เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
12423
17
ซ่อนแถบด้านข้าง

การแก้กรรม...คนโดนของ(ต่ำ)

[คัดลอกลิงก์]
sukalya โพสต์เมื่อ 27-7-2010 17:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
อยากให้พี่น้องชาวเมืองกาหลงช่วยคนโดนของ

แก้ได้อย่างไร
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
pocko โพสต์เมื่อ 27-7-2010 17:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วไอ้ทีว่าของต่ำนี้ มันคือ...เท้า รึว่าคุณไสยมนต์ดำละจ๊ะ
bird13342 โพสต์เมื่อ 27-7-2010 17:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากทราบเหมือนกันครับ
 เจ้าของ| sukalya โพสต์เมื่อ 27-7-2010 18:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โดน..เอา...ปจด. ของผู้หญิง  ให้ดื่มกิน

ต่ำไหมมีวิธีแก้ไหมแนะนำหน่อย
bazz โพสต์เมื่อ 27-7-2010 18:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าอยู่แถวศรีสะเกษบ้านผมจะแนะนำให้ไปเข้าพิธีสะเดาะเคราะห์กับหลวงปู่เกลี้ยง วัดบ้านโดนแกดจังหวัดศรีสะเกษ ท่านทำพิธีสะเดาะเคราะห์โปรดญาติโยมทุกวันอังาร-พฤหัสบดี-เสาร์-อาทิตย์ แต่ว่าต้องโทรไปจองที่และสั่งทำกระทงก่อนล่วงหน้า
pocko โพสต์เมื่อ 27-7-2010 21:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 4# sukalya

เมื่อปี '51 ผมก็โดนแบบนี้ คล้ายๆกัน ขั้นตอนคือเขาเอาประจำเดือน
ของคนที่เขาอยากได้เรานะครับไม่ใช่ว่าหล่อ นะครับ แต่เขาจะเอาทรัพย์นะครับ
เขาเอามาเผาไฟแล้วก็ทำพิธี อีกทั้งผสมเถ้ากระดูกผี (ไม่รู้ตายโหงหรือเปล่า)
สุดท้ายก็เอามาเสริฟผมก็ซดซะหมดแก้วใหญ่ แฮ่ะ...หลงโงหัวไม่ขึ้นเลยครับ
ทุกวินาทีมีเขาคนเดียว...เดี๋ยวไม่ได้ตอบคำถาม ขอตอบก่อนนะ
    คงต้องหาอาจารย์ที่ทราบวิธีเฉพาะทำน้ำมนต์เฉพาะเราดื่มก่อน 1 แก้วเต็มๆ
ก่อนดื่มก็ขออำนาจพระพุทธ พระธรรม พระสงฆ์ บุญบิดา มารดา ครูบาอาจารย์
เพื่อให้สร่างก่อนหลังจากนั้นก็อาบติดต่อกัน 7 วัน ถ้าเป็นไปได้ ก็อาบก่อนพระอาทิตย์ตกยิ่งดีครับ
ถ้าวิธีและวิชาถูกต้อง และต้องเหนือกว่าด้วยอำนาจจิตของผู้ทำน้ำมนต์ ท่านจะรู้ตัว รู้ใจตัวเอง
มากขึ้น ที่สำคัญท่านต้องไม่โดนซ้ำนะครับ เพราะอาจทำให้ท่านคุมสติไม่ได้นะครับเพราะเราแก้
เขาทำ ตัวเราก็เป็นสนามรบนี้เอง มันปั่นป่วนนะ
   หลังจากนี้เวลาจะกินอะไรก็กินแต่ของที่เราเอามาเอง ของฝากงด น้ำส่วนกลางงด ซื้อกินเองเท่านั้น
ไม่รู้ว่าจะพอช่วยได้บ้างไหมพยายามมีสติรู้อารมณปัจจุบันนะครับ มันทำยาก แต่ต้องทำครับ
   สวดมนต์ นั่งสมาธิอย่าได้ขาดครับ
bazz โพสต์เมื่อ 27-7-2010 21:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โดนเองกับตัวหรือญาติสนิทมิตรสหายโดนครับ
tumma16 โพสต์เมื่อ 28-7-2010 18:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ให้ไปหาน้ำมนต์ที่อยู่เฉพาะในโบสถ์นะ ให้ได้ 9 โบสถ์
แล้วนำมารวมกัน แล้วให้ระลึกถึงคุณพระ แล้วกล่าวชื่อวัดที่ไปเอาน้ำมนต์มาด้วย
ให้ดื่มเวลา 15.00 น. แล้วนำน้ำมนต์ไปผสมอาบด้วยนะครับ
ทำอย่างนี้เจ็ดวัน และให้ถือศีล (ห้ามยุ่งเกี่ยวกับเรื่องเพศนะ) ทำอย่างนี้ 1 เดือน
ไม่ต้องไปหาอาจารย์ที่ไหน ช่วยเหลือตัวเองเสียก่อน ก่อนที่จะให้คนอื่นช่วย
เพราะการที่เค้าทำมานั้นก็เพราะเกิดจากเราเอง เพราะฉะนั้นต้องช่่วยเหลือตนเองก่อนนะครับ ให้รู้ที่เหตุและให้รู้สตินะครับ
dark โพสต์เมื่อ 28-7-2010 22:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จากที่ได้อ่านข้อความที่หลายท่านโพสมา...ถือว่าได้ข้้อมูลที่ค่อนข้างชัดเจนทีเดียว จึงไม่ค่อยมีอะไรจะโพสเสริมแล้ว แค่อยากทิ้งข้อความสั้น ๆ ไว้แต่เพียงว่า...คนเรานั้นถ้ากรรมเก่ายังไม่มาถึง ต่อให้โดนก็ไม่มีวันเข้าตัวหรอกครับ แต่ที่โดนและเข้าตัวได้เพราะบุพกรรมมาบรรจบพอดี ถ้าจะให้เปรียบแล้วก็เหมือนหมูเขี้ยวตัน หรือเสือเขี้ยวกลวงนั่นแหละ แม้จะข่ามคงยิงไม่ออกซักเพียงใด แต่สุดท้ายก็ต้องถูกยิงตายอยู่ดี เพราะกรรมเก่ามาถึงแล้วนั่นเอง ยิ่งเก่งเพียงใด ยิ่งถูกจ้องได้ง่ายเพียงนั้น ทำดีได้ แต่อย่าเด่นจะเป็นภัย...ส่วนวิธีแก้ก็แนะนำให้ทำน้ำพุทธมนต์ก่อน พอบรรเทา...จากนั้นค่อยปรึกษาผู้รู้ต่อไปครับ.
chayadaj โพสต์เมื่อ 28-7-2010 22:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด chayadaj เมื่อ 28-7-2010 22:37

อนิจจัง..
ถ้าโดนของที่ต่ำไม่ว่าผู้ชายหรือผู้หญิงให้เอาน้ำชายผ้าถุงแม่(คือนำชายผ้าถุงซักกับน้ำแล้วบิดใสภาชนะไว้เวลาทำต้องให้แม่เป็นคนทำ  
ให้เอาน้ำชายผ้าถุงให้กิน   แต่ตอนทำให้คนทำกลั้นใจทำ ..ง่ายสุด และใกล้ตัวที่สุด...ลองทำดูนะคะ...ให้แม่ครอบหัวให้ด้วย..
 เจ้าของ| sukalya โพสต์เมื่อ 28-7-2010 22:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทุกๆข้อมูลที่พี่น้องชาวเมืองกาหลงเป็นธุระในการหาข้อมูล
ต่างๆมาให้ข้าพเจ้านำไปปฏิบัติกับ...พี่ของข้าพเจ้าเอง

ขอขอบคุณในน้ำใจ....ของพี่น้องชาวเมืองกาหลงทุกๆท่าน

pocko โพสต์เมื่อ 28-7-2010 22:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

หนับหนุนอีกเสียง ทุกอย่างเกิดจากตัวเราเอง ใจเราเองเมื่อมีเชื้อ(กรรม) ก็ติดไฟ
ง่ายแต่ถ้าเอาน้ำราดซะก็สิ้นเรื่อง
chayadaj โพสต์เมื่อ 28-7-2010 22:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด chayadaj เมื่อ 28-7-2010 22:43
หนับหนุนอีกเสียง ทุกอย่างเกิดจากตัวเราเอง ใจเรา ...
ต้นฉบับโพสโดย pocko เมื่อ 28-7-2010 22:29

ใจเราเองมีเชื้อกรรม หรือคนทำมีเชื้อกรรม ค่ะท่าน...?
อยากเป็นกระจกจัง... แบบว่าอยากสะท้อนกลับอ่ะ...ค่ะ.....
ประมาณว่า ใครทำอย่างไร ก้อได้อย่างนั้นกลับคืนไป
pocko โพสต์เมื่อ 28-7-2010 22:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 13# chayadaj

ขึ้นชื่ว่าเชื้อแล้วคงทั้งคู่ บ้างก็เจ้ากรรม บ้างก็นายเวร เพราะมีโลภ โกรธ หลง
จึงมีภพ มีชาติ วนเวียนมาใช้คืนบ้าง เอาคืนบ้าง ไม่จบสิ้น แต่ถ้าลด ละ เลิก โลภ โกรธ หลง ได้
ก็เห็นทางหลุดออกจากวัฏสงสาร ได้จ้า
chayadaj โพสต์เมื่อ 28-7-2010 22:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  chayadaj

ขึ้นชื่ว่าเชื้อแล้วคงทั้งคู่ บ้างก ...
ต้นฉบับโพสโดย pocko เมื่อ 28-7-2010 22:46

ยังงี้... ก้อต้อง ทำใจเย็นๆ ใจดีๆ เค้าแค่แวะมาทักทาย
เค้ามา เดี๋ยวเค้าก้อไป...แต่เรา...ทรมาน  ดีแท้....เหอๆๆๆๆๆ
ขอบคุณค่ะท่าน....
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 19:40 , Processed in 0.154049 second(s), 6 queries , File On.