เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
21565
20
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอฟังประสบการณ์วัตถุมงคลครูบาคำเป็งหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
ตามนั้นเลยครับ ขอฟังประสบการณ์วัตถุมงคลของหลวงปู่ครูคำเป็ง หน่อยครับ...ใครมีก็มาแชร์กันนะครับ...ขอบคุณครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 9-12-2014 11:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สีผึ้งสายล่าง โอเคเรื่องการเข้าหาเพศตรงข้ามครับ ถือว่าเป็นอีกชิ้นที่ผมใช้แล้วเห็นผลชัดเจนครับ
poseidon โพสต์เมื่อ 25-7-2011 17:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประกาศ... ประกาศ...ชมรมคนรักแนนโปรดทราบ....

เนื่องจากว่า หลังจากลงนะกับหลวงปู่ครูบาคำเป็งติดต่อกันเป็นเวลา ๓ สัปดาห์..

คุณสามีที่เคยเลิกลากันไป ตอนนี้จะกลับมาจดทะเบียนสมรสกันอีกครั้ง....

เพราะฉนั้น จึงขอยกเลิกชมรมคนรักแนนตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไปคะ...

จึงแจ้งให้ทราบ ณ. ที่นี้

Deejaimark
poseidon โพสต์เมื่อ 25-7-2011 17:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
aeyjoy
สมาชิก

ประสบการณ์ล่าสุด
หลังจากที่ได้บูชาแม่ญิลีจากพี่เมาท์ไป เมื่อวันพุธ (22/06/54 ) วันพฤหัสก็ยังไม่ได้เอาไปใสกรอบ แต่ก็เริ่มสวด  "มรรคสุทธิชีถัง มเหษิณัง ญิลี ๗ดาว"ตอนกลางคืน เรียกได้ว่าสวดตลอดเวลา พอมาวันนี้ตอนเข้า ได้เอาไปใส่กรอบ ปรากฎว่า วันนี้มีแต่ลูกค้าโทรมาสั่งสินค้าตลอด ที่แปลกคือ ลูกค้าดูจากโฆษณาเก่าที่ผมโพสต์ไปบนเนทตั้งแต่ปี 52 แล้ววันนี้ก็ไปเสนอขายสินค้าแค่ 2 รายปรากฎว่าลูกค้าขอเป็นตัวแทนจำหน่ายสินค้าของผมทั้ง 2 ราย ทั้งๆที่ 1 ใน 2 นั้นเคยปฏิเสธเพราะไม่สนใจมาแล้วแต่วันนี้พูดจาดีมากเป็นกันเองตลอด

ของหลวงปู่แรงและเห็นผลจริงๆครับ
title โพสต์เมื่อ 23-7-2011 15:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลายท่านที่บูชาวัตถุมงคล จากครูบาอาจารย์ท่านใดนั้น ก็ย่อมจะมีศรัทธาเป็นที่ตั้งอยู่แล้วไม่มากก็น้อย
ความเชื่อนั้นจะมาจากหน้าจอคอม ปากเล่า หรือ อ่านจากตัวหนังสือ อย่างน้อยก็เป้นการดีกว่าเอามาเพื่อมาลองของ

ขอแชร์ คำที่ว่า ขอแชร์ประสบการณ์ก็เพียงแค่อยากรู้ อยากทราบ เท่านั้น

หลายๆท่านที่เชื่อในสิ่งเหล่านี้ และครูบาอาจารย์ท่านใดทำออกมาแล้ว หลายท่านก็อยากฟัง อยากรู้ อยากแชร์ เหมือนกัน
poseidon โพสต์เมื่อ 25-7-2011 17:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาประสบการณ์มาเล่าให้ฟังครับ จากคุณAyasit21 เวพอุดร

พอดีไปเจอ มา เป็นของ หลวงปู่ ครูบาคำเป็ง........ เหตุเพราะว่า วันก่อนผมเอา รูป หลวงปู่ สิน วัดระหารใหญ่ กับรูป หลวงปู่ ครูบาคำเป็งเผาไฟ

พอดี เก๊ะ ลิ้นชัก เงินมันรกน่ะครับ ก็สาธุก่อน เผาในเตา ย่างปลาหมึกน่ะครับ ไฟแรงด้วย

ก็นานซักเกือบ ชั่วโมงนึงได้ พ่อครัว กับ เมียผม ทักว่า...หลวงพ่อไม่ไหม้ไฟ ไอ้ผมก็นึกว่า หลวงพ่อโต ไม่ไหม้ไฟในทีวี เหรอ...ช่อง มิราเคิ่ลน่ะครับ...

ซักพักพ่อครัวพูดอีกหลวงพ่อไม่ไหม้ไฟ มาเบิ่ง มาเบิ่ง แน... ผมก็ งงๆ ไปดูเตาย่าง เห็นรูป ครูบาคำเป็ง ไม่ไหม้ไฟจริงๆด้วย สีซีดนิดเดียว ยังมีสี อยู่เลย

เหลือเฉพาะส่วน ศรีษะ กับ บ่า นิดนึง แบบ เป๊ะๆเลย เหมาะไปใส่กรอบพระมากเลย...
title โพสต์เมื่อ 23-7-2011 14:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากทราบเหมือนกัน
ผมมีขุนแผนสำดำ
ลูกสวาทนะเข้าหา  และช้างประสมโขลง
อยากทราบประสบการณ์ เช่นกันครับ
๐SuperNova๐ โพสต์เมื่อ 23-7-2011 15:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากทราบเหมือนกันครับ
pungkung โพสต์เมื่อ 23-7-2011 15:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ศรัทธาในครูบาอาจารย์ก่อนดิครับ แล้วท่านจะเห็น....
bluephenix โพสต์เมื่อ 23-7-2011 19:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาปูเสื่อรอด้วยอีกคนขอรับ...
roonyai โพสต์เมื่อ 23-7-2011 19:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์เยอะครับของครูบาคำเป็ง 55555
sekAZAA โพสต์เมื่อ 23-7-2011 19:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ice161228 โพสต์เมื่อ 23-7-2011 20:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากฟังน่ะเล่าหน่อย
roonyai โพสต์เมื่อ 24-7-2011 09:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ส่วนใหญ่จะเป็นทางเสน่ห์เมตตานะครับ 5555
zorolucifer โพสต์เมื่อ 25-7-2011 14:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากรู้ประสบการณ์หลวงปู่ครูบาคำเป็ง เวบพลังจิตเลยคับเยอะมาก
poseidon โพสต์เมื่อ 25-7-2011 17:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
sora2520
สมาชิก

ประสบการณ์ล่าสุดครับ สดๆ ร้อนๆ

พี่สาวเพิ่งออกจากงานมาได้ไม่กี่วัน เมื่อวานจะไปสมัครงานใหม่เป็นวันแรก
ผมเลยนำเจ้าแม่กวนอิม ที่ได้มาจากงานลงนะ วันที่ 19 มิ.ย. ที่ผ่านมาสององค์ ยังไม่ได้นำไปใส่กรอบเลย ยังอยู่ในถุงซิปอยู่เลย ผมเอาให้พี่สาวติดตัวไปสมัครงานด้วย แล้วให้ขอพรเจ้าแม่กวนอิมให้ได้งาน แล้วจะกินเจถวายท่าน 7 วัน

เมื่อวานพี่สาวไปสมัครงานตอนบ่ายโมงตรง พอสี่โมงเย็นทางบริษัทโทรมาให้ไปสัมภาษณ์
งานวันนี้ตอน สี่โมงเช้า ตกลงเข้ารับพี่สาวเข้าทำงานครับ เริ่มงานต้นเดือนหน้าเลย

พรุ่งนี้พี่สาวผมก็ต้องเริ่มกินเจถวายท่านเป็นเวลา 7 วันครับ

นี่เป็นประสบการณ์ดีๆล่าสุดครับ สำหรับบารมีของหลวงปู่ครับ

พรุ่งนี้ลงนะที่บ้านพี่สามเหลี่ยมเจอกันนะครับ ทุกท่าน ผมไม่พลาดแน่ๆ

จาก http://board.palungjit.com/f127/ประวัติและประสบการณ์วัตถุมงคลมหัศจรรย์ของครูบาคำเป็ง-171093-22.html
poseidon โพสต์เมื่อ 25-7-2011 17:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์ จากพี่kom48 ครับ

ขออนุญาติเล่านะครับ..ผมเองเจอเรื่องบังเอิญครับ ผมเองเเขวนแม่อุมาหลังพรรัตน์ติดกุจแจรถถือไปไหนด้วยตลอดทราบว่าต้องอธิฐาน ขอจึงได้ ก่อนหน้าเล่นสายพรายคิดว่าจะหยุดขี้เกียจเซ่นไหว้ครับ คิดในใจว่าเลิกเล่นจะเอาไปไว้ที่ไหนถ้าอยู่กับเราคงต้องเซ่นทุกวันพระ แค่คิดไม่ได้อธิฐานครับมีน้องสมุทรปราการเจอกระทู้เก่าผมโทรมาเช่าพระสาย พรายผมไป(2/6/11)ผมเองแถมของที่ไม่ได้ใช้ให้ไปทั้งหมด ตอนแรกจะแนะนำให้ใช้เพชรพญาธรของหลวงปู่ยังไม่ได้บอกครับ ปรากฎว่าน้องเค้าโทรมาขอบคุณที่แถมของให้แล้วน้องเค้าเล่าต่อว่าเคยลงนะกับ หลวงปู่่หลายปีก่อนได้พระมาแยะเลยส่งมาให้ผม5องค์ครับ เป็นเรื่องบังเอิญมากครับ ผมเองบอกน้องเค้าว่าผมเช่ากวนอิมดำมาสามพัน เค้าค่อนข้างตกใจครับไม่คิดว่าแพงขนาดนี้.. ส่วนตัวผมเองตั้งแต่แรกเริ่มแขวนญิรีดูดทรัพย์ ตอนนี้แขวนกวนอิมดำอยู่ครับชีวิตผมเองดีขึ้นมากครับเหมือนกับพระของหลวงปู่ น้อมนำให้เจอสิ่งที่ดีๆในชีวิตครับ..

ล่าสุดที่พี่เขาบูชาพระไป ผมส่งdvd ลงนะของหลวงปู่ไปให้พี่เขาด้วย เพื่อที่ว่าขายของไปด้วย เปิด dvd ลงนะไปด้วย พี่เขาได้ส่ง pm มาบอกว่า

ลองเปิดdvdแล้วครับแต่ยังไม่เห็นเป็นรูปธรรมเนื่องจากที่ร้านขายค่อนข้างดี ครับแต่ที่สังเกตุได้ขายง่ายกว่าเดิมครับ ช่วงแขวนณิรีดูดทรัพย์มีปัญหาเกี่ยวกับงานเรื่องส่วนตัวแยะมากแต่ค่อนข้าง แปลกใจ ตัวผมเองใจเย็นขึ้นใจนิ่งมากเหมือนไม่ค่อยกังวล เจอปัญหาไม่ค่อยวิตกเหมือนกับมีพลังใจบางอย่างค่อยๆแก้ครับแล้วทุกอย่างดี ขึ้นเป็นลำดับสุดท้ายก็ลงเอยด้วยดีครับ..
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 26-4-2024 17:47 , Processed in 0.155024 second(s), 6 queries , File On.