เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
7743
9
ซ่อนแถบด้านข้าง

ใครมีประสบการณ์เกี่ยวกับเหรียญพระเจ้าตากสินมหาราชอาจารย์หม่อมบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
jongkol โพสต์เมื่อ 24-1-2011 16:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ใครมีประสบการณ์เกี่ยวกับเหรียญอาจารย์หม่อมคือเหรียญระเบิดพระเจ้าตากสินมหาราช พระนเรศวรมหาราช หรือเหรียญระเบิดของกรมหลวงชุมพรบ้าง  ก็เล่าสู่กันฟังหน่อยนะครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kaineverdie โพสต์เมื่อ 25-1-2011 15:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอฟังด้วยคนครับ
jane โพสต์เมื่อ 25-1-2011 17:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอฟังคะ สนใจมาก
somdejdang โพสต์เมื่อ 27-1-2011 04:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เช่นเดียวกันครับ เอาเป็นว่า ผมขอเล่าเรื่องนี้แทนได้ไหม เหรียญนี้คงไม่ต้องพูดอะไรกันมากนะครับ ว่ากันที่หลวงปู่ที่เสก และเป็นที่เคารพของท่านอาจารนย์หม่อมอีกองค์คือหลวงปู่จันทร์หอม แห่งวัดบุ้งขี้เหล็กนะครับ ท่านจะเป็นพระสายสมเด็จรุณ ที่มีเกศาหลวงปู่ใหญ่ไว้ในการดูแลครับ ผมเคยได้นำเหรียญ ไปให้ท่าเสกอีกรอบ แล้วก็นั่งคุยกับท่านเหรียญที่ท่านเสกนั้น ท่านหยิบมาให้ดูครับ ท่านบอกว่าเขาลองกัน เหรียญไหนยิงออก แต่ไม่โดนไม่เอา เหรียญในยิงออก โดนไม่เข้าก็ไม่เอา สรุป ท่านเอาแต่เหรียญที่ยิงไม่ออกอย่างเดียวครับ ท่านยังหยิบตะกรุดมาให้ดูด้วยครับ อันที่มีกระสุนยิงโดนแต่ไม่หักครับ ท่านบอกว่าของท่านต้องไม่ออกครับ ท่านบอกว่าของท่านต้องเป็นแบบนี้
quantum โพสต์เมื่อ 27-1-2011 05:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ทราบว่า ทั้งสามเหรียญ นี่ ปลุกเสก พิธีเดียวกันไหมคับ

ผมเคยแต่ ฟัง คนอื่นเล่า  ว่าเหรียญ กรมหลวง  ทหาร เดิน ตามๆ กัน คนพกเหรียญ ไม่โดน ระเบิด  คนเดินตาม เหยียบโดน  ตูม กระเดน  ขาขาด      
คนพก เหรียญ รอดตัวไป  โชคดีมาก

ประสพการณ์ อื่นๆ  ก็รอ ฟัง อีกคน คับ
thai โพสต์เมื่อ 27-1-2011 06:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาเป็นว่าผมเดินเตะล้วดสะดุดที่เขาวางกับระเบิดไว้ ไม่ระเบิด ไป 3 ลูกแล้วกัน ไม่เจอกับตัวเองไม่รู้หรอกครับ เดี๋ยวจะหาว่าเราโม้ ประสบการณ์ใครของมัน
thai โพสต์เมื่อ 27-1-2011 06:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหรียญระเบิดนะครับ เสด็จเตี่ย กรมหลวงชุมพรเขตอุดมศักดิ์ มีไว้ปลอดภัยแน่นอน
cho โพสต์เมื่อ 27-1-2011 21:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ทราบว่า ทั้งสามเหรียญ นี่ ปลุกเสก พิธีเดียวกันไหม ...
ต้นฉบับโพสโดย quantum เมื่อ 27-1-2011 05:03

ปลุกเสกหลายพิธีใหญ่.. ถ้าถามว่าพิธีเดียวกันไหม ตอบว่า ใช่!
somdejdang โพสต์เมื่อ 28-1-2011 16:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่เชื่อคนนี้แล้วจะเชื่อใครจริงไหมจ๊ะที่รัก
cho โพสต์เมื่อ 30-1-2011 21:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ล่าสุดที่ลองยิงก็หลวงปู่ทวดเหล็กไหลที่แจกในงานพิธี ...
ต้นฉบับโพสโดย garuda เมื่อ 29-1-2011 18:15

หากมีโอกาสจะขอร่วมลอง ยิง ด้วยคน 5555

คงกระพัน มหาอุตม์ สุดสุดแล้วปู่ใหญ่ของเรา!
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 22:00 , Processed in 0.170151 second(s), 17 queries , File On.