เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
16122
30
ซ่อนแถบด้านข้าง

ผมขอเล่าอะไรให้ฟังหน่อยนะครับ(ของคนเคยโง่)กับสำนัก......

[คัดลอกลิงก์]
picnicza โพสต์เมื่อ 31-3-2011 04:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ผมได้อ่านจากพี่ๆอยู่นานแล้วผมก็ตาสว่างขึ้นมาก
คือว่าผมได้อ่านในกระทู้ที่พี่ๆได้โพสไว้ถึงสำนักหนึ่งแถว....รีผมก็ได้ไปเ่ช่าขุนแผนที่สำกนันั้นมา ชื่อขุนแผนพรายสาริกา ราคา100บาท
และอ...ม.ก็ได้เสกกำกับและได้ให้ผ้ายันต์นางรับผืนสีขาวมาแถมยังเขียนคาถาไว้หลังยันต์ว่า ปิยะวาเส..มารักกูเซ่  ผมอ่านในเว็ปบอร์ดและรวมถึงประสบการณ์ผ้ายันต์นี่
ถ้าจะให้สำเร็จต้องเขียนชื่อไว้ตรงนั้นของนางรับและผมก็เป็นหนึ่งคนที่เขียนชื่อผู้หญิงผมก็โพสถามหลายครั้งแล้วลูกศิษย์เขาก็แนะนำว่าให้มาครอบครูและลงนะหน้าทอง+สาริกา
หลังจากกลับมาจากสำนักได้3วันแม่ผมได้ฝันเห็นผมกับเพื่อนไปในหมู่บ้านนี้แม่ผมบอกว่าท่านหาทางออกไม่เจอและไม่อยากให้ผมเข้าไปสำนักนี้อีก(แม่ผมท่านมีองค์)
และมีครึ้งนึงผมเคยคิดจะลองไปลงสาริกาลิ้นทอง+นะหน้าทองตามที่ลูกศิษย์เขาได้คุยโวโอ้อวดถึงพุทธคุณว่าดีอย่างนู้นอย่างนี้ระหว่างรอรถที่จะไปสำนักผมก็เริ่มมีลางสังหรณ์
ไม่ดีเกิดขึ้นและรถสาย13ก็ไม่ผ่านมาเลยสักคันระหว่างยืนรอรถแม่ผมก็โทรมาบอกว่าอย่าเข้าไปสำนักนั้นนะแม่รู้สึกไม่ดีเขามาเตือนแม่ไม่ให้หนูไปผมก็คิดในใจว่ารู้ได้ไงว่าจะเข้าไป
ทั้งๆที่ก่อนออกจากบ้านบอกจะไปซื้อรองเท้าบอลที่FBTผมถือว่าผมโชคดีแล้วหนึ่งคนที่ไม่ได้ไปลงทองอะไรบ้าบอหรือว่าผมมีครูบาโต ฐิติวิริโยท่านคอยช่วยปกป้องคุ้มครองผมอยู่หรือเปล่าตอนนี้ผมก็ได้ห้อยวัตถุมงคลของท่านที่ได้มาโดยการทำบุญสร้างพระเจดีย์จุฬามณีและก็ขุนแผนของท่าน
จนมาถึงทุกวันนี้ผมก็ไม่เห็นจะมีอะไรดีๆขึ้นมาเลยแถมตอนนี้ผมรู้สึกตัวช้าไปที่ได้เจอเว็ปนี้ตอนนี้ผมรู้สึกว่าเหมือนจะโดนผีกินตัวเพราะรู้สึกปวดหัวมากแต่ผมยังดีที่ได้ห้อย
พญาครุฑจิตรสุบรรณหลังปู่พระพิราพ คอยขับสิ่งชั่วร้ายออกไปจากร่างกายผม

ปล.ผมได้สมัครVIPกับเว็ปในสำนักนี้มาแล้วผมกลัวว่าเขาจะเอาไปทำในสิ่งไม่ดีอาทิเช่น จะเอาไปใช้เป็นบัตรเครดิต เพราะผมเคยเจอแบบนี้มาแล้วกับตัวเอง
หวังว่ากระทู้นี้คงจะเตือนใจเพื่อนๆพี่ๆที่เคยเข้าไปสำนักนะครับนับต่อจากนี้ผมไม่กลัวอะไรแล้วหล่ะเพราะผมมีครูบาอาจารย์และเทพที่บูชาคอยปกปักรักษาผมและผมไม่กลัวแล้วละว่า
เขาจะเอารูปที่สมัครVIPไปทำผิดๆๆเพราะตอนนี้ผมกรรมที่เขาทำกับคนอื่นกำลังตามตัวเขาอยู่ต่อให้เขาจะทำบุญสักร้อยวัดพันวัดก็ล้างกรรมที่เขาได้หลอกคนอื่นไม่ได้หรอก
สาธุ....ขอให้เทพทั้งที่รู้นามและไม่รู้นามก็ตามและขอบารมีพระอาจารย์โต ฐิตวิริโยบารมีพญาครุฑจิตรสุบรรณและปู่พระพิราพช่วยปกป้องคุ้มครองจากสิ่งไม่ดีอย่าให้เข้ามาใกล้ตัวและขอให้เสนียจจัญไรที่เคยอยู่ในตัวขอให้ออกมาด้วยเถิด
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
pocko โพสต์เมื่อ 31-3-2011 07:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีที่รอดมาได้นะเนี่ย
zx10r โพสต์เมื่อ 31-3-2011 08:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่อยๆไปเรียงๆลูกนกเอี้ยงบินออกมาได้!!!
 เจ้าของ| picnicza โพสต์เมื่อ 31-3-2011 12:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เพราะผมมีแรงครูบาอาจารย์คอยช่วยเหลือไงครับเลยรอดมาได้
ถ้าหากผมไม่มีครูบาอาจารย์คอยชั่วเหลือป่านนี้คงโดนหลอกอีก
มิน่าลูกศิษย์เขาถึงขยั้นขยอให้เช่าขงแพงๆทั้งนั้น
สรุปเรื่องที่พวกพี่เคยโพสกันนี่เรื่องจริงใช่ไหมครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 31-3-2011 13:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

โชคดีแล้วล่ะ ...ที่รอดปลอดภัย
 เจ้าของ| picnicza โพสต์เมื่อ 31-3-2011 13:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับที่ยังคอยติดตามกระทู้

ผมอยากรู้ว่าสำนักนี้สรุปไม่ดีจริงๆอย่างที่พวกพี่ๆได้โพสไว้ก่อนหน้านี้แล้วจริงๆใช่ไหมครับ
thaioz โพสต์เมื่อ 31-3-2011 16:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 6# picnicza

ก้อ ลองอ่านดู แล้วคิดเอาด้วยตัวเอง ดีกว่ามั้งครับ...แห่ะๆ...
 เจ้าของ| picnicza โพสต์เมื่อ 31-3-2011 17:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  picnicza

ก้อ ลองอ่านดู แล้วคิดเอาด้วยตัวเอง ดี ...
ต้นฉบับโพสโดย thaioz เมื่อ 31-3-2011 16:05

ผมกำลังอ่านและติดตามกระทู้่เก่าๆที่พวกพี่ๆโพสเกี่ยวกับสำนักนี้อยู่ครับ
darkness156 โพสต์เมื่อ 31-3-2011 21:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 8# picnicza

ก็ลองอ่านดูนะครับ จริงๆถ้าคนโดนเองกับตัวก็จะรู้ครับ
janznino โพสต์เมื่อ 31-3-2011 21:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โชคดีไปครับ
ToMoToM โพสต์เมื่อ 31-3-2011 22:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โชคดีครับที่รอดมาได้
 เจ้าของ| picnicza โพสต์เมื่อ 31-3-2011 22:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับถือว่าสิ่งศักดิ์สิทธิ์ยังคอยปกป้องคุ้มครองผมตลอดมา
thaioz โพสต์เมื่อ 31-3-2011 22:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โชคดีมากครับ...  และ โชคดีมากที่เชื่อที่คุณแม่โทรมาเตือนด้วย...

เพราะ เดี่ยวนี้ พ่อแม่เตือน ไม่ค่อยจะฟังกัน...เหอๆ
 เจ้าของ| picnicza โพสต์เมื่อ 31-3-2011 22:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โชคดีมากครับ...  และ โชคดีมากที่เชื่อที่คุณแม่โทรมาเต ...
ต้นฉบับโพสโดย thaioz เมื่อ 31-3-2011 22:49

ตอนแรกก็เซ็งนิดนึงครับผมอยากจะไปลงนะหน้าทอง+สาิริกาิลิ้นทองอย่างมากเหมือนมีอะไรมาดลใจให้ไปสำนักนั้น
แต่พอแม่เขาโทรมาเตือนผมก็เลยรีบกลับบ้านเพราะผมรู้ว่าแม่ท่านหวังดีกว่าบุคคลอื่นใดในโลก
คนที่เขาพูดจาดีใช่ว่าจะดีเหมือนคำพูด  ไม่มีสิ่งใดที่ดีไปกว่าบิดามารดาของตัวเอง
thaioz โพสต์เมื่อ 31-3-2011 23:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนแรกก็เซ็งนิดนึงครับผมอยากจะไปลงนะหน้าทอง+สาิ ...
ต้นฉบับโพสโดย picnicza เมื่อ 31-3-2011 22:53

เห็นด้วยเลยครับ...

แต่ผมบางครั้ง ก็แอบเถียงในใจ...อยู่บ้าง...แห่ะๆ...
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 15:46 , Processed in 0.164193 second(s), 8 queries , File On.