เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
6352
2
ซ่อนแถบด้านข้าง

พระคาถาบูชาครูของหลวงปู่กาหลง ครับ

[คัดลอกลิงก์]
อยู่ในช่วงวันไหว้ครูของหลวงปู่กาหลง เขี้ยวแก้วพอดีเลยนึกได้ว่า

รับปากกับพี่ ๆหลายคนไว้ว่าจะนำคาถาบูชาครูของหลวงปู่กาหลง คือ

ปู่ฤๅษีสิงห์สมิงพราย ปู่เสือ มาลงไว้ให้สวดบูชาท่านกันครับ

มาเริ่มที่คาถาบุชาพ่อปู่ฤๅษีสิงห์สมิงพราย กันเลยนะครับ

(  ตั้งนะโม ๓ จบ )

ยะมะหังครูอาจาริยัง สะระณังคะโต อิมินาสักกาเรนะตัง
ครูอาจาริยัง อภิปูชะยามิ
ทุติยัมปิยะมะหัง ครูอาจาริยังสะระณังคะโต อิมินาสักกาเรนะตัง

ตะติยัมปิยะมะหัง ครูอาจาริยังสะระณังคะโต อิมินาสักกาเรนะตัง

โอมกูจะครอบแผ่นฟ้าแลแผ่นดินกูจะครอบพระสมุทรแลสายสินธุ์  
กูจะครอบพระอินทร์แลพระพรหม   กูจะครอบพระยมแลพระกาฬ  
กูจะครอบท้าวจตุโลกบาลทั้งสี่  กูจะครอบทั้งตัว
กูเป็นลูกปู่สิงห์สมิงพราย  ครูกูจึงใช้ให้ เรียกคุณมนต์ ดลแลจ่ามนต์
แลพญามนต์ อย่าได้ไปไกลจากตัวกู  โอมประสิทธิแก่กู สวาหะ
( ท่อง ๓ จบ )

ต่อกันเลยนะครับ สำหรับคาถาบูชาฤๅษีปู่เสือ

ตั้ง นะโม 3 จบ

นะมัสสิตะวา อิสีสิทธิโลกะนาถัง อนุตตะรัง อิสีจะพันธนังสาตรา

อหังวันทามิตัง อิสีสิทธิเวสสะ    ( ๓ จบ)

สิทธิกิจจัง สิทธิกัมมัง สิทธิการิยะ ตะถาคะโต สิทธิเตโช ชะโยนิจจัง
สิทธิลาโภ นิรันตะรัง สัพพะกัมมัง ประสิทธิเม (๑ จบ)

วิธีการบูชา อาจบูชาเดือนละ 1 ครั้ง โดยการถวายดอกไม้ ธูป ๙ ดอก
เทียน1คู่
พร้อมหมากพลู บุหรี่ น้ำชา ผลไม้ อาหารคาวหวานอย่างละนิดหน่อย
โดยมากจะบูชาวันพฤหัส หรือวันพระ พร้อมภาวนาคาถา และขอพรตามปรารถนา

ขอให้โชคดีมีความสุข สมความปราถนาทุกประการนะครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
cho โพสต์เมื่อ 26-7-2010 10:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คนนี้นี่เอง... ของแรงเต็มสตรีม ฉบับลูกผู้ชายชาตรี น้องบอส ดินแพง เอ้ยดินแดง แห่งเมืองเสน่ห์กาหลง...555

ขอบคุณมากค่ะสำหรับคาถาบูชาครูหลวงปู่ของเรา
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 27-7-2010 21:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คร๊าบผม
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 10:04 , Processed in 0.164469 second(s), 8 queries , File On.