เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
5344
13
ซ่อนแถบด้านข้าง

สดๆร้อนๆครับ

[คัดลอกลิงก์]
bas โพสต์เมื่อ 18-3-2011 19:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
เรื่องมีอยู่ว่า เมื่อคืนเพื่อนชวนไปเที่ยวผับ ตอนแรกก้อปฎิเสธ บอกไม่ไปเพราะว่าพุ่งนี้ต้องตื่นเช้าทำงาน(ปฏติวันธรรมดาจะพยายามไม่เที่ยว) แต่โดนตื๊อ คือยังไงต้องไปหั้ยได้ สุดท้ายก้อเลยต้องไป พอไปถึงผับ ก้อปกติครับ วันธรรมดาคนน้อยไม่เหมือนวันหยุดเสาอาทิด ได้โต๊ะอยู่หน้าเวทีพอดี สั่งเบียร์มาทาวเวอร์นึง ตามประสาคนกินน้อยเน้นฟังเพลง ถัดจากโต๊ะผมไปก้อจะเป็น โต๊ะใหญ่มากันเป็นกลุ่ม ตอนแรกเขม่นเพราะเห็นพวกเค้าเต้นกวนๆ ก้อพยายามไม่สนใจอะไรมาก ซักพักพอยืนฟังเพลงอยู่ดีๆ พี่ผู้ชายโต๊ะข้างๆก้อมาสะกิด แล้วยื่นแก้วเหล้าเพียวๆมาหั้ย ตอนแรกนึกว่าชวนชนแก้วตามมารยาททั่วไป พอรับแก้วมาเค้าก้อบอกว่า "พอดีพี่ได้เหล้าฟรีมาเยอะ เดี๋ยวน้องสั่งมิกเซอร์มา แล้วพี่จะรินเอาเหล้าโต๊ะพี่มาหั้ย หยุดกินเบียร์เลย กินเหล้าดีกว่า " ผมก้องงเลย อยู่ดีๆก้อได้เหล้าฟรีซะงั้น แล้วพวกพี่เค้าก้อรินเหล้าใส่แก้วมาให้กินตลอดเลยครับ เที่ยวมาตั้งนานเพิ่งจะเคยเจอแบบนี้
*เครื่องรางที่เมื่อคืนพกไปเที่ยวครับ เสด็จแม่ยั่วเมือง เทพอัปสร แล้วก้อ ตะกรุดเต็มเอวเลยครับ
เสียดายที่ยังไม่มีประสบการณ์เกี่ยวกับผู้หญิง พอดีจีบสาวไม่เป็นครับ ^^
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kaineverdie โพสต์เมื่อ 18-3-2011 19:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อิ่มดิ...
CUTE19 โพสต์เมื่อ 18-3-2011 22:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 2# kaineverdie

ดิ..
pui.ma2 โพสต์เมื่อ 18-3-2011 22:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสนใจดีคับ ต่างคนก็่างประสบการณ์กันไป
KaNcHa โพสต์เมื่อ 18-3-2011 23:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสนใจมากครับ
sing โพสต์เมื่อ 19-3-2011 09:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อิอิ

ตะกรุดอารายบ้างหรอครับๆๆ
 เจ้าของ| bas โพสต์เมื่อ 20-3-2011 15:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เยอะครับ มี ตะกรุด 9นางนอน ครูบาเลิศ วัดทุ่งม่านใต้
ตะกรุด นางอกแตก หลวงปู่ชุมสาย วัดระเริง วังน้ำเขียว
ตะกรุดเต๊กกอ (เมียเยอะ) หลวงปู่ชุมสาย วัดระเริง วังน้ำเขียว
ตะกรุด 3กษัตริย์ หลวงตาวาส วัดสะพานสุง
7นารีพันหลัก รุ่น 7นางแก้ว อาจารย์ประสูติ วัดในเตา ตรัง
ตะกรุด จูงนาง 7นางแก้ว อาจารย์ประสูติ วัดในเตา ตรัง
เต็มเอวเลยครับ แต่จีบหญิงมะเป็น
sing โพสต์เมื่อ 20-3-2011 18:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โหหหหหห
มีเยอะจิงๆๆ
งั้นประสพการนี่คงเยอะนะครับ
dommy โพสต์เมื่อ 20-3-2011 21:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดเยอะขนาดนี้เวลาเดินไปไหนมาไหนคนรู้หมด  เพราะคงมีเสียงกรุ้งกริ้งดังไปไหม อิอิ
 เจ้าของ| bas โพสต์เมื่อ 21-3-2011 18:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โหหหหหห
มีเยอะจิงๆๆ
งั้นประสพการนี่คงเยอะนะครับ{:10_19 ...
ต้นฉบับโพสโดย sing เมื่อ 20-3-2011 18:43

ประสบการณ์เรื่องผู้หญิงยังม่ายมีอ่าคับ จีบหญิงมะเป็น ^^
ToMoToM โพสต์เมื่อ 21-3-2011 20:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จีบหญิงก็ไม่เห็นมีอะไรเลยครับ
แค่ด้านเค้าไว้ แซวไปเลย
ถ้าเป็นผู้หญิงที่พอคุ้นๆหน่อย (ได้ก็เอาไม่ได้ก็ไม่ได้) ก็แซวแรงๆไปเลยครับ "แม่มรึง รีบกลับบ้านนะ ลูกหิวนมแล้ว"(ใช้เรียกภรรยา แต่ในที่นี้เราใช้เรียกผู้หญิงที่เป็นเป้าหมาย ทำให้คนอื่นหรือตัวผู้หญิง คิดว่าเป็นภรรยาเรา มิใช่คำหยาบ)
ถ้าเป็นผู้หญิงที่ดูดี (สวยโครตอยากเป็นแฟน) ก็แซวเบาๆหน่อยเดี๋ยวเสียภาพพจณ์ "เธอๆ ยังไงยังไง ก็ยังรักอยู่นะ"
สมัยรุ่นๆผมใช้ประจำ ยิ่งเดินในห้างด้วยแล้วละก็มีเสร็จ (พอแซวแล้วเดี๋ยวก็มีการเดินเจอกัน เจอกันคราวนี้แหละ ถ้าเราขอเบอร์เปอร์เซ็นที่จะได้สูง ไม่งั้นเดี๋ยวผู้หญิงก็มาขอเบอร์เองแหละ)
 เจ้าของ| bas โพสต์เมื่อ 22-3-2011 21:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จีบหญิงก็ไม่เห็นมีอะไรเลยครับ
แค่ด้านเค้าไว้ แซวไปเ ...
ต้นฉบับโพสโดย ToMoToM เมื่อ 21-3-2011 20:50

ขอบคุณครับ ท่านอาจารย์ ^^
wawatep โพสต์เมื่อ 23-3-2011 18:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 1# bas

มีแต่ของเมตตานี่ดีเนอะ เย็นดีไม่ร้อน ผิดกับพวกที่เล่นสายคงกระพันชาตรี ส่วนมากจะร้อนลุ่ม เห็นโต๊ะข้างๆเต้นกวนๆแล้วอาจจะโดดไปเตะปากกัน เมื่อก่อนผมก็ชอบสายคงกระพันฟันแทงไม่เข้าแต่มันมีเรื่องไม่เว้นแต่ละวัน พอเริ่มอายุเยอะหันมาพึ่งเมตตามหาเสน่ห์ แคล้วคลาดปลอดภัยดีกว่า......ไปไหนมาไหนสบายใจกว่ากันเยอะ ทุกวันนี้ศัตรูบ้านอยู่ติดกันหันมาเป็นเพื่อนกันแล้วไปไหนมาไหนยิ้มแย้มแจ่มใสทักทายกันดี เหตุเพราะเราเย็นไม่ร้อนเหมือนเมื่อก่อนนั่นเอง ดูไว้เป็นอุทาหรณ์เถิดพี่น้อง........รักทุกคนครับ
 เจ้าของ| bas โพสต์เมื่อ 23-3-2011 21:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 14# wawatep

ครับ นึกถึงใจคนที่บ้านน่ะครับ ไม่มีใครหรอกที่ชอบเห็นลูกหลานมีเรื่องกลับมาบ้าน ^^
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 04:15 , Processed in 0.212035 second(s), 7 queries , File On.