เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
22375
130
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประกาศแจก " นวดพระจันทร์เพ็ญหน้าทอง "

[คัดลอกลิงก์]
สืบเนื่องจากวันเพ็ญเดือนสิบสองที่ผ่านมา ผมได้รับมอบ
"นวดพระจันทร์เพ็ญหน้าทอง"จาก
ท่านอ.พนม อินทร์สำราญ ฆราวาสายอ.เปล่ง บุญยืนท่านได้มาประกอบพิธีที่บ้านญาติ
ของท่านแถวรามคำแหง เลยได้มีโอกาสไปร่วมพิธีกับท่านครับตอนเที่ยงคืน ท่านได้หุงนวด
ไว้หนึ่งหม้อใหญ่ โดยท่านได้ใส่มวลสารทั้งว่านเสน่ห์จากเขมร+น้ำมันเสน่ห์ลงไปเยอะมากครับ
ท่านอ.พนม ไม่อนุญาติให้ถ่ายรูปตอนหุง+ปลุกเสกครับท่านว่าไม่อยากดัง ทำของให้ใช้สบายใจกว่า
เนื่องจากปัจจุบันท่านก็อายุเยอะพอสมควร ตอนท่านหุงมีพระฤๅษีนารอท มาแฝงร่านท่านด้วยครับ
**ไม่มีส่วนผสมของพราย หรือชิ้นส่วนอาถรรพ์แน่นอนครับ**

วิธีการบูชา ห้ามนำสีผึ้งทาที่ปากเด็ดขาด
ให้ใช้นิ้วนางข้างใดก็ได้ป้ายสีผึ้งพอบางๆ แล้วแตะที่หน้าผากและคิ้วทั้งสองข้าง ( ย้ำแตะสีผึ้งบาง ๆ )  

คาถาบูชา  "  ยุ๊มุ๊ตุ๊อ๊ะ นะเมติ " 9 จบจ้า

พี่ๆท่านใดที่อยากได้ขอรับได้ที่ผมนะครับ โดยวิธีการรับคือส่งตลับใส่สีผึ้งมาที่ผมนะครับ
ใส่ในซองพัสดุมาจ่าหน้าซองถึงผมนะครับ
                      ธีรศักดิ์  ทำทอง
          479/328 ซ.ประชาสงเคราะห์2
       ถ.ประชาสงเคราะห์ แขวงและเขตดินแดง
                       กทม. 10400

*** โดยจะแจกจนกว่าสีผึ้งจะหมด จ้า ***
             ถ้าหมดจะแจ้งบอกอีกทีนะคร๊าบบบบ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +29 หลง +19 ย่อ เหตุผล
ttmmtt + 19 + 19
zrkonixx + 10

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
HolyMax โพสต์เมื่อ 22-11-2010 13:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับท่าน มาต่อแถวรอลงชื่อขอรับด้วยคน
โก๊ะ โพสต์เมื่อ 22-11-2010 14:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาธุ....ครับ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 22-11-2010 15:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาธุ อนุโมทนาบุญ เช่นกัน
tam โพสต์เมื่อ 22-11-2010 16:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
jane โพสต์เมื่อ 22-11-2010 17:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ  น้องบอส
zrkonixx โพสต์เมื่อ 22-11-2010 17:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณล่วงหน้าเช่นกันนะ อิอิ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 22-11-2010 18:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เดี๋ยวส่งให้ ............ ทำไมถึงห้ามทาปากครับ
kiss_kik โพสต์เมื่อ 22-11-2010 18:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปรับด้วยตัวเองได้ม๊าาาาาาาาา  แบบว่าไม่มีเวลาส่งอ่ะ....
chayadaj โพสต์เมื่อ 22-11-2010 19:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
sun โพสต์เมื่อ 22-11-2010 21:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณบอสใจบุญจริงๆครับ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 22-11-2010 21:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เกรงว่าผมจะไม่สะดวกอะครับพี่ เพราะเวลาเข้าบ้านไม่แน่นอนพอดีมีงานที่รับ
ไว้ล่วงหน้าแล้วก็เรียน ด้วยอะครับเทอม2ปีนี้ตารางเวลาเรียนจะเปลี่ยนทุกวันครับพี่สาว
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 22-11-2010 21:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เดี๋ยวส่งให้ ............ ทำไมถึงห้ามทาปากครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 22-11-2010 18:18

สาเหตุที่ห้ามทาปากเพราะว่า ท่านอาจารย์เสกด้วยมนต์พระยาปากเข็ดสายสมเด็จลุน
มนต์พระร่วงสาปขอม ท่านเกรงว่าจะใช้ในทางไม่ดีเลยห้ามทาปากครับ ท่านว่าแค่แตะบางๆ
ทาหน้าผากก็สุดยอดในด้านเสน่ห์แล้วครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 22-11-2010 22:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาเหตุที่ห้ามทาปากเพราะว่า ท่านอาจารย์เสกด้วยมน ...
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 22-11-2010 21:58

ง่ายๆคือ ถ้าทาปากแล้วพูดในสิ่งที่ควรพูด จะสำเร็จง่ายขึ้นใช่ไหมครับ ถ้าไม่เกินกรรม   
opo086 โพสต์เมื่อ 22-11-2010 22:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ช่างมีน้ำใจงามจริงๆๆ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 4-5-2024 00:44 , Processed in 0.339534 second(s), 6 queries , File On.