เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
4088
3
ซ่อนแถบด้านข้าง

การตัดพระเคาระห์หลวงพ่อชาญ ชาโน

[คัดลอกลิงก์]
pis_41 โพสต์เมื่อ 17-10-2010 10:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด pis_41 เมื่อ 17-10-2010 10:16

หลายเดือนก่อนนี้ผมและลูกน้องได้ไปทำการตัดพระเคาระห์ที่สำนักสงฆ์ป่ากลางบุญจังหวัดนครสวรรค์ การตัดพระเคราะห์คือการที่เราทำให้สิ่งที่จะเกิดเคราะห์กรรมกับเรา จากหนักเป็นเบาครับ โดยหลวงพ่อท่านได้ทำตามที่ครูบาอาจารย์ของหลวงพ่อที่ท่านได้ร่ำเรียนมาแล้วทำต่อกันมาน่ะครับ  โดยการใช้มีดหมอหลวงพ่อเงินวัดบางคลานฟันลงที่แขนของคนที่จะมาตัดพระเคราะห์น่ะครับ ท่านก็จะฟันมากหรือน้อยครั้งตามที่ท่านดูแล้วเคราะห์มากหรือน้อยน่ะครับ ลูกน้องผมโดนฟันไปแปดทีครับมากสุดเลยที่ไปมา หลวงพ่อท่านลองมีดกับไม้ให้ดู คมมากครับมีดโดนไม้ ไม้ขาดเป็นชิ้นๆเลยครับ หลวงพ่อท่านว่าก่อนตัดมีวัตถุมงคลอะไรที่ไม่ใช่ของท่านให้เอาออกก่อนครับเดี๋ยวเลือดสาด หู เสียวเหมือนกันครับทานฟันลงไปแรงมากๆครับ แต่หลวงพ่อท่านบอกว่าการตัดพระเคราะห์ไม่ใช่การลองของว่าเหนียวไม่เหนียวเป็นการทำตามที่ครูบาอาจารย์ท่านได้ร่ำเรียนมาครับ ที่นำมาเล่าก็เพราะว่าก่อนกลับลูกน้องผมถามหลวงพ่อว่าทำไมโดนฟันหลายทีครับหลวงพ่อ หลวงพ่อท่านตอบว่าโยมจะมีเคราะห์นะ หลังจากนั้นก็กลับบ้านแล้วหลังจากนั้นประมาณ 3- 4 เดือนลูกน้องผมขับรถยนต์ชนสองครั้งติดกันในวันเดียว ครั้งแรกชนไม่หนักอีกครั้งชนหนัก คู่กรณีเกือบตาย ส่วนลูกน้องผมไม่เป็นอะไรเลยนอกจากเสียเงินอย่างเดียว หลังจากนั้นกลับไปที่สำนักสงฆ์อีกครั้งเล่าให้หลวงพ่อฟัง หลวงพ่อท่านก็ว่าบอกแล้ว ว่าโยมจะมีเคราะห์ เรื่องนี้แล้วแต่วิจารณญาณของแต่ล่ะท่านครับ ถ้าใครอยากไปตัดพระเคราห์ก็เชิญได้ที่สำนักสงฆ์ป่ากลางบุญ นครสวรรค์ครับ จบ...
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| pis_41 โพสต์เมื่อ 17-10-2010 10:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แถมอีกรูปครับ แขนลูกน้องผมโดนไปแปดทีครับ
sun โพสต์เมื่อ 17-10-2010 10:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าไปตัดกรรมตัดเคาระห์บ้างนะครับ
 เจ้าของ| pis_41 โพสต์เมื่อ 17-10-2010 10:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 3# sun

ใช่ครับมีโอกาสลองไปดูครับจากหนักเป็นเบาจากเบาเป็นหาย แต่ท่านไม่ได้ตัดทุกวันนะครับ ตัดวันที่มีพิธีใหญ่ๆ หรือวันที่คนไปมากๆน่ะครับ
ถ้าจะไปก็สอบถามดูก่อนที่ สำนักสงฆ์ป่ากลางบุญ 089-5636647
สำนักสงฆ์ป่ากลางบุญ เลขที่ 17 หมู่ 5 ต.เขาทอง อ.พยุหคีรี จ.นครสวรรค์ 60130
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 19:13 , Processed in 0.138272 second(s), 9 queries , File On.