เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
9485
16
ซ่อนแถบด้านข้าง

เศียรพ่อปู่สมิงพรายหลวงปู่กาหลง

[คัดลอกลิงก์]
ting โพสต์เมื่อ 7-10-2010 18:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
พี่ๆท่านใดช่วยแนะนำวิธีบูชาพ่อปู่สมิงพรายหรือเคล็ดลับช่วยชี้แนะหน่อยนะครับ
ขอบคุณมากครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
dubleblue โพสต์เมื่อ 7-10-2010 19:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คาถาบูชา พ่อปู่ฤาษีสิงห์สมิงพราย(หลวงปู่กาหลง เขี้ยวแก้ว)

ท่องนะโม 3 จบ ท่องอธิฐาน

ยะมะหัง ครูอาจาริยัง สะระณังคะโต
อิมินาสักกาเรนะตัง ครูอาจาริยัง อภิปูชะยามิ

ทุติยัมปิ ยะมะหัง ครูอาจาริยัง สะระณังคะโต
อิมินาสักกาเรนะตัง ครูอาจาริยัง อภิปูชะยามิ

ตะติยัมปิ ยะมะหัง ครูอาจาริยัง สะระณังคะโต

โอม กูจะครอบฟ้าและแผ่นดิน
กูจะครอบพระสมุทรและสายสิญจน์
กูจะครอบพระอินทร์แลพระพรหม
กูจะครอบพระยมแลพระกาฬ
กูจะครอบท้าวจตุโลกบาลทั้งสี่
กูจะครอบทั้งตัวกู
กูเป็นลูกปู่สิงห์สมิงพราย
ครูกูจึงจะใช้ให้เรียก
คุณมนต์ดลแลจ่ามนต์
แลพระยามนต์ อย่าได้ไปไกลจากตนกู
โอมประสิทธิแก่กูสวาหะ

ควรถวาย หมากพลู บุหรี่ น้ำชา ผลไม้ ทุกวันพฤหัสบดีครับ ที่สำคัญคือใจเราต้องศรัทธา
แล้วปาฎิหารย์หรือสิ่งที่เราขอก็จะบังเกิดครับ (สิ่งที่ขอต้องดูด้วยว่าเกินกรรมของเราหรือป่าว)
พบชัย โพสต์เมื่อ 8-10-2010 08:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของผมมีฤาษีปู่เสือครับ
ura โพสต์เมื่อ 13-10-2010 16:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีไว้ที่บ้านเป็นมงคลอย่างดีครับ
 เจ้าของ| ting โพสต์เมื่อ 16-10-2010 20:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พอจะมีเคล็ดลับอะไรบ้างหรือป่าวครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 16-10-2010 20:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มารับข้อมูลดีๆครับ  
chayadaj โพสต์เมื่อ 17-10-2010 12:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ชอบทุกอย่าง ที่เป็นของหลวงปู่กาหลงค่ะ
suysakul โพสต์เมื่อ 17-10-2010 13:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แจ่มเลยครับ สุดยอด
tvxq โพสต์เมื่อ 17-10-2010 13:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีภาพให้ชมค่ะ ของเราเอง บูชาอยู่ที่บ้าน จัดของไหว้ทุกวันพฤหัส

ประเภท หมาก-พลู ยาเส้น (อย่าให้ขาด มิฉะนั้นท่านอาจมาทวง งิงิ..)

ผลไม้ พวงมาลัย น้ำสะอาด เป็นต้น

http://khalong.com/board2/viewthread.php?tid=270&highlight=
พบชัย โพสต์เมื่อ 18-10-2010 18:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเอาฤาษีปู่เสือเข้าบ้านวันแรก เจอเลย นุ่งขาวห่มขาวลอยออกมาจากหิ้งพระ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 18-10-2010 19:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ประสพการณ์ดีมาก อย่างงี้บูชาสบายใจ.....
พบชัย โพสต์เมื่อ 18-10-2010 19:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
"ของๆฉันสร้างมากับมือต่อไปจะหายากยิ่งกว่าเพชรกว่าทองคำ" จำคำๆนี้ไว้ให้ดีครับ หลวงปู่ท่านเคยได้บอกไว้แล้ว
ถ้าของแท้จริงๆ พุทธคุณดีหายห่วงครับ มีครบหมด ทั้งเหนียวแคล้วคลาด เมตตา มหาเสน่ห์

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +10 ย่อ เหตุผล
chayadaj + 10 ดี

ดูบันทึกคะแนน

chayadaj โพสต์เมื่อ 18-10-2010 19:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
"ของๆฉันสร้างมากับมือต่อไปจะหายากยิ่งกว่าเพชรกว่าทองคำ"
 เจ้าของ| ting โพสต์เมื่อ 5-1-2011 18:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
"ของๆฉันสร้างมากับมือต่อไปจะหายากยิ่งกว่าเพชรกว่าทองคำ"
        คำนี้หลวงปู่บอกไว้เลยจำขึ้นใจ
a_auto โพสต์เมื่อ 5-1-2011 19:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
...
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 08:59 , Processed in 0.142203 second(s), 7 queries , File On.