เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
7529
17
ซ่อนแถบด้านข้าง

ใครเคยใช้วัตถุมงคล อ.อัครเดช มั้งครับ

[คัดลอกลิงก์]
horzalove โพสต์เมื่อ 20-6-2011 21:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
อยากทราบประสบการณ์ครับผม
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
mummamman_P โพสต์เมื่อ 9-9-2014 12:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เคยใช้ สีผึ้งพรายตลับละ 1,000 บาท

อยากลองดูเห็นแพงดี แพงจริงๆๆครับ

ใช้สีผึ้งพุทธคุณตลับละ 50 บาทยังดูดีกว่าครับ

ข้าว โพสต์เมื่อ 21-6-2011 11:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังไม่เคยใช้ค่ะ ขอแบ่งมั่งสิคะ
nookapood โพสต์เมื่อ 5-7-2011 11:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้มั่งอ่ะครับ
nookapood โพสต์เมื่อ 5-7-2011 16:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นว่านำมันสุดยอดเลยครับ แต่ห้ามใช้กับหลายคนอาจารยืท่านสาปไว้ครับ
tong117 โพสต์เมื่อ 9-9-2014 05:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดันๆหน่อย. อยากทราบเหมือนกันน
mtae โพสต์เมื่อ 29-9-2014 15:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แฟนผมบูชานางตานีอยู่ เห็นว่ามีจิตจริงนะครับ
ผมก็กำลังอยากได้ตะกรุด 500 เมียมาลองดูเหมือนกัน ได้ยินว่าดี
praysanae โพสต์เมื่อ 30-9-2014 09:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลองดูครับ ชิ้นนี้เพราะว่าราคาเอื้อมถึงครับเพราะว่าไม่เเพงเกินไปครับ
praysanae โพสต์เมื่อ 30-9-2014 09:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย mummamman_P เมื่อ 9-9-2014 12:20
เคยใช้ สีผึ้งพรายตลับละ 1,000 บาท

อยากลองดูเห็นแพงดี แ ...

บางทีเราอาจใช้ของบางที่ไม่ขึ้นก็ได้ครับ อย่างของสำนักบางที่เเรงๆคนอื่นเขามีประสบการณ์กันเยอะเเยะผมใช้เเล้วยังเงียบเเต่กลับใช้อีกที่ที่ล่ำรือกันเรื่องประสบการณ์ไม่เเพ้กันกลับขึ้นมากครับ อันนี้ก็เเล้วเเต่คนครับ อย่าไปพูดดูถูกอย่างนั้นครับมันไม่ถูกครับ
mummamman_P โพสต์เมื่อ 30-9-2014 11:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไม่ได้ดูถูก ผมพูดตามความจริงครับ

ผมไม่เคยมีอติกับใครกับอาจารย์ที่ไหน

หรือจะให้เป็นคนที่ใช้แล้วดีก็มาบอกได้ ใช้แล้วไม่ดีให้เงียบเอาไว้

ใช้ดีค่อยบอกต่อ อีกหน่อยในห้องคงมีแค่ ใช้นั่นดีใช้นี่ดี ดีไปหมดทุกอย่าง

ใครอยากเขียนเชียร์ก็มาเขียน ไม่รู้จะดีจริงไหม คนก็ไม่อยากอ่านกันอีกต่อไป

เพราะมีแต่ของดีดี ดีกันไปหมด ดีซะทุกอย่าง

ของจริงต้องวิจารณ์ได้ยอมรับได้ ถ้ามันดีจริง คนว่าดีเยอะ จะไปกลัวทำไม

นอกจากมันจะเป็นของปลอมที่สร้างกระแสขึ้นมาเพื่อหลอกลวงคนว่าเป็นของดี

ไม่นานก็ดับพวกแบบนี้ เปิดตัวมาแป๊บเดียวคนก็เลิกเพราะลองแล้วไม่ดีจริง

อาจจะต้องเปลื่ยนชื่อ เปลื่ยนลุกซ์ตัวเอง เพิ่มชื่อ เพื่มบุคคิกตัวเองใหม่

เพื่อมาหลอกขายใหม่อีกเผื่อคนจะจำไม่ได้ สุดท้ายมันก็เท่านั้นเพราะมันเป็นของปลอม

DVD โพสต์เมื่อ 30-9-2014 11:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จริงครับของดี ไม่ดี ลองกันได้ พอดีก็มาเล่า ไม่ดีก็วางไว้เฉยๆ เล่าแต่ชิ้นดีๆกัน บางที่ชิ้นที่ไม่ไดีกับเราคนอื่นใช้ดีก็มี

เอางี้ของถ้าดีจริง ถ้าใช้ไม่ได้ผล รับคืนตามจำนวนที่เคยบูชาไหมหละ ผมเห็น อ ท่านนึงรับประกันวัตถุของท่านเองเลยว่าถ้าไม่ได้ผลให้เอามาคืน เค้าจ่ายคืนเต็มจำนวน

แสดงความคิดเห็น

คุ้นๆนะครับ ใช้ไม่ได้ผลเอามาคืน คืนเงินให้เนี่ย 555+  โพสต์เมื่อ 30-9-2014 16:00
praysanae โพสต์เมื่อ 30-9-2014 20:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย mummamman_P เมื่อ 30-9-2014 11:25
ผมไม่ได้ดูถูก ผมพูดตามความจริงครับ

ผมไม่เคยมีอติกั ...

เรื่องความคิดเห็นอันนี้ผมเห็นด้วยนะครับ มีเหตุมีผลดีมากครับ เเต่ว่าการเเสดงความคิดเห็นควรเกรงใจผู้สร้างด้วยครับ
mummamman_P โพสต์เมื่อ 30-9-2014 21:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย praysanae เมื่อ 30-9-2014 20:40
เรื่องความคิดเห็นอันนี้ผมเห็นด้วยนะครับ มีเหตุมีผ ...

ครับ ขอน้อมรับคำชี้แจงนี้ครับ

mummamman_P โพสต์เมื่อ 30-9-2014 21:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย praysanae เมื่อ 30-9-2014 20:40
เรื่องความคิดเห็นอันนี้ผมเห็นด้วยนะครับ มีเหตุมีผ ...

praysanae โพสต์เมื่อ 1-10-2014 09:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย mummamman_P เมื่อ 30-9-2014 21:56

ครับผม ^^
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 06:05 , Processed in 0.123110 second(s), 12 queries , File On.