เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
9541
29
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณเบี้ยแก้

[คัดลอกลิงก์]
เรื่องนี้ไม่ได้เกิดกับตัวผมเองโดยตรงแต่เกิดกับคนใกล้ตัวของผม เพิ่งผ่านมาไม่กี่วัน ช่วงที่ผมย้ายห้องวันที่ 28 กุมภา ที่ผ่านมา โดยปกติห้องพักสมัยนี้จะมีเฟอร์นิเจอร์ ครบพร้อมอยู่แล้ว ด้วยตัวผมเองมีของค่อนข้างเยอะพอสมควรจึงมีการโยกย้าย ปรับโน่นสลับนี่ตามนิสัยเพื่อความลงตัวของห้อง พอตกกลางคืนก่อนนอนได้มีการจุดธูปไหว้ศาลเจ้าที่เจ้าทางตามปกติ พอตกดึกในคืนวันนั้น  แฟนของผมได้ฝัน ว่ามีหญิงชรา มาบอกว่า หากอยากอยู่อย่างสบายๆ ให้เอาเฟอร์นิเจอร์ที่ย้ายสลับที่ไปไว้ที่เดิม  และเช้าอีกวันผมก็ปฏิบัติตามนั้นย้ายกลับที่เดิม  แต่พอ มาคืนที่ 2 ช่วงตี3-ตี4  แฟนผมก็ฝันอีก ว่ามีหญิงสาว ชุดขาวยืนอยู่ข้างเตียง และได้เขย่าเตียงอย่างแรง จึงตกใจตื่น ขึ้นมาพบว่า.....!!!!  มีแสงประหลาด วิ่งไปมาตรงฝ้าเพดานเต็มไปหมดประมาณ2นาที แต่ผมก็ยังหลับสบายไม่รู้เรื่อง พอเช้ามา ได้ปรึกษากัน ไม่รู้จะทำไงดีนอนกลางวันก็ไม่กล้านอน  พระก็มีอยู่เต็มห้องยังเข้ามาได้...เลยเอาเบี้ยแก้วัดหูช้างที่ผมติดตัวประจำไปห้อยตลอดเวลา เลยกลายเป็นว่าเบี้ยสุดรักของผมโดนแฟนยึดเสียแล้ว55555

ิ   ส่วนท่านใดที่สนใจเชิญเช่าบูชาโดยตรงจากท่างวัดได้ครับแต่ต้องแล้วแต่จังหวะนะครับบางครั้งก็ไม่มีเนื่องจากทุกชิ้นหลวงพ่อท่านจารเองทั้งสิ้น

DSCF1964 (Small).JPG DSCF1963 (Small).JPG DSCF1961 (Small).JPG

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
Jay + 2

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
โก๊ะ โพสต์เมื่อ 9-3-2011 15:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของดีจริงๆครับ..มาคอนเฟริมส์อีกเสียงครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 9-3-2011 15:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ชอบรอยจารของเบี้ยเปลือยแบบนี้ล่ะ....
Jay โพสต์เมื่อ 9-3-2011 15:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
    สุดยอด เข้มขลัง จริง จริง ครับ
nut11 โพสต์เมื่อ 10-3-2011 04:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องการบูชาจะทำอย่างไร อยู่ ไกลครับผมอยู่ลำพูน ไม่ทราบว่าท่านใดพอจะช่วยได้บ้าง
pocko โพสต์เมื่อ 10-3-2011 05:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 1# zatapatt

สวยและดูดีจัง
cho โพสต์เมื่อ 10-3-2011 05:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 10-3-2011 05:43

อืม..ว่างๆ ต้องแวะไปเยี่ยมพระอาจารย์ที่วัดหูช้างสักหน่อยแล้ว!

..
TeddyReyez โพสต์เมื่อ 11-3-2011 02:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลยครับ*
CUTE19 โพสต์เมื่อ 11-3-2011 03:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เฉพาะยันต์ มะอะอุ ที่เขียนอยู่หลังเบี้ย ก็สุดยอดแล้วครับ ทั้งกันและแก้อาถรรพ์นานัปการณ์
โก๊ะ โพสต์เมื่อ 11-3-2011 05:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ท่านคิ้วสุดหล่อ ช่วยส่องหน่อยจิ ชิ้นนี้จารว่าไงบ้างจ๊ะ...
Picture 1146086140.jpg
Picture 1146086141.jpg

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
Jay + 2

ดูบันทึกคะแนน

rynyapatch โพสต์เมื่อ 11-3-2011 05:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอรับอานิสงค์ เผื่อโชวี่จะไปหามาให้บูชานะจ๊ะ
CUTE19 โพสต์เมื่อ 11-3-2011 07:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 10# โก๊ะ

แหม่..เอามายั่วนี่น่า เดียวไปงมในตุ่มก่อนช่วยส่องหน่อยนะว่าท่านอ.มหาจารอะไรให้บ้างไว้โชว์ห้องพี่jay
namoo โพสต์เมื่อ 11-3-2011 08:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดประสพการณ์ ครับท่าน
OHO โพสต์เมื่อ 11-3-2011 11:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลวงพ่อกี๋ เป็นศิษพี่-น้องกับหลวงปู่เทียมครับ
เก่งจริงครับสายนี้
 เจ้าของ| zatapatt โพสต์เมื่อ 11-3-2011 16:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใครสนใจเชิญได้ที่วัดครับ เบี้ย-ปลัด ต้องดูที่จังหวะ ส่วนอย่าอื่นน่าสนใจมีอีกเยอะครับโดยเฉพาะ ปิดตาผสมผงเกราะเพชรหลวงพ่อปานได้มอบให้ทางวัด และผงวัดปราสาทมเืมื่อคราวหลวงพ่อกี๋ไปปลุกเสกที่วัดปราสาท และฝังตระกรุดเงินหลวงพ่อตี๋จารทุกดอก
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-5-2024 05:14 , Processed in 0.277293 second(s), 14 queries , File On.