เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
1524
0
ซ่อนแถบด้านข้าง

พี่ๆช่วยตอบด้วยนะคร๊าฟๆๆๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
donut โพสต์เมื่อ 3-10-2010 18:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
อยากจะถามว่าถ้าเราลงน้ำมันกับครูสงวนเเล้วข้อห้ามที่ว่าห้ามกินของต่ำคืออะไรบ้างครับ
อยากจะมอีกว่าถ้าเรามีอะไรกับเเฟนเเล้วเค้าใช้ปากทำให้เราเเล้วเค้ามาจูบปากเราจะถือว่าผิดข้อห้ามไหมเเล้วถ้าเราใช้ปากทำให้เเฟนล่ะผิดไหมครับทำให้เสื่อมไหมครับเเล้ววัตถุของครูสงวนที่น่าสนใจมีอะไรบ้างครับเเนะนำบ้างนะครับอยากจะเอามาบูชาเรื่องค้าขายครับเเละตะกรุดของครูสงวนผู้หญิงห้อยได้ไหมครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 4-5-2024 22:39 , Processed in 0.197283 second(s), 8 queries , File On.