่อ 30-7-2011 02:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จริงค่ะ  ตอนนี้ 2.40  เพื่งอ่านกระทู้จบแบบตาแฉะมาก แต่ก็ยังไม่กระัจ่าง  555+

เห็นด้วยค่ะ กับการยืนยันตัวตน เอาแบบเลขบัตรนี้ใช้ได้เพียงครั้งเดียว เมลนี้ก็ครั้งเดียว (ถึงแม้มันจะมีโปรแกรมสุ่มเลขบัตรก็เหอะ มันคงทำให้พวกที่เปลี่ยนชื่อเข้ามาหลายๆชื่อ ช้าลงบ้างละหน่า)

sekAZAA โพสต์เมื่อ 30-7-2011 07:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอสนองนโยบายครับผม..ใช้เลขที่บัตรประชาชนสิ ครั้งเดียวตลอดชีพ
dark โพสต์เมื่อ 30-7-2011 10:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 30-7-2011 10:40

- เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งกับการแสดงตัวตน โดยอาศัยข้อมูลหลักฐานที่ถูกต้องตามกฏหมาย เพราะในฐานะที่ผมก็เป็นหนึ่งในผู้ที่อยู่ในกรณีพิพาท ซึ่งถ้าหากต้องมาโดนกล่าวหาแบบนั้น และต้องมานั่งเฝ้าหน้าจอคอมพ์เสียเวลาไปครึ่งวัน เพื่อคอยตอบคำถามแบบนั้นอีก คงต้องขอพักยาวไม่อยากโพสอะไรอีก...เอาเวลาไปทำมากินเลี้ยงตัวเองและดูแลครอบครัวย่อมดีกว่าแน่นอน เพราะโดนมาเท่านี้ก็หมดกำลังใจไปเยอะแล้ว...เพิ่งมาเข้าใจเหมือนกันว่าการไม่ตอบโต้นั้น ไม่ใช่การใช้ขันติธรรมความอดทนแบบที่ปัญญาชนเขาทำกัน แต่การนิ่งแปลว่า " การยอมรับ " เพิ่งเข้าใจถ่องแท้แล้วตอนนี้  จึงขอขอบพระคุณท่านเจ้าเมือง ผู้บริหารเมืองกาหลงและผู้ใหญ่ในเมืองแห่งนี้ ทั้งที่เคยรู้จักและไม่เคยรู้จักเป็นการส่วนตัว เพื่อนพ้องพี่น้องที่เคยคบหาสนทนากันมาอย่างยาวนาน ตลอดช่วงอายุขัยนับเป็นเวลาเกือบ 2 ปีของผม ในเมืองเสน่ห์กาหลงแห่งนี้ ที่ได้คอยช่วยเหลือ ให้คำแนะนำและเป็นกำลังใจให้ผมตลอดมา...ขอบพระคุณมากครับ...

37.71 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 0

CUTE19 โพสต์เมื่อ 30-7-2011 11:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
"ระยะทางพิสูจน์ม้า กาลเวลาพิสูจน์คน"
Arternate โพสต์เมื่อ 30-7-2011 11:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทุกอย่างมีสองด้านเสมอครับ
การแสดงตัวให้ข้อมูลส่วนบุคคลเป็นเรื่องที่ดี ชัดเจน
แต่ต้องแน่ใจว่าในความปลอดภัยของข้อมูลส่วนตัวเหล่านั้น
ว่าจะไม่ตกไปอยู่ในมือของพวกมิจฉาชีพ ซึ่งคนเหล่านี้มีวิธีการ
เจาะข้อมูลและนำไปใช้ได้ ซึ่งประเด็นนี้ผมว่าน่าเป็นห่วงมาก
เป็นเรื่องความปลอดภัยที่น่าคิดอีกมุมนึงนะครับ....^^
 เจ้าของ| monster โพสต์เมื่อ 30-7-2011 11:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เอกสารส่วนมากที่ใช้สมัครเว็บต่างๆ ผมจะขีดฆ่าสัก 3-4 ครั้ง เเล้วเขียนสำเนาถูกต้องตรงที่มีชื่อ หรือรูปเรา พร้อมกับบอกจุดประสงค์ในการใช้เช่น"ใช้สมัครกับเว็บกาหลงเท่านั้น"เอาตัวเบ่งๆ เท่านี้เอกสารนี้ก็เอาไปปลอมเเปลง เเอบอ้าง ยากเเล้วครับ
janznino โพสต์เมื่อ 30-7-2011 20:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 2# Aof_phz

yongchai01 โพสต์เมื่อ 31-7-2011 23:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มารอฟังครับ ผมอย่างไงก็ได้ครับ สบายๆชิวๆ
มาอยู่ที่นี้ ไม่มีวาระซ้อนเล้น และ ไม่มีประโยชน์แอบแฝง
อยู่เพราะใจสั่งมาครับ อิิอิ
tung โพสต์เมื่อ 1-8-2011 08:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอฟังเช่นกันครับ
 เจ้าของ| monster โพสต์เมื่อ 4-8-2011 21:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมลองท่องเว็บดู โพส34หน้าของเว็ปกาหลงดังมากเลยครับ
หลายเว็บนำไปบอกกล่าวสมาชิกไว้เป็นข้อเตือนใจครับ...................
mummamman โพสต์เมื่อ 4-8-2011 22:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีการซ้อมรบด้วยหรอครับที่นี่
 เจ้าของ| monster โพสต์เมื่อ 4-8-2011 22:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
mummamman โพสต์เมื่อ 4-8-2011 22:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขยายวงโจมตีเพื่อดิสเครดิต เรื่องของคนสองคน แต่เอาเวบไปเกี่ยวข้อง

น่าจะไปเคลียร์กันตัวตัว

รู้อย่างเดียวใครที่คดโกงโดยเฉพาะเกี่ยวกับความเชื่อความศรัทธา

ชีวิตไม่เจริญครับ
 เจ้าของ| monster โพสต์เมื่อ 4-8-2011 22:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด monster เมื่อ 4-8-2011 22:30
ขยายวงโจมตีเพื่อดิสเครดิต เรื่องของคนสองคน แต่เอาเว ...
ต้นฉบับโพสโดย mummamman เมื่อ 4-8-2011 22:22

งืมๆๆๆๆๆๆๆๆ เว็บกาหลงเสียชื่อหมด คนพวกนี้หมดน่าเกลี๊ยด น่าเกลียด..........................หวังดีย่อมได้ดี เเต่หวังดีประสงค์ร้าย บาปย่อมกลับไปเเดกกบาล +++++
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 13:20 , Processed in 0.227961 second(s), 13 queries , File On.