เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
14622
29
ซ่อนแถบด้านข้าง

รบกวนด้วยค้าบ!! ขอเสน่ห์แบบแรงๆๆ เอาให้แซง เรยา+++++

[คัดลอกลิงก์]
zkiies โพสต์เมื่อ 6-5-2011 05:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
สวัสดีคับเพื่อนๆพี่ๆทุกคน เป็นน้องใหม่อยากจะรบกวนขอคำแนะนำจากพี่ๆทุกคนหน่อยอ่ะคับ

คือตอนนี้ผมต้องการสักยันต์ทางด้านเสนห์หรือวัตถุมงคลเสน่หห์ (แรงๆๆๆๆ***) แต่ไม่มีความรู้เกี่ยวกับทางนี้

เลยอาศัยศึกษาเอาเองจากการอ่านกระทู้ในเวปบอร์ด เวปนู้นมั่งเวปนี้มั่ง

และก็สุ่มๆไปสักเอาเอง ครั้งแรกไปสักกับอาจารย์เสือ เข็มเทวดา ขอบอกค่าครูแพงมากงัดกะปุกออกมาเลยอ่ะ

ด้วยความที่ไม่รู้ก็ยอมเสียไปเกือบหมื่นแนะคับคิดว่าเอาน่าเข็มเทวดาเลยน่ะเนี่ย

เวลาผ่านไปก็ไม่เห็นได้ผลอะไรก็โทดตัวเองสงสัยบุญไม่ถึงปล่าวง่ะมันเลยไม่ยอมออกฤทธิ์

พอช่วงหลังๆเริ่มฉลาดอ่านกระทู้บ่อยๆ เพิ่งมาทราบว่าอาจารย์เสือเป็นคนสักแทตทูมาก่อน

อ่านทีอยากจะแกล้งบ้า ตายล่ะ!! ครั้งแรกของช้านน โดนดีตั้งแต่แรกเข็มเทวดา จริงๆ

เลยหายบ้าเรื่องสักยันต์ไปพักนึง และพอดีตอนนี้ไปสมัครทำงานกลางคืนเอาไว้แต่ไม่รุ่งเลย

เลยต้องกลับมาสนใจด้านนี้อีกรอบ ก็เลยศึกษาไปศึกษามาว่าจะไปสักกะ อ.ม แถวๆราม

คิดว่าอ่านแบบดิบดีแล้วน่ะเห็นมีแต่คนชมว่าอาจารย์ท่านเก่งด้านเสน่ห์ ตัดสินใจแล้วว่าพรุ่งนี้จารีบไปสักเลย

พอเริ่มดึกหน่อยเหมือนเพิ่งตาสว่าง เปิดไปเห็นกระทู้นึงด่าพี่อ้วนดำๆ กับอาจารย์แม่ง

เราก็คิดสำนักไหนว่ะเนี่ยจะได้ไม่ไปสัก อ่านไปอ่านมาสักพัก ชิหายล่ะ

สรุปเค้ากำลังด่าสำนักที่เรากะลังจาไปนี่หว่า เกือบเสียสาวรอบสองแล้วซิช้านน

เลยอยากจะขอความสงสารจากพี่ๆทุกคนช่วยชี้แนะ น้องใหม่ผู้น่าสงสารด้วยน่ะคับ

ไม่อยากเจ็บตัวหลายรอบถือว่าทำบุญช่วยให้คนก้าวหน้าในอาชีพหน่อยน่ะคับ

ว่าสักยันต์เสน่ห์ที่ไหนเริ๊ดๆบ้าง หรือวัตถุกมงคลที่ไหนแรงๆบ้าง เอาให้เป็น เรยา เลยยิ่งดี  

ช่วนกันเม้นตอบด้วยน่ะค้าบบบบ    Please +++++++

สวัสดีคับเพื่อนๆพี่ๆทุกคน เป็นน้องใหม่อยากจะรบกวนขอคำแนะนำจากพี่ๆทุกคนหน่อยอ่ะคับ

คือตอนนี้ผมต้องการสักยันต์ทางด้านเสนห์หรือวัตถุมงคลเสน่หห์ (แรงๆๆๆๆ***) แต่ไม่มีความรู้เกี่ยวกับทางนี้

เลยอาศัยศึกษาเอาเองจากการอ่านกระทู้ในเวปบอร์ด เวปนู้นมั่งเวปนี้มั่ง

และก็สุ่มๆไปสักเอาเอง ครั้งแรกไปสักกับอาจารย์เสือ เข็มเทวดา ขอบอกค่าครูแพงมากงัดกะปุกออกมาเลยอ่ะ

ด้วยความที่ไม่รู้ก็ยอมเสียไปเกือบหมื่นแนะคับคิดว่าเอาน่าเข็มเทวดาเลยน่ะเนี่ย

เวลาผ่านไปก็ไม่เห็นได้ผลอะไรก็โทดตัวเองสงสัยบุญไม่ถึงปล่าวง่ะมันเลยไม่ยอมออกฤทธิ์

พอช่วงหลังๆเริ่มฉลาดอ่านกระทู้บ่อยๆ เพิ่งมาทราบว่าอาจารย์เสือเป็นคนสักแทตทูมาก่อน

อ่านทีอยากจะแกล้งบ้า ตายล่ะ!! ครั้งแรกของช้านน โดนดีตั้งแต่แรกเข็มเทวดา จริงๆ

เลยหายบ้าเรื่องสักยันต์ไปพักนึง และพอดีตอนนี้ไปสมัครทำงานกลางคืนเอาไว้แต่ไม่รุ่งเลย

เลยต้องกลับมาสนใจด้านนี้อีกรอบ ก็เลยศึกษาไปศึกษามาว่าจะไปสักกะ อ.ม แถวๆราม

คิดว่าอ่านแบบดิบดีแล้วน่ะเห็นมีแต่คนชมว่าอาจารย์ท่านเก่งด้านเสน่ห์ ตัดสินใจแล้วว่าพรุ่งนี้จารีบไปสักเลย

พอเริ่มดึกหน่อยเหมือนเพิ่งตาสว่าง เปิดไปเห็นกระทู้นึงด่าพี่อ้วนดำๆ กับอาจารย์แม่ง

เราก็คิดสำนักไหนว่ะเนี่ยจะได้ไม่ไปสัก อ่านไปอ่านมาสักพัก ชิหายล่ะ

สรุปเค้ากำลังด่าสำนักที่เรากะลังจาไปนี่หว่า เกือบเสียสาวรอบสองแล้วซิช้านน

เลยอยากจะขอความสงสารจากพี่ๆทุกคนช่วยชี้แนะ น้องใหม่ผู้น่าสงสารด้วยน่ะคับ

ไม่อยากเจ็บตัวหลายรอบถือว่าทำบุญช่วยให้คนก้าวหน้าในอาชีพหน่อยน่ะคับ

ว่าสักยันต์เสน่ห์ที่ไหนเริ๊ดๆบ้าง หรือวัตถุกมงคลที่ไหนแรงๆบ้าง เอาให้เป็น เรยา เลยยิ่งดี  

ช่วนกันเม้นตอบด้วยน่ะค้าบบบบ    Please +++++++
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
picnicza โพสต์เมื่อ 6-5-2011 09:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สรุปจะใช้คะหรือครับดีละเนี่ย

แล้วไปก็อปอะไรมาหรือเปล่าครับ
Sutep โพสต์เมื่อ 6-5-2011 09:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ก็ว่าเจ้าของกระทู้นี่ทะแม่งๆ..
ToMoToM โพสต์เมื่อ 6-5-2011 11:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอผู้รู้ไปก่อนครับ
อย่างเพิ่งรีบ เดี๋ยวจะเสียตัวเสียใจ อีก อิอิ
jamesnal2 โพสต์เมื่อ 6-5-2011 11:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วงงครับ กลับไปกลับมาข้อความเดิมๆ เจ้าของกระทู้มีวัตถุประสงค์อะไรกันแน่ การพิมพ์ข้อความในกระทู้ค่อนข้างเอามันส์เป็นหลัก ผมว่าใช้คำที่สั้นๆได้ใจความดีกว่าไหมครับ เครื่องรางทางเสน่ห์แรงๆอย่างที่คุณถามมาไม่มีหรอกครับ คุณดูละครมากไปหน่อยนะครับ เอาเป็นว่าเครื่องรางทุกสำนัก ทุกเกจิ ทุกอาจารย์ ต่างก็มีดีทุกท่านครับ แล้วแต่ว่าเราจะถูกโฉลกหรือไม่ ประสบการณ์ส่วนตัวของผมกว่าจะเจอของเสน่ห์ที่ถูกใจผมก็หายากและหลายชิ้นพอสมควร คุณค่อยๆศึกษาครับ ชอบชิ้นไหนก็ลองหามาบูชาดูครับ ที่นี่มีเพื่อนๆนำของดีๆมาให้บูชาเยอะครับ ที่สำคัญคุณใช้ของแล้วต้องไม่ลังเล มีศรัทธาต่อครูบาอาจารย์ด้วย อีกอย่างมีของเสน่ห์ก็ต้องเข้าหาสาวเองไม่ใช่ให้สาวเข้ามาหา  และก็ต้องอาศัยปัจจัยอีกหลายอย่างที่เกี่ยวกับตัวเองครับ
title โพสต์เมื่อ 6-5-2011 11:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อ่านแล้ว อึม มึน งง
pocko โพสต์เมื่อ 6-5-2011 11:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วงงครับ กลับไปกลับมาข้อความเดิมๆ เจ้าของกระท ...
ต้นฉบับโพสโดย jamesnal2 เมื่อ 6/5/2011 11:03

เห็นด้วยกับคุณ jamesnal2 ครับ
mummamman โพสต์เมื่อ 6-5-2011 12:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมว่าคุณมาลงแบบนี้ไม่ดีนะครับ เข้าทำนองศิษย์อกตัญญู มาว่าอจารย์ตัวเอง

ของมันจะแรงได้ยังไง

ต้องศรัทธาในของและตัวครู ไม่ใช่เจอลมปากคนก็โอนเอนเอียงแล้ว

ของที่ดีดีจะอยู่ได้ไงเพราะมีความลังเลสงสัย

และข้อห้ามนั้นถือครบไหม มันมีหลายส่วนต้องพิจารณา
ข้าว โพสต์เมื่อ 6-5-2011 12:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หืมมม แปลกดีค่ะ ลองเลือกดูในเมืองเรามีของดีเพียบล่ะ
Toon โพสต์เมื่อ 6-5-2011 12:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สรุปว่ามันจะเป็น ชาย หรือ หญิง กันแน่
kaineverdie โพสต์เมื่อ 6-5-2011 14:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาสังเกตุการณ์  
thaioz โพสต์เมื่อ 6-5-2011 14:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งงด้วยคน
picnicza โพสต์เมื่อ 6-5-2011 16:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมว่าจะมาป่วนมากกว่า
 เจ้าของ| zkiies โพสต์เมื่อ 6-5-2011 21:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ง่าาส์ ขอโทดค้าบบ .............คือผมไม่ได้มีจุดประสงค์จะมาป่วนกระทู้น่ะคับ

แต่ตอนที่กำลังจะโพสกระทู้พอดีเน็ตมันตัดก็เลยกดก๊อปปี้ Ctrl + C ไว้

กลัวข้อความที่พิมไว้มันจะหายแล้วเผลอไปกดวางหลายรอบ โดยไม่ได้สังเกตุมันเลยขึ้นข้อความซ้ำกัน

ที่โพสเพราะอยากทราบข้อมูลเกี่ยวกับสักยันต์เสน่ห์และแหล่งวัตถุมงคลจริงๆน่ะคับ

ไม่ได้มีวัตถุประสงค์จะอื่นแอบแฝงหรือมีเจตนาไม่ดีอะไร

ถ้ากระทู้ของผมอ่านแล้ว งงๆ หรือไปทำให้ใครไม่พอใจยังไง็ขอโทดด้วยน่ะคับผมไม่ได้ตั้งใจ

วันหลังก่อนโพสอะไรผมจะอ่านให้รอบคอบกว่านี้ค้าบบ  ขอโทดจากใจอีกครั้งค้าบบบ

ปล. ผมเป็นเกย์ค้าบ เป็นทั้งกึ่งหญิงกึ่งชาย หวังว่าพี่ๆเพื่อนจะไม่รังเกียจกันน่ะค้าบ
LoveLove โพสต์เมื่อ 6-5-2011 21:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านจริงใจมาเราจริงใจตอบครับ ผมยินดีต้อนรับทุกท่านเสมอ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 16-5-2024 10:31 , Processed in 0.198949 second(s), 5 queries , File On.