เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
4438
12
ซ่อนแถบด้านข้าง

คาถาอัญเชิญพระแม่อุมา และ พระศิวะ

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 6-1-2011 10:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
เตรียมข้าวของบูชาเพื่อขอพรให้เป็นสิริมงคล หรือความสำเร็จใดๆ ก็ตาม พร้อมว่าพระคาถาอัญเชิญดังนี้

บทอัญเชิญพระแม่อุมา
โอม นะมัสศิวารายะ จะ นะมัสศิวายะ
ปะระวะตี ยะโฮ กัตตะการี จะ ปุระณะ
ดุลรานะฮี กะโฮ ยะวา กัตตระณัม อารคัม
ดัมบะระ อาลี อาลี อาระยัน ยันนะวะฮี จะ
นะมัสศิวารายะ กอรี ยะโฮ ตียะ นะวะโฮ
สีวิรุธ ตะรัยยะเก กามะจะ มะเหยะเต

บทอัญเชิญพระศิวะ
โอม นะมัสศิวายะ จะ นะมัสศิวาระยะ
จำเปนะ เคารา นะสีธะ กายายะ ตันตะ ปูระณะ
กาวะนะสิ จะกายอ นะมัสศิวารายะ ยะยอ กัตตุกะรี คิกากัง คะมะติ
จัตติตา ยอเนสิ สะกุลธะรา ยายะ นะมัสศิวาระยะ อาระคัม
สัมปุญญะยัม สีวิรุธ ตะรัยยะเก มะเหยเต

โอม นะโม อิศศะราเม ศิวะเทวัญ จะ ภะวันตุเม
ทุติยัมปิ นะโม อิศศะราเม ศิวะเทวัญ จะ ภะวันตุเม
ตะติยัมปิ นะโม อิศศะราเม ศิวะเทวัญ จะ ภะวันตุเม

โอม นะมัส สิวายะ จำเป นะเคารา นะสีระกายายะ
กัตตะปูระณะ กาวะนะสี จะกายอ นะมัสสิ วายะยายะ
จะนะมัสสิ วายะยอ กัตุกรี คิกากัง คะมะติวัตติตายายะ
มะมิกุณธะลายอ นะมัสสวายายะ จะนะมัสสิวายา
อะระคัม สัมปุญญัม สีวิรุส ตะไรยยะเก กาเม จะมะเหยะเต

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +20 ย่อ เหตุผล
โก๊ะ + 20

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
wawatep โพสต์เมื่อ 6-1-2011 12:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับท่านเจ้าเมือง....
matter8 โพสต์เมื่อ 6-1-2011 12:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
kaineverdie โพสต์เมื่อ 6-1-2011 13:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
sun โพสต์เมื่อ 6-1-2011 13:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
pocko โพสต์เมื่อ 6-1-2011 17:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
winny อยู่ไหน save เก็บหรือยัง...ฮิฮิ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 6-1-2011 22:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

กุลิโก๊ะ.. เดี่ยวพาไปที่ใหม่ ตรวจให้ชัดเลยว่า องค์ไหนลง...
pocko โพสต์เมื่อ 6-1-2011 22:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 7# cho

ที่ไหนล่ะครับ ...ใกล้ ...ไกล วานบอก
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 6-1-2011 23:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  cho

ที่ไหนล่ะครับ ...ใกล้ ...ไกล วานบอก
{ ...
ต้นฉบับโพสโดย pocko เมื่อ 6-1-2011 22:55

รามอินทรา ใกล้กุลิโก๊ะมากนะค่ะ
pocko โพสต์เมื่อ 6-1-2011 23:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ้าวไกล้จริงๆ ผมอยู่แถว กม.10 ครับ
AisawanyA โพสต์เมื่อ 7-1-2011 04:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคูณค่า
xaixana โพสต์เมื่อ 15-1-2011 23:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ส่วนใหญ่ผมจะท่อง
ถึงองค์พระศิวะ โอม นมัสชิวาย
ถึงองค์พระแม่อุมา  โอม เจ มาตากี

สั้นๆ ครับ
Jay โพสต์เมื่อ 31-1-2011 12:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รามอินทรา ใกล้กุลิโก๊ะมากนะค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 6-1-2011 23:11

ที่เดียวกันใหมน๊า เสด็จพ่อพระศิวะ กม.8
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 17:34 , Processed in 0.142316 second(s), 8 queries , File On.