เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
39006
26
ซ่อนแถบด้านข้าง

ใครมีประสบการณ์เรื่องตามคนรักเก่ามั่งคะ

[คัดลอกลิงก์]
judy โพสต์เมื่อ 29-7-2011 22:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
อยากทราบว่า เครื่องราง หรือ น้ำมัน หรือสีผึ้งชนิดไหน ช่วยในเรื่องทำให้คนรักเก่ากลับมารักเราเหมือนเดิมได้บ้างคะเครียดมากค่ะ คือตกลงปลงใจกลับมาคบกันเหมือนเดิมแล้วแต่เค้าไม่สนใจเราเลย อยากมีตัวช่วย เราเองก็ปรับปรุงตัวอยู่นะคะ เครียดมากๆ
เจอกันอยู่เรื่อยๆค่ะ เพราะทำงานร่วมกัน

ปล.กลัวผีนะคะ ขอแบบไม่มีผลกระทบนะ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ยินดีรับฟังค่ะ หรือใครมีประสบการณ์ก็แชร์หน่อยนะคะ
(ตอนนี้สนใจแม่ยั่วเมืองอยู่เหมือนกัน)
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Naiin โพสต์เมื่อ 29-7-2011 22:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อุทิศบุญ ให้เจ้ากรรมนายเวร ที่มาถึง ที่เบียดเบียน ทั้งภายนอกและภายใน ที่ทำให้เราและแฟนไม่เข้าใจกัน ทะเลาะกัน   ก่อนแล้วค่อยหาเครื่องราง ของขลัง ดีใหมเอ่ย
taoice โพสต์เมื่อ 29-7-2011 23:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอแสดงความเห็นแล้วกันครับ
ในเมื่อผู้ชายเค้าไม่สนใจแล้วเราก็เดินหน้าต่อโดยไม่มีเค้าก็ได้นี้ครับผู้ชายดีๆไม่ดีมีคนเดียวในโลกนะครับ
มันเหมือนจะยากนะครับแต่ถ้าใจเราแข๊งพออะไรๆมันก็ง่าย
สำหรับเครื่องราง ผม ก็ไม่รู้จะแนะนำอะไรครับ
Aof_phz โพสต์เมื่อ 30-7-2011 02:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นี่ค่ะคาถา
".. หากจะรัก ผู้ใด ใฝ่แนบชิด
ก็จงคิด เผื่อพลัดพราก ให้มากไว้
เพราะคนเรา เมื่อสิ้นรัก ในวันใด
อยู่กันไป ก็มีแต่ ความเย็นชา

จงเดินหน้า ทำหน้าที่ อันมีอยู่
ผิดเป็นครู รู้ทีแก้ อย่าเฉไฉ
หากมีรัก แล้วเลิกรัก แล้วร้างไป
ถ้าเผื่อใจ ก็จะไม่ เจ็บปวดนาน

คำสาบาน จากคน อย่าทนเชื่อ
พูดพร่ำเพื่อ ให้หลงเชื่อ ในคำหวาน
แต่กับคน ไม่รักจริง แม้สาบาน
ในไม่นาน ก็หักราน รักมลาย

หากไม่ตาย หาใหม่ได้ แค่คนรัก
ก็ประจักษ์ ว่ารักก่อน เลี้ยงไม่เชื่อง
หากเขารัก เราจริง ไม่ขุ่นเคือง
ไม่นานเนื่อง กลับมาเชื่อง ในรักเดิม .."   

copy เค้ามาอีกที อ่านแล้วเข้าใจถ่องแท้ค่ะ

เป็นอ๊อฟ  อ๊อฟกรวดน้ำให้เลยค่ะ   อิอิ  เห็นผลไม่มีการจองเวรจองกรรมต่อกันเลย   
Aof_phz โพสต์เมื่อ 30-7-2011 03:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อันนี้เผื่อ เครียดจริงอะไรจริง กินไม่ได้นอนไม่หลับ  นี่น่าจะช่วยได้

อยากท่องคาถาให้ได้ผลต้องใจเย็นๆค่ะ  เมื่อจิตเราไม่สงบไม่อยู่นิ่ง เวลาเราท่องคาถาจะทำให้แรงของคาถามีน้อย ส่งผลได้ช้า ถ้าอยากให้คาถาได้ผลเร็ว จิตเราต้องนิ่งไม่วอกแวกเวลาท่องคาถา ให้นึกถึงเพียงแค่ครูบาร์อาจารย์เจ้าของคาถา ให้นึกถึงตัวคาถา แล้วให้ภาวนาด้วยใจที่เชื่อมั่นในคาถาที่ท่อง เช่น ถ้าคุณท่องคาถาให้คุณนึกไว้เลย ว่าได้ผลชัว100% เพราะยิ่งเราศรัทธามากเท่าไหร่ความขลังของคาถาก็มีมากเท่านั้น อ่อ!! ลืมบอก คาถาทุกคาถามีเจ้าของ เราควรของอนุญาตเจ้าของคาถาก่อนท่อง อย่างเช่นดิฉัน จะพูดเป็นประจำก่อนท่อง คือ ข้าแต่ครูบาร์อาจารย์เจ้าของคาถา.....(ชื่อคาถา)..........ลูกขออนุญาติเรียน และขอใช้คาถาของท่านเพื่อ................
ขอให้ท่านครูบาร์อาจารย์เจ้าของคาถาช่วยให้ลูกเรียนคาถาได้สำเร็จ และท่องคาถาได้อย่างใจปรารถนาด้วยเทอญ หรือจะคิดเองก็ได้นะค่ะ ไม่ว่ากันค่ะ

แล้วเมื่อกล่าวคำข้างต้นเส็จก็ให้ท่องนะโม 3 จบ ก่อนท่อง ทุกคาถา จะทำให้คาถาขลังยิ่งขึ้น

คาถาคนที่รักมารักเรา
ปิโยเทวมนุสสานัง
ปิโยพรหมามะละมัตตะโน
ปิโยนาคะสุปัณณานัง
ปินิณทริยัง นมามิหัง
ใช้ภาวนาเป็นอาจิณค่ะ ก่อนนอนก่อนลุก ก่อนล้างหน้า ยามเจอหน้าเขา
ก่อนออกจากบ้าน คาถานี้มีอานิสงค์มากค่ะ อย่าว่าแต่มนุษย์เลย แม้แต่เทวดาก็หลงรักแล
คาถานางนกแขกเต้า
โอม...อนิจจา..นางนกแขกเต้า เจ้าบินมาแล้ว เข้าไปในใจคน คนทักทุกคน เจ้าจงนำจิตวิญญาณของข้า เข้าไปครองจิตใจของ(อีหรืออ้ายคนที่เรารัก)
นะโนโม.วิญญาณัง.จิตวิญญาณของ(ชื่อของคนที่เรารัก) จงเกิดราคะตัณหาในตัวข้า มานิมามา อาคัจฉายะ อาคัจฉาหิ มานิแม่มา(หรือพ่อมา) มารักข้า มาเสพสุขกับข้า เมื่อไม่ได้รักข้าเสพสุขกับข้า อยู่ไม่ได้ ร้องไห้มาหาข้า..โอม..สิทธิครูสวาโหม สาธุประสิทธิเม
วิธีใช้คือ เวลาเข้านอนให้คุณท่องจนกว่าจะหลับ ถ้าคนที่คุณเอ่ยชื่อในคาถาหลับอยู่ขณะนั้นจะยิ่งขลังมากขึ้น

คาถาเรียกจิตต์
• โอมจิตตังวาโย อาคัจฉายะ อาคัจฉาหิ จิตติมิตติ เอหิจงมา จิตตัง ประมังสุขัง อาคัจฉาหิ มุทุจิตตัง ภัทเทเอหิ จิตติ จิตตัง จิตติพันธัง เอหิมะมะ จิตตังเมตตัง จิตเตเมตตัง นะตะรัง พันธะกายะ พันธะนัง ฯฯ
• มะอะอุ นะให้จิตต์มิงแดงเปงสายเลือด โมให้วิญญาณมึ งเดือดเป็นไฟ พุทให้วิญญาณมึ งไขว่ ธามึ งอยู่มิได้ ยะร้องไห้มาหากูด้วย นะโมพุทธายะ นะมานิมามา อาคัจฉาหิ โอกาเสติฎฐาหิ ฯฯ

ว่ากันว่าคาถานี้เสกใช้ได้สารพัดทุกสิ่ง เมื่อลงชื่อแล้วให้เรียกจิตต์เรียกภูติมาผูกแล้วเสกด้วยคาถานี้ ทำให้คนที่เราเรียกใจอ่อนแลรักเราแล
ตำรายังกล่าวอีกว่าถ้าทำเป็นรูปด้วยขี้ผึ้งหรือติดก็ได้ ปั้นเป็นรูปคนร้ายนั้นและลงชื่อตรงกลางอก จากนั้นให้เอาหนามแทงชื่อนั้น ภาวนาด้วยคาถาสมทบอีก 3 จบ
ว่ากันว่าจักทำให้คนร้ายนั้นเป็นไปอย่างใจปรารถนา

คาถาเรียกคนรักกลับ
โอมพระเพทยาธร เสด็จจรอยู่บนเวหา กูจะเรียกมึ งมา กูจะใช้ให้มึ งไปสู่ห้องที่นางนอน
กูจะใช้ให้มึ งไปสมจรที่นาง กูจะใช้ให้มึ งไปจับกุมหญิงสาวและเด็กหนุ่มสาวพรหมจารีย์
เร็วๆเร่งไป เร็วๆเร่งมา ข้ามห้วย ข้ามหนอง ข้ามคลองข้ามท่า ข้ามดิน ข้ามฟ้า ข้ามมหาสมุทร
สายสินธุ์ ข้ามคีรินทร์ถนนมงคลแลลิบลี่ ไปเถิดพ่อไปให้มีชัยไปพาเอาจิต....(ชื่อ)..... มา
เอหิ มะมะ...ฯ
โอมเทพรำจวนป่วนจิต คะนึงหาระทดระทวยใจ
พุทธังมิตรจิตไมตรีพิศวาส รำพึงคะนึงหา
ธัมมังมิตรจิตไมตรีพิศวาส รำพึงคะนึงหา
สังฆังมิตรจิตไมตรีพิศวาส รำพึงคะนึงหา
นาสังสิโม ถ้าไม่เห็นหน้ากูเสมือนหนึ่งบ้า จะภะกะสะ ถ้าไม่เห็นหน้ากูพาให้ร้อนดั่งไฟลน
นะมะพะทะ ทำให้...(ชื่อ)...รัญจวนป่วนจิต พาใจให้คิดถึง นะโมพุทธายะ ใจ....(ชื่อ).....
เหมือนหม้อน้ำตั้งบนไฟ เดือดพลุ่งพล่านซ่านเซ็นอยู่รำไป พุทโธจิตใจเสน่หา มาหากู
จิตติจิตตัง ปิยังมะมะ โอมเทพรำจวน สิทธิสวาหะ....ฯ

ผู้ใดคิดที่จะเอาไปใช้นั้นขอบอกว่า ไม่ใช่เรื่องง่ายๆที่ใครๆจะเรียนได้ คนที่มีความอดทนเป็นเลิศ
เท่านั้นที่จะเรียนได้สำเร็จ หลายๆคนเรียนไปแล้วล้มเลิกกลางคันก็มีมากมาย ไม่ใช่เพราะเรียน
ไม่ได้แต่เพราะถือข้อปฏิบัติต่างๆไม่ได้วิชานี้นั้นหากท่านใดมีความตั้งใจและรักษาตนให้อยู่ใน
ศีล 5 แล้วรับรองและสำเร็จ ส่วนการใช้นั้นให้ท่านท่องบทคาถาให้แม่ยำเสียก่อนแล้วภาวนา
ในที่เงียบสงบ ภาวนาคาถาไปพร้อมกับนึกถึงหน้าคนที่เราจะเรียก
ภาวนาต่อเนื่องไปเรื่อยๆ ผลอาจจะไม่เกิดได้ในวันเดียว ขึ้นกับจิตของแต่ละคน
อ้อเกือบลืมไป แต่งขันธ์ 5 บูชาครูด้วยคับ ตอนยกขันธ์หันหน้าขึ้นทิศเหนือ
1.ธูป 10
2.เทียนขาว 10
3.หมากพลู 9 คำ
4.ดอกไม้สีขาว 9 ดอก
5.ผ้าขาว
6.บายศรี 1 ชุด
เอาทั้งหมดใส่พานหรือขันเงิน แล้วยกขึ้นตั้งจิตอธิษฐาน แล้วกล่าวประมาณนี้
"ข้าพเจ้า...ชื่อ... ขอให้เจ้าของวิชานี้ได้ช่วยให้ข้าพเจ้าได้ร่ำเรียนวิชานี้สำเร็จด้วยเถิด ข้าพได้จัดเครื่องบูชาถวายท่านในพานนี้ เพื่อสักการะและบูชาท่าน ขอให้ท่านโปรดเมตตข้าพเจ้า
ประสิทธิประสาทวิชาให้แก่ข้าพเจ้าด้วยเถิด " ว่าประมาณนี้ล่ะคับผมใช้อยู่ก็ประมาณนี้
แต่ละวิชายกขันธ์ไม่เหมือนกันนะคับ
อีกนิสนึง.... คือว่าเจ้าของตำราเขาเขียนไว้ว่าที่มาของคาถานี้มีเจตนาสำหรับคู่รักที่มีปัญหา
เท่านั้น ขอให้ท่านพิจารณาเองนะคับว่าใช้อย่างไร
คาถาทั้ง 4 บทนี้ ที่ใช้จริงคือ 3 บทแรก แต่บทที่ 4 ไม่ได้ใช้ค่ะ แต่เอามาให้เผื่ออยากจะใช้

ปล. อย่าลืมทำใจให้เป็นสมาธิก่อนนะค่ะ ให้ลืมเรื่องคนนั้นไปก่อน ถ้าใจยังไม่สงบพอ ท่องไงก็ไม่ได้ผลค่ะ เพราะมันเป็นการท่องแค่ปากที่พูดๆๆ ออกไป แต่ใจไม่ได้อยู่กับตัวคาถา
POOM โพสต์เมื่อ 30-7-2011 07:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณ Aof_phz พูดได้คำเดียวสุดยอด
sekAZAA โพสต์เมื่อ 30-7-2011 08:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากทราบว่า เครื่องราง หรือ น้ำมัน หรือสีผึ้งชนิดไหน ...
ต้นฉบับโพสโดย judy เมื่อ 29-7-2011 22:17

อย่าไปใช้เลย...สักวันคุณอาจจะคิดว่า"ดีหล่ะที่ผ่านช่วงเวลานี้ไปได้"
pungkung โพสต์เมื่อ 30-7-2011 08:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อันนี้เผื่อ เครียดจริงอะไรจริง กินไม่ได้นอนไม่หลับ   ...
ต้นฉบับโพสโดย Aof_phz เมื่อ 30-7-2011 03:01

สวยแล้วยังของแร๊งส์...อีก...น่ากลัว โน๊ะ
tung โพสต์เมื่อ 30-7-2011 10:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อันนี้เผื่อ เครียดจริงอะไรจริง กินไม่ได้นอนไม่หลับ   ...
ต้นฉบับโพสโดย Aof_phz เมื่อ 30-7-2011 03:01

สุดยอดเลยท่านพี่.
Aof_phz โพสต์เมื่อ 30-7-2011 10:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยแล้วยังของแร๊งส์...อีก...น่ากลัว โน๊ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย pungkung เมื่อ 30-7-2011 08:38

อย่าเพิ่งกลัวค่ะ  อ๊อฟไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิดนะ  
pungkung โพสต์เมื่อ 30-7-2011 11:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 10# Aof_phz

โน๊ะ...ดูรูปการ์ตูนจิ น่ารักเนาะ
forestry โพสต์เมื่อ 30-7-2011 14:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ของเขาดีจริง
111 โพสต์เมื่อ 30-7-2011 16:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รักคนที่เค้ารักเราก็จะีมีความสุขกว่านะครับ
ถ้าคนที่เราอยู่ด้วยทำยังไงก็ไม่ใช่ ก็พยายามตัดใจเถอะครับ
อยู่ด้วยแล้วมันไม่ใช่ มันทุกข์ เค้าไม่สนใจเรา เริ่มใหม่ดีกว่าไหม
อย่าปล่อยให้ตัวเราเองทุกข์เลยครับ สงสารตัวเองบ้าง สงสาร
คนที่รักเรา พ่อ แม่ พี่น้อง ผองเพื่อน...

ส่วนเครื่องรางตามคนรัก ไม่เคยใช้เหมือนกันครับ
แต่ถ้ามหาเสน่ห์สุดๆที่ผมเคยใช้มา ก็ตะกรุดสาริการ้อยรักของหลวงพ่อเณร วัดทุ่งเศรษฐี ราม 2
อธิษฐานได้ตามใจปรารถนา มหาเสน่ห์สุดๆครับ ยังบูชาได้ที่วัดด้วย
อีกเรื่องครับถ้ามีปัญหาชีวิตคิดไม่ตกก็ไปปรึกษาหลวงพ่อได้นะครับ
ท่านเมตตามากๆ อาจแก้ปัญหาที่คุณแก้ไม่ตกได้ครับ เห็นวันๆนึงคนไปปรึกษาหลวงพ่อมากมายทีเดียวครับ
สุดท้ายขอให้โชคดีครับ เอาใจช่วย
spakafae14 โพสต์เมื่อ 4-10-2011 10:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ้ววว.........วาสนา มีต่อกันคงได้พบกันเครื่องราง อาจไม่ต้องมี แต่ถ้ามีโอกาศจิง เครื่องรางบ้างสิ่งอาจช่วนคุณเสมอ ไป
KHONSAKYAN โพสต์เมื่อ 4-10-2011 11:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าผมจะบอกว่า " ไม่มีเครื่องรางของขลังอันไหนช่วยได้ " คุณจะว่ายังไง
"ช่วย " ในที่นี้แล้วแต่มุมมองว่ามองแบบไหน ช่วยแบบบังคับ(แต่จะรักกันได้นานแค่ไหน?) ถ้าแบบนี้มีครับเยอะแยะมากมาย น้ำมันพรายก็หลงแล้ว(เอาให้กินผสมน้ำ,อาหาร) แม่ยั่วเมือง(ทำให้ใจอ่อน) และคาถาเรียกจิตหลายๆบท(ทำให้เมตตา,สงสาร,ดลใจ)
แต่ ผมเป็นคนเชื่อในเรื่อง " การกระทำของตัวเองมากกว่า " แน่นอนว่าถ้าตอนจีบสาวใหม่ๆผมใช้สารพัด ทั้งพ่อแผน สีผึ้งมหาเสน่ห์ เยอะแยะไปหมด แต่ถ้าได้เค้าเป็นแฟนแล้ว ผมไม่คิดว่าจะมีเครื่องรางตัวไหนช่วยได้อีกต่อไปแล้ว ที่เหลือมันอยู่ที่เราจะสานต่อยังไง ถ้าคุณกับแฟนเลิกกันไปแล้วก็ต้องดูสาเหตุว่าเลิกกันเพราะอะไร ถ้าโดนของว่าไปอย่าง หาพระเก่งรดน้ำมนต์ให้ก็เท่านั้น แต่ถ้าเลิกกันเพราะทะเลาะกันบ่อยด้วยอยู่ด้วยกันแล้วฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งไม่มีความสุข แนะนำว่า "ตัดใจ" เลิกกันจะดีกว่า
สุดท้ายขอยืนยันว่าถ้าเลิกกันเพราะไม่ได้โดนของแล้วอีกฝ่ายไม่สนใจเราแล้ว ไม่มี!!!แม้ในอดีต ไม่มีแม้ในปัจจุบัน และจะไม่มีแม้ในอนาคต ที่จะมีเครื่องรางหรือคาถาอะไรทำให้เค้าใจอ่อนกลับมารักเราทำให้เค้าเมตตาสงสารเรา เว้นเสียแต่ว่า "คุณจะบังคับเค้าด้วย การเข้าสิงด้วยวิญญาณ"+++
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 26-4-2024 18:37 , Processed in 0.086936 second(s), 5 queries , File On.