เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
8085
24
ซ่อนแถบด้านข้าง

...วันนี้เข้าไปลงทองโภคทรัพย์ กับท่าน อ.อ้วนมา ครับ

[คัดลอกลิงก์]
namoo โพสต์เมื่อ 7-5-2011 04:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
...วันนี้.ผมได้เข้า ลงทองโภคทรัพย์ กับท่าน อ.อ้วน มาครับ เลยเก็บบรรยากาศ ในตอนเย็น มาฝากกันครับ ...

เป็นบรรยากาศในช่วงเย็นๆครับ พอช่วง 6โมงกว่าๆก้อเริ่มมีคนทยอยมาครับเนี่ยงจากสถาณที่เล็กผมเลยขอตัวกลับก่อนครับ ... แต่ก้อมีเรื่องน่าแปลกมากๆ ตรงที่ว่า พอผมลงทองเส็จ ไม่ถึง 10 นาที โทรศัพย์ ลูกค้าเข้ามาตลอด ครับ แทบไม่เว้นช่วงเลย ครับ หลังจากที่ ก่อนหน้านี้ เงียบมาก  นับว่าเป้นเรื่องที่แปลกมากๆ ครับ เล่นกันจนแบทหมดเลย ครับ  สุดๆ ต้องขอกราบขอบคุณท่าน อ.อ้วนที่เมตตา ช่วยเหลือครับ  ผมแนะนำเลยครับใครที่ไม่เคยลงให้มาลองลงดูครับ ....แล้วจะรู้เองครับ ผมเขียนมากไม่ได้ครับ เด่วโดนข้อหาปั่นกะแส แนะนำให้มาลองดูด้วยตัวท่านเองครับ แล้วจะรู้เองครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
boworn โพสต์เมื่อ 7-5-2011 07:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์ดี ไม่เชื่อ ไม่ลอง ไม่รู้ครับ
dodee โพสต์เมื่อ 7-5-2011 08:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องเเตียมอะไรไปบ้างอะคับพี่มีค่าครูไหมคับ
zorolucifer โพสต์เมื่อ 7-5-2011 10:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากรู้เหมือนกันคับ ว่าต้องเตรียมอะไรบ้าง และเส้นทางการเดินทาง
ข้าว โพสต์เมื่อ 7-5-2011 10:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากไปลงบ้าืง
orn7seven โพสต์เมื่อ 7-5-2011 12:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากรู้ ว่าต้องเตรียมอะไรบ้าง ค่าครู และเส้นทางการเดินทาง
cck05 โพสต์เมื่อ 7-5-2011 12:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาจารย์อยู่แถวไหนครับช่วยบอกหน่อยจะเข้าไปกราบท่านสักหน่อยและขอลงทองกับท่าน
Pm มาหาก็ได้ครับ
audi1416 โพสต์เมื่อ 7-5-2011 12:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นท่าน พรต เคยโพสท์บอกว่าท่าน อ.อ้วน ท่าไม่คิดค่าครูแม้แต่ประการได แต่ผมเห็นแท่นบวงสรวงบูชาครูของ อ.อ้วน ในรูปแล้ว คิดว่าคงหลายตังอยู่ไม่ใช่น้อย รู้สึกได้เลยครับ ว่า อ.อ้วน ท่ามีเมตตาต่อศิษย์มากจริงๆเลยครับ สาธุ
janznino โพสต์เมื่อ 7-5-2011 14:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 1# namoo

ไปหาท่านได้ที่ใด หรือขอรับท่าน ??
kaineverdie โพสต์เมื่อ 7-5-2011 14:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีเน้อ..เห็นผลเร็ว
LLoU_O โพสต์เมื่อ 7-5-2011 14:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวดยอด!!!!!
 เจ้าของ| namoo โพสต์เมื่อ 7-5-2011 14:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด namoo เมื่อ 7-5-2011 15:25

แก่จะลงได้ เฉพาะ วันศุกร์ วันเดียวครับ เวลา 15.00-20.00. ครับ ไม่มีค่าครู ครับ เพียงแต่สิ่งที่เราต้องเครียมไปดังนี้ ครับ
1 แผ่นทองคำเปลว (ต้องทองคำแท้นะครับ)  9 แผ่น
2 พวงมลัย  1   พวง
3 ธูป  1 ห่อ
4 เทียนหนัก 1 บาท 1 ห่อ ครับ
รูปที่เห็น ที่แกจัดเครื่องบวงสรวง นั้น กับ บายศรี นั้นก้อหลายตังอยู่ครับ แถมแกไม่คิดค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้นครับ ส่วนเรื่องประสพการณ์ของผม ไม่จำเป้นต้องมาเชื่อ ผมก้อได้ครับ ให้ไปลองด้วยตัวเองดีกว่าครับ 10ปากว่า ไม่เท่าตาเห็นครับ ต้องสัมผัสกันเองครับ ไม่อยากให้คนเค้ามองว่า อ.อ้วนมาสร้างกะแส ที่แกทำพิธีให้นี้ก้อเพราะ แกเห็นว่าช่วงนี้เศษฐกิจ มันแย่ครับ เลยอยากให้ ลูกศิษย์ แกมีเงินมีทองใช้กันเท่านั้น ครับ
สำหรับผู้ที่ไม่รู้จักทางผมแนะนำให้โทรหาแกดีกว่าครับ
0816589016  อ.อ้วน  เวลาที่โทรไปได้ วันธรรมดา 11.00-18.00 น. นะครับ หลัง18.00น. อย่าโทรไปนะครับ แกพักผ่อน ครับ ถ้าวันเสาร์-อาทิตย์ ก้อ หลัง 13.00-18.00 น. ครับ โปรดโทรไปเวลาที่ผมลงไว้ให้ดีกว่าครับ จะได้ไม่เป็นการรบกวนท่านครับ
 เจ้าของ| namoo โพสต์เมื่อ 7-5-2011 15:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกี้ ผมได้โทรคุยกับ ท่านอ.อ้วนแล้ว ครับ แกบอกว่า พิธีลงทอง โภคทรัพย์ จะจัดลงให้เพียง เดือนละครั้ง เท่านั้นครับ คนที่พราดรอบนี้ ให้คอยตามข่าวดูครับ ว่าเดือนหน้า จะเป้นศุกร์ ไหน ครับ คอยตามข่าวนะครับ จะแจ้งล่วงหน้าอีกที ครับ  
sun โพสต์เมื่อ 7-5-2011 17:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าลองครับ
bas โพสต์เมื่อ 7-5-2011 17:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากไปมั่ง แต่ไม่มีเวลาเลย ^^
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 15:06 , Processed in 0.257358 second(s), 7 queries , File On.