เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขุนแผนหัวกลับ..อ.หม่อม แรงเรื่องเสน่ห์...หรือเสน่ห์แรงๆ ...

[คัดลอกลิงก์]
rynyapatch โพสต์เมื่อ 19-1-2010 11:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จองสีดำจ้ะ ถามก่อนใช้ปนกับแม่ยั่วเมืองที่บูชาได้หรือเปล่า จะตีกันมั้ยเนี่ย เดี๋ยวโอนเงินแล้วโทรแจ้งนะ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 19-1-2010 13:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 19-1-2010 13:04

ตอบกลับ 16# rynyapatch

ขออภัย..ค่ะ พี่ริญ..ดำหมดด เมื่อเช้าตรู่วันนี้ เพราะท่านสมาชิกยิงตรงมาจากนครราชสีมา

ขอเปลี่ยนเป็นส้มอิฐ รับรองเร้าใจเหมือนเคย!

ปล. ไม่ตีกันหรอกค่ะ.. พี่ริญฯ ต้องเคลียร์ดีๆ เอ้ยมะช่ายย ล้อเล่งอีกแร้ว.. ความจริง เสริมกันมากมาย
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 19-1-2010 19:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 19-1-2010 19:40

เรียน สมาชิกเมืองเสน่ห์กาหลง ทราบ

ขณะนี้ขุนแผนหัวกลับมีเพียงสีขาว..เห็นมวลสารเน้นๆ ชัดๆ เลยค่ะ..

มีอีก 3 องค์...

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ขุนแผน อ หม่อม (1).jpg ขุนแผน อ หม่อม (2).jpg
ขุนแผน อ หม่อม (1).jpg
yot โพสต์เมื่อ 19-1-2010 19:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สีขาวแจกผมฟรีๆเถอะท่านเจ้าเมือง ฮิ..ฮิ
kongkeha โพสต์เมื่อ 19-1-2010 21:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังมีสำดีอีกไหมครับท่านพี่โชว์
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 20-1-2010 07:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

only white นะคะ น้องภูมิทัศน์... จากพี่โชว... งุงิ
โจ๊ก โพสต์เมื่อ 20-1-2010 17:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอรับของแรงง ฮ่า
uunws โพสต์เมื่อ 20-1-2010 18:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจ้าเมืองขา ได้รับแล้วนะคะ สีงเขียวสวยจั๊งจัง

ใส่กล่องมาซะน่ารักเชียว ขอบคุณค่ะ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 20-1-2010 19:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 20-1-2010 19:36
เจ้าเมืองขา ได้รับแล้วนะคะ สีงเขียวสวยจั๊งจัง

ใส่กล ...
ต้นฉบับโพสโดย uunws เมื่อ 20-1-2010 18:32

อิอิ กล่องน่ารักจากใจจ๊ะ วันนั้นไปเดินเซนทรัลแล้วเจอ เลยซื้อมาจากร้านกิฟช้อป...เห็นกล่องน่ารักดีค่ะ..หลายตังค่ะ 555
ได้รับแล้วอย่าลืมตีลังกาชมพระด้วยหละ.. 555
kaineverdie โพสต์เมื่อ 20-1-2010 19:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านเจ้าเมืองครับ ผมได้รับพระขุนแผน กับของแถม (ลูกแก้ว+ตุ๊กตาหมี) ว่าแต่น้ำหอมมากเลย   -ขอบคุณมากครับ   
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 20-1-2010 19:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาแร้วไง เด่วคนไม่ได้ตุ๊กตาหมีแพนด้า เขาก็น้อยใจอ่ะสิ เห็นซองมันว่างๆ เลยยัดลงไปให้เต็มค่ะ ... หมีแพนด้า หมีแพนด้า หมีหมี....แพนด้า

อิอิ มีน้องเฟียสซ่าได้อีกคนค่ะที่ได้หมีแพนด้า... อิอิ

ลูกแก้วนี่ให้เครดีต ท่านการูด้า เลยนะคะ.. ชอบคุณนะคะ ส่งมาให้เจ้าเมืองไว้แจกสมาชิก
rynyapatch โพสต์เมื่อ 21-1-2010 16:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ริญนะ วันนี้พี่รอไปรษณีย์ทั้งวันเลย ยังไม่ได้รับของเลยนะจ๊ะ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 22-1-2010 11:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับขุนแผนกับผ้ายันต์แล้ว แต่ขุนแผนหัวกลับเป็นสีอิฐนะจ๊ะ ไม่ใช่สีขาวซักหน่อย แล้วที่พี่ทำบุญไถ่ชีวิตโคฯ ไปเห็นบอกว่าจะได้อะไรนะจำไม่ได้ แต่ไม่เห็นมีมาในซองด้วยเลย สรุปว่าไม่มีแล้วใช่มั้ยจ๊ะ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 22-1-2010 13:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับขุนแผนกับผ้ายันต์แล้ว แต่ขุนแผนหัวกลับเป็นสี ...
ต้นฉบับโพสโดย rynyapatch เมื่อ 22-1-2010 11:34

สวัสดีค่ะพี่ริญฯ  เรียนให้ทราบว่าไถ่ชีวิตกระบือเราจะรวบรวบไปที่วัดอีกรอบค่ะ พี่ริญคอยนิดนะคะ..ประมาณเดือนสองเดือน..

ขออภัยเป็นอย่างสูง...
rynyapatch โพสต์เมื่อ 22-1-2010 16:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รับทราบค่ะ เราไม่ว่ากันอยู่แล้ว
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 23:01 , Processed in 0.165112 second(s), 6 queries , File On.