เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอคำชี้แนะด้วยครับ

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 22-5-2011 12:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 22-5-2011 12:29

ใครมีอะไรเพิ่มเติมช่วยพี่น้องในเมืองเราด้วยค่ะ ครูบาอาจารย์ท่านใดแวะมาอ่านกระทู้นี้ อย่าได้นิ่งเฉย พวกเราคงทนไม่ได้ที่จะเห็นอะไรอัปรีย์เช่นนี้ค่ะ ขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่ช่วยแนะนำท่าน title ส่วนของพี่โชวนั้น ได้ยินกับหู ผู้หญิงร้องกรี้ดดดดดดดดดดดดดด ขณะหลวงปู่ไล่ผี ท่านเก่งเรื่องนี้มาก ต้องรีบไป และคิดว่ายังมีครูบาอาจารย์อีกหลายท่านในนี้ ศิษยใดเจอมาแวะมาแนะนำด้วยค่ะ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
sing โพสต์เมื่อ 22-5-2011 13:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นกำลังใจให้ครับ หลวงพี่เล็กท่านบอกว่า บางคนโดน คุณผี โดนของมาหรือว่าถึงแม้จะเอาพระไปห้อยแต่จิตเราไม่ได้ยึดติดกับพระก็ไม่มีผลครับบางคนห้อยพระแล้วยังโดนผีเข้าเลยครับ ผมว่าหายันต์เกราะเพชรของหลวงพี่เล็ก วัดท่าขนุนหรือของวัดท่าซุงมาให้แม่ของพี่พกครับเพราะยันต์เกราะเพชรเป็นคู่ปรับของไสยศาสตร์หรือว่าจะเอายันต์เกราะเพชรมาแช่น้ำซักพักแล้วก็ให้แม่พี่ดื่มดูครับ  เป็นการช่วยคร่าวๆๆครับ
thammanoon โพสต์เมื่อ 22-5-2011 13:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แนะนำให้ไปหาหลวงพ่อชำนาญ  วัดบางกุฏีทอง ให้ท่านช่วยครับ
อยู่แถวปทุมธานี  ครับ ท่านมีเมตตาและเก่งมาก
peach โพสต์เมื่อ 22-5-2011 13:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเอาใจช่วยด้วยคนครับ ขอให้ผ่านพ้นไปไวๆนะครับเป็นกำลังใจให้ครับ
เรื่องแบบนี้ไม่น่าเกิดขึ้นกับ ผู้ที่สวดมนต์ไหว้พระทุกวันเลยครับ แก้แล้ว
คงต้องหาต้นเหตุด้วยนะครับ
Naiin โพสต์เมื่อ 22-5-2011 14:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Naiin เมื่อ 22-5-2011 14:28

ใช้ผงวัดสัมฤทธิ์ (อิธะเจ วัดสัมฤทธิ์ 400 ปี) เลยท่าน อฐิฐาน ทำน้ำมนต์ กินและอาบ รับประกันให้เลย  หาไม่ได้ PM ที่อยู่มาเลย ส่งให้ฟรี ไม่คิดแม้ค่าส่ง
jackies โพสต์เมื่อ 22-5-2011 15:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช้ผงวัดสัมฤทธิ์ (อิธะเจ วัดสัมฤทธิ์ 400 ปี) เลยท่าน อฐ ...
ต้นฉบับโพสโดย Naiin เมื่อ 22-5-2011 14:27

ขอบคุณคุณ Naiin ที่แนะนำช่วยเหลือพี่น้องเราครับ เอาใจช่วยครับ
 เจ้าของ| title โพสต์เมื่อ 22-5-2011 15:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูง ขอบคุณแรงใจ ขอบคุณความห่วงใยมากๆครับ
ผมจะทำตามที่พี่แนะนำอย่างแน่นอนครับ

ผมได้หาพระให้ท่านนั่งดูให้ว่าเกิดอะไรขึ้นท่านบอกมาว่า มีดวงวิญญาณติดตามมา จะมาเอาไปเป็นตัวตายตัวแทน และต้องอาถรรพ์ในป่า เพราะแม่ผมไปเขาใหญ่มาครับ แล้วเขาว่าว่าไปทับที่เขา

และน้าผมพาตัวแม่ไปหาร่างทรงที่เป็นพระแม่ธรณี ท่านก็บอกเช่นเดัยวกันกับพระเลยครับ
และก็ทำพิธีมาให้แล้ว และจะดีขึ้นใน3วัน
แต่ก่อนจะถึง3วันนี้ ผมก็คงต้องหาหนทางแก้ให้ถึงที่สุดครับ
ผมไม่รู้จะกล่าวคำใดนอกจากขอกราบขอบพระคุณจริงๆ จากใจมากๆเลยครับ
Try2009 โพสต์เมื่อ 22-5-2011 15:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 22# title
น่าจะถามเบอร์โทร ถามคุณ ป๋อง(ทุกวันพุธช่อง 7 เวลา 23.00 น) ว่าจะมีวิธี่ช่วยได้เปล่า ทีมงานแก่มี พระเอก เช่น คุณ ริว จิตสัมผัส และ คุณ มุ้ย ขออภัย หาเขียนชื่อ 2 ท่านหลังไม่ถูก ผมชอบดู ช่วงนี้ครับ ความเชื่อเฉพาะบุคคล เพื่อจะมีวิธีแก้ไข ที่ดี และ ถามผม ผมไม่มีเบอร์โทร ครับ
 เจ้าของ| title โพสต์เมื่อ 22-5-2011 16:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณคำแนะนำที่ดีๆครับ
ตอนแรกผมคิดเหมือนกันครับตรงนี้
วันนี้ ผมกับน้า จับรัดฟัดเหวี่ยงกันสุดฤทธิ์เลยครับ ตอนอยู่ต่อหน้าร่างทรงพระแม่ธรณี
ร่างทรงบอกว่า ให้ระวังผูกคอตาย กับ โดดน้ำตายให้ดี
ถึงยังไงก็ต้องหาหนทางจนถึงที่สุดครับ
soksok โพสต์เมื่อ 22-5-2011 16:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมสวดมนต์ทุกวันครับ ขอชื่อแม่คุณได้ไหมครับ สวดมนต์เสร็จผม จะกรวดน้ำ แผ่เมตตา จะได้เอ่ยชื่อให้ท่านครับ ถึงจะน้อยนิดแต่ถ้าหลายคนช่วยๆ กันสวดมนต์และแผ่เมตตา ก็คงจะช่่วยได้อีกแรงครับ
pocko โพสต์เมื่อ 22-5-2011 17:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอชื่อที่อยู่ด้วยครับ จะส่งพระผงมหาจักรพรรดิ์ หลวงตาม้า กับลูกแก้วไปให้ แล้วให้สวดมนต์ทำน้ำมนต์ นำของที่ส่งให้นี้
แช่น้ำทำน้ำมนต์ ถ้ามีพระกริ่งก็นิมนต์มาใส่ในน้ำมนต์นะครับ อธิฐานจิต ขอบารมีครูบาอาจารย์คุ้มครอง ฯลฯ เสร็จแล้ว สวดอาราธนาพระ แล้วสวดอิตติปิโสฯ บทเต็ม 1 จบ  และให้สวด" เอวัง เสมา นัตติ ตับพา" (คาถาถอนเสมา) ตามกำลังวัน เช่น อาทิตย์ 6 จบ ,วันจันทร์ 15 จบ ต่อมาให้สวดคาถา สมเด็จพระจักรพรรดิ์ ตามกำลังวัน เมื่อเสร็จสิ้นการทำน้ำมนต์แล้ว ให้ลองดื่ม โดยไม่ต้องบอกว่าเป็นน้ำมนต์นะ ใส่ขวดน้ำกินก็ได้ ผสมในถังน้ำให้อาบ
ปล. ช่วงนี้คุณต้องมีสติมากๆ คุณจะลืมเหนื่อย ต้องไม่เครียส มองไปข้างหน้า ไม่ต้องคิดย้อนมันจะทำให้ทุกข์ใจ ลืมมันไปก่อน มองข้างหน้า มันมีทางออกเสมอนะ /น้ำมนต์แค่ทำให้มีสติ เมื่อสติมาแล้วค่อยคุยกันเรื่องไปถือศีลนะ
lamptitude โพสต์เมื่อ 22-5-2011 17:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นกำลังใจให้อีกหนึ่งคนครับและขอแนะนำไปตามที่ที่โชว์เจ้าเมืองบอกเลยครับ หลวงปู่อั๊บ วัดท้องไทร ท่านเก่งมากๆครับผมเคยไปมาแล้ว  และขอบารมีสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองคุณแม่ของพี่ด้วยนะครับ สาธุ สาุธุ สาธู

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +6 ย่อ เหตุผล
cho + 6

ดูบันทึกคะแนน

OTaz โพสต์เมื่อ 22-5-2011 17:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้คุณแม่ของพี่หายเป็นปกติโดนเร็วครับ สู้ๆครับ
 เจ้าของ| title โพสต์เมื่อ 22-5-2011 17:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอชื่อที่อยู่ด้วยครับ จะส่งพระผงมหาจักรพรรดิ์ หลวงต ...
ต้นฉบับโพสโดย pocko เมื่อ 22-5-2011 17:31

ขอขอบพระคุณมากๆครับ   คุณพี่ pocko ผมเคยขอที่พี่แจกครั้งโน้น แล้วผมได้รับครับ
เดี๋ยวผมจะเอาพระที่พี่ส่งให้ผมครั้งนั้นมาอาราธนาครับผม

ต้องขอบคุณน้ำใจอันแสนประเสริฐมากๆครับ

เจ้าของ| title โพสต์เมื่อ 22-5-2011 17:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นกำลังใจให้อีกหนึ่งคนครับและขอแนะนำไปตามที่ที่โ ...
ต้นฉบับโพสโดย lamptitude เมื่อ 22-5-2011 17:33

ขอบพระคุณครับและก็ขอบารมีสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในสากลโลกจงรักษาคุณพี่ ด้วยนะครับ

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 18-5-2024 20:37 , Processed in 0.303513 second(s), 12 queries , File On.