เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอสอบถามถึงประสบการณ์ผ้ายันต์หน่อยครับ ช่วยเข้ามาแชร์กันหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
POOM โพสต์เมื่อ 10-4-2011 21:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ แต่ถ้าไม่ใช่ของจริงไม่น่าทำเลยเบื่อมากไอ้พวกนี้ พอดีผมเคยไปเช่าที่ศูนย์แห่งหนึ่งใน กทม ที่นี่ดูแล้วอ้างเอาของดีทางล้านนามาขายเยอะมากดูแล้วเสียความรู้สึก
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
ข้าว โพสต์เมื่อ 11-4-2011 10:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โห จริงๆเหรอคะ  ข้าวพอรู้นะศูนย์พระนี่ที่ไหน
ข้าว โพสต์เมื่อ 11-4-2011 10:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 13# POOM

อื่ม หลายๆคนก็บอกงั้นค่ะ ตกลง ท่านไม่มีตัวตนรึเปล่าคะ ข้าวเคยได้ยินมาแต่ไม่แน่ใจ ทางศูนย์พระนั่นเค้าบิอกว่ามีตัวตน
POOM โพสต์เมื่อ 11-4-2011 17:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจ้าของศูนย์นี้เขาบอกว่าเขาสามารถจับพลังคนที่ไปหาได้ผมคิดว่าไม่เป็นจริง ไม่ได้บอกว่าตัวเองเก่งนะแต่จากการสังเกตุและสอบถามบางอย่างทำไห้พอรู้ เชื่อไม่เชื่ออีกเรื่องนะครับไม่มีเจตตนาลบหลู่ผู้ใดแต่บอกไว้เป็นข้อมูลครับ
Sutep โพสต์เมื่อ 11-4-2011 19:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาจารย์สมราชฐ์ ใช่คนเดียวกับ หนานสมสารภีหรือเปล่าครับ
Sutep โพสต์เมื่อ 11-4-2011 19:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
[quote]อาจารย์สมราชฐ์ ใช่คนเดียวกับ หนานสมสารภีหรือเปล่าคร ...
ต้นฉบับโพสโดย Sutep เมื่อ 11-4-2011 19:09 หมวดรินตอบหน่อย
dark โพสต์เมื่อ 11-4-2011 21:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 11-4-2011 21:59
[quote]อาจารย์สมราชฐ์ ใช่คนเดียวกับ หนานสมสารภีหรือเปล ...
ต้นฉบับโพสโดย Sutep เมื่อ 11-4-2011 19:45

- ไม่ใช่นะครับ หนานสมที่อยู่สารภี จะเรียกกันเป็นฉายาว่า...พ่อหนานสม ท่ามะโอ เพราะพ่อหนานสมอยู่ที่บ้านท่ามะโอ ต.ขัวมุง อ.สารภี จ.เชียงใหม่ ท่านนี้เป็นอาจารย์สักยันต์มีชื่อ มีลูกศิษย์ลูกหาแถบภาคเหนือมากมาย โดยส่วนตัวไม่ค่อยสนิทอะไรกับท่านมาก แต่พอดีมีญาติลูกพี่ลูกน้องที่เป็นลูกศิษย์ใกล้ชิดของท่าน เลยพอรู้จักท่านแหละครับ และอย่าเอาคนอย่างอาจารย์สมราชฐ์ไปเปรียบกับพ่อครูแบบท่านเลย...
nen_o โพสต์เมื่อ 11-4-2011 22:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมมีผ้ายันต์ผืนหนึ่งเป็นของไทยใหญ่อ่ครับ ชื่อผ้ายันต์อ่ะไรไม่รู้ แต่ผมเรียกผ้ายันต์นั้นว่า ผ้ายันต์ พันช่องนะครับ ใช้ได้หลายทางครับ ป้องกันคุณไสย แก้คุณไสย เมตตามหานิยม เมตตามหาเสน่ห์
เคยมีประสบการครั้งนึง บอกได้คำเดียวว่า สุโคย มีวันหนึ่งผมไปหาผู้หญิงคนหนึ่ง ผู้หญิงคนนี้เป็นคนที่ผมชอบมากครับ เธอสวยน่ารัก มีแต่คนจีบ รวมทั้งผมด้วย เธอจะไม่ค่อยสนใจผมเลยครับ ถามคำไหนก็ตอบคำนั้น (หยิ่ง) จนวันหนึ่งผมได้ผ้ายันต์มาผืนหนึ่ง ผมก็เอาผ้ายันต์นั้นใส่กระเป๋าไป แปลกมากเธอเป็นคนทั้กผมก่อนเลย ปกติเธอจะไม่พูดกับผม ผมก็ดีใจ จนทำไรไม่ถูก คุยกันไปได้ประมาร 2-3 ชั่ว เธอถามแลกแหวนกับผมเลยครับ เรื่องราวก็มีแค่นี้แหละครับ
                        โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่านครั้งนี้ด้วยเถิด

สมาชิกใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ สมัครตอนเย็นนี้เองครับ
nen_o โพสต์เมื่อ 11-4-2011 23:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นิครับรูป ผ้ายันต์ พันช่อง

S1C00914 copy.jpg
dark โพสต์เมื่อ 11-4-2011 23:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 11-4-2011 23:46

...
ต้นฉบับโพสโดย nen_o เมื่อ 11-4-2011 23:08

- ตามภาพของคุณเป็นยันต์อิติปิโส 8 ด้าน(ทิศ)นะครับ ลองถอดยันต์ออกมาดูแล้ว เป็นตัวม่าน ตัวไต สวยงามทีเดียว...
nen_o โพสต์เมื่อ 11-4-2011 23:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- ตามภาพของคุณเป็นยันต์อิติปิโส 8 ด้าน(ทิศ)นะครับ ลอง ...
ต้นฉบับโพสโดย dark เมื่อ 11-4-2011 23:44

ท่านนิเก่งจริงๆครับ นับถือครับนับถือ
    สำนักของท่านมีสร้างแบบนี้บ้างหรือเปล่าครับ
nen_o โพสต์เมื่อ 11-4-2011 23:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

...
ต้นฉบับโพสโดย nen_o เมื่อ 11-4-2011 23:08

ขอแก้เป็น ยันต์อิติปิโส 8 ด้าน(ทิศ)นะครับ
ตามท่าน DARK
nen_o โพสต์เมื่อ 11-4-2011 23:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- ตามภาพของคุณเป็นยันต์อิติปิโส 8 ด้าน(ทิศ)นะครับ ลอง ...
ต้นฉบับโพสโดย dark เมื่อ 11-4-2011 23:44

ท่านว่าราคาน่าจะประมารเท่าไหร่ครับ...
dark โพสต์เมื่อ 12-4-2011 00:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านนิเก่งจริงๆครับ นับถือครับนับถือ  {: ...
ต้นฉบับโพสโดย nen_o เมื่อ 11-4-2011 23:52

- จะว่าไปแล้วสายล้านนา สายม่าน และสายไตนั้น ใช้ตระกูลทางภาษาศาสตร์เดียวกันนะครับ แถมมีอิทธิพลของแนวความเชื่อที่ใกล้เคียงกันด้วย เนื่องจากมีการแลกเปลี่ยนถ่ายเททางด้าน ศิลปะวัฒนธรรมร่วมกันมานานหลายร้อยหลายพันปีล่วงมาแล้ว วิชาลงยันต์แบบนี้ผมก็พอมีนะครับ แต่ส่วนใหญ่ลงเป็นตัวอักขระธรรมล้านนา เพราะคนล้านนาก็ถือว่าเราเป็นใหญ่เหนือชนชั้นชาติอื่น เราเอาแค่วิชาของเขามาใช้เพื่อกลืนเป็นของเรา ไม่ได้เอามาใช้เพื่อกลบเกลื่อนยกยอวิชาของเขาขึ้นมา ให้อยู่สูงกว่าวิชาแห่งเรา...โดยหลัก ๆ แล้วเมื่อถอดออกมาเป็นภาษาที่เข้าใจ ก็ล้วนเป็นคาถาที่ถอดออกมาจาก แนวความเชื่อในศาสนาพุทธเดียวกันนี่แหละครับ...
dark โพสต์เมื่อ 12-4-2011 00:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านว่าราคาน่าจะประมารเท่าไหร่ครับ... ...
ต้นฉบับโพสโดย nen_o เมื่อ 11-4-2011 23:58

- ราคาขึ้นอยู่กับความพอใจของทั้งสองฝ่ายนะครับ ไม่มีมาตรฐานตายตัว เดี๋ยวขอตอบแค่นี้ก่อนละกันครับ เพราะพรุ่งนี้ต้องตื่นเช้าไปทำงาน ขอบคุณครับ...
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 17:09 , Processed in 0.217348 second(s), 9 queries , File On.