เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
5532
13
ซ่อนแถบด้านข้าง

สาริกาที่มีแต่ประสบการณ์ร่ำรวยเงิน+คู่ ต้องพญาสาริกาเดี่ยวดง ของหลวงปู่ผ่านครับ

[คัดลอกลิงก์]
karawek โพสต์เมื่อ 15-6-2011 21:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด karawek เมื่อ 15-6-2011 22:22

พญาสาริกาเดี่ยวดง สีแดงหายาก
หลวงปู่ผ่าน ฉันทโก
วัดป่าศาลาเขียว ชลบุรี

การเวก นำพญานกสาริกาที่มากประสบการณ์สีแดงมาเสนอสมาชิกเมืองเสน่ห์กาหลงกันอีกแล้วครับ เน้นเฉพาะองค์ประสบการณ์เหมือนเดิม องค์นี้ก็มากประสบการณ์เช่นกันครับ สะสมมานานแล้ว พญาสาริกาเดี่ยวดง ของหลวงปู่ผ่าน วัดป่าศาลาเขียว สร้างตั้งแต่ปี 2549 หลวงปู่ผ่านท่านเป็นพระที่มีเมตตามาก บนองค์พระเขียนชื่อหลวงปู่สรวงคู่กับชือของหลวงปู่ท่านครับ เพราะหลวงปู่สรวงเป็นอาจารย์ของท่านครับ พญาสาริกาเดี่ยวดงองค์นี้ ประสบการณ์เงินทองครบครับ ชาวบ้านที่รู้จักหลวงปู่ผ่านจะรู้ดีที่สุด ประสบการณ์เรื่องคู่ก็ไม่เคยพลาดครับ เพราะพญานกนั้นมีเสน่ห์โดดเด่นเหนือกว่าใคร ไปไหนก็มีแต่คนเลือกรักเราก่อนครับ เอาโชคลาภมาให้ ปลุกเสกตั้งธาตุครบ นกเป็นสัตว์ชอบบินสูง บินไกล ยิ่งเป็นพญาสาริกาด้วยแล้วมีแต่จะบินเหนือเมฆครับ สง่างามสมกับเป็นพญานกสาริกาครับ ใครชอบเครื่องรางเสน่ห์หาคู่ก็ต้องเป็นพญาสาริกาเดี่ยวดงองค์นี้ครับ เพราะสาริกาเดี่ยวก็มีไว้หาคู่ การเวกนำเสนอแต่ สุดยอดพญาปักษามหาเสน่ห์ทั้งนั้นครับ ประสบการณ์ถึงใจครับ รุ่นนี้ ครูบากฤษณะร่วมปลุกเสกด้วยจึงมีลูกศิษย์ของครูบานิยมกันด้วยเช่นกัน ขนาดประมาณ 4X6 ซม.ครับ

เหมาะสมมงคลนามชาวกาหลง
รับประกันแท้ลูกเดียว ไม่งั้นเสียยี่ห้อการเวกขลังเหนือเมฆครับ
ราคา 899 บาท

ติดต่อสอบถาม คุณ เอกลักษณ์

โทร. ๐๘๒-๓๙๐ ๕๖๔๕ (DTAC)
โทร. ๐๘๒-๙๓๒ ๙๓๔๔ (TRUE MOVE)

โอนเงินธนาคารกสิกรไทย สาขาคาร์ฟู บางบอน
ชื่อบัญชี เอกลักษณ์ ธรรมสอน
เบอร์บัญชี ๖๖๐ ๒๑๕ ๘๔๙๕

ถ้าโอนเงินแล้วโทรแจ้งด้วยครับ หรือจะส่งsmsมาก็ได้ครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kaineverdie โพสต์เมื่อ 15-6-2011 22:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
องค์ใหญ่ขนาดไหนครับ
 เจ้าของ| karawek โพสต์เมื่อ 15-6-2011 22:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 2# kaineverdie

ขนาดประมาณ 4X6 ซม.ครับพี่ชาย เข้าไปเพิ่มเติมแล้วครับ ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| karawek โพสต์เมื่อ 15-6-2011 22:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประเดิมคืนนี้ได้เลยครับพี่ชาย
winny โพสต์เมื่อ 15-6-2011 22:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณการเวก สวยอ่าาา
 เจ้าของ| karawek โพสต์เมื่อ 15-6-2011 22:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด karawek เมื่อ 15-6-2011 22:31

ตอบกลับ 2# kaineverdie

ประมาณ  4x6  cm ครับ
 เจ้าของ| karawek โพสต์เมื่อ 15-6-2011 22:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
องค์นี้ปิดประเดิมแล้วครับ    ขอบคุณครับ
cho โพสต์เมื่อ 16-6-2011 21:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โพสแป๊ปเดียวมีคนปิดแล้ว! แรงจริง!! พี่ไก่ไม่เคยตายเอาไปรึ?(kai never die)
เอามาอีกพ่อการเวกสุดขลัง
จัดมาๆ แบบนี้ต้องเพ้นท์เสียให้เข็ด!!
ข้าว โพสต์เมื่อ 17-6-2011 11:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
55555 แร๊ง แป๊บเดียวเอง ไปแล้ว
rynyapatch โพสต์เมื่อ 17-6-2011 11:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

สวยค่ะ สีแดงด้วย ชอบ...
wut208 โพสต์เมื่อ 17-6-2011 13:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ป๊าด ติ โท๊ะ มาไว ไปไว มากๆ
cho โพสต์เมื่อ 17-6-2011 23:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พญาสาริกาเดี่ยวดง สีแดงหายาก
หลวงปู่ผ่าน ฉันทโก
วัดป ...
ต้นฉบับโพสโดย karawek เมื่อ 15-6-2011 21:57

เอามาอีก...ไวเกิ้นน
 เจ้าของ| karawek โพสต์เมื่อ 17-6-2011 23:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ป๊าด ติ โท๊ะ มาไว ไปไว มากๆ
ต้นฉบับโพสโดย wut208 เมื่อ 17-6-2011 13:30

เดี่ยวลงใหม่ครับพี่
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 4-5-2024 01:57 , Processed in 0.431195 second(s), 12 queries , File On.