เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
4635
7
ซ่อนแถบด้านข้าง

แจกพระโลหิตธาตุพระปัจเจกพุทธเจ้า70ชุด

[คัดลอกลิงก์]
เนื่องในโอกาสที่จะ ใกล้ครบรอบวันเกิดผม ผมจะขอมอบพระโลหิตธาตุ จากเขาสามร้อยยอด อันศักดิ์สิทธิ์ ซึ่งเป็นพระโลหิตธาตุของ องค์พระปัจเจกพุทธเจ้า
ที่เขา สามร้อยยอดพระโลหิตธาตุมีอานุภาพในการคุ้มครองจากสิ่งอัปมงคลทั้งปวง มีอานุภาพมากครับ ผมจะขอแจกจำนวน70ชุด ชุดนึงจะมี2พระองค์ (หมด70อย่ามาขออีกนะครับขอให้ผมเก็บไว้บูชาบ้าง)

พุทธานุภาพที่ลงในหนังสือของอาจารย์ทศพล จังพานิชกุล

พระโลหิตธาตุที่จะแจก
ขอรับแจกได้ที่ http://www.buddhakhun.org/main//index.php?topic=10957.0
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kaineverdie โพสต์เมื่อ 28-2-2011 01:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาธุ  อนุโมทนาด้วยครับ

ว่าแต่ทำไมต้องไปที่เวปโน้นด้วยครับ เมื่อโพสที่นี้ก็แจกที่นี่หรือแบ่งให้โควตาเท่าไรก็ว่ากันไปเน้อ.....
(แค่สงสัยนะครับ โดยส่วนตัวแล้วคงไม่ไปรับแจกที่โน้นหรอก)

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +10 หลง +10 ย่อ เหตุผล
wawatep + 10 + 10 เห็นด้วยอย่างแรง ...

ดูบันทึกคะแนน

attachot โพสต์เมื่อ 28-2-2011 11:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อนุโมทนาสาธุด้วยครับ

เพิ่มเติมความเห็นส่วนตัวครับ ผมก็เห็นด้วยกับท่าน kaineverdie นะ น่าจะแบ่งปันให้กับพี่น้องชาวเมืองเสน่ห์กาหลงด้วยโดยตรงเลยนะครับ เหมือนคราวที่ท่านมาบอกบุญของ หลวงปู่เปรื่อง เขมปัญโญ ผมเองก็อยากได้มาบูชาด้วยเหมือนกันครับ
ins_76 โพสต์เมื่อ 28-2-2011 13:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเห็นด้วยครับ
manop โพสต์เมื่อ 1-3-2011 04:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นด้วยครับควรมาแจกในนี้นะครับ
wawatep โพสต์เมื่อ 1-3-2011 15:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จริงใจทำไมต้องแอบแฝง.....เจ้าของกระทู้เก็บไปคิดนะครับ ผม1คนที่ไม่ไป
Hi-Bridge โพสต์เมื่อ 1-3-2011 17:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วาทกรรมเป็นเครื่องส่อเจตนา ... ถ้าแจกด้วยความบริสุทธิ์ใจจริงก็สาธุให้ครับ
opo086 โพสต์เมื่อ 2-3-2011 01:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กติกา
1.เป็นสมาชิกเว็บพุทธคุณเท่านั้น
2.1ท่านต่อ1องค์
3.เมื่อ ได้แล้วให้สอดซองเปล่าขนาดใดก็ได้ ติดสแตมป์18บาท(ทางเราจะส่งลงทะเบียนกันจดหมายหายไปให้พร้อมถุงซิป) พร้อมลงหมายเลขที่ลำดับ มาที่
ภูชิชย์ สุรรัตน์
2.ถนนจันทน์20 ซอย20
ทุ่งวัดดอน สาทร
กทม10120 วงเล็บว่า
พระโลหิตธาตุพุทธคุณโออาร์จีครับ

แล้วคุณจะมาโพสต์ที่นี้ทำไมครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 4-5-2024 04:30 , Processed in 0.141972 second(s), 7 queries , File On.