เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
4950
22
ซ่อนแถบด้านข้าง

เสด็จแม่ยั่วเมืองมาโปรดลูกแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
นี่เป็นประสบการณ์ล่าสุดของผมเกี่ยวกับเสด็จแม่ยั่วเมืองนะครับ
หลังจากที่ผมได้เข้าร่วมสนุกกับท่านเจ้าเมืิองในการทายผลรางวัลสลากกินแบ่งที่ผ่านมา
บอกตรงๆเลยนะครับโดยส่วนตัวผมเองนั้น ไม่ค่อยมีโชคลาภด้านนี้ซักเท่าไร เวลาซื้อสลากก็ไม่เคยมีเลขเด็ดอะไรพิเศษกับเค้าหรอกนะครับ
ซื้อไปเรื่อยเปื่อยนานๆๆๆจะถูกบ้างซักที  แต่ด้วยความที่อยากได้เสด็จแม่ยั่วพิมพ์ล่าสุดมาบูชา ก็เลยลองร่วมสนุกกับท่านเจ้าเมืองไป
โดยที่ในใจก็คิดว่าปกติซื้อหวยยังไม่ถูกเลยแล้วนี้เล่นทายผลมันจะถูกได้ยังไงกัน แต่ก็อธิษฐานถึงเสด็จแม่ยั่วเมืองว่า
ถ้าลูกมีวาสนาอยู่บ้างก็ขอให้ได้เสด็จแม่ฯมาบูชาบ้างนะ หลังจากนั้นก็ไม่ได้คิดอะไรครับเพราะในใจคิดว่ามันเป็นไปได้ยากมาก
พอหลังจากหวยออกแล้วทราบผลว่าทายไม่ถูก ก็รู้สึกเฉยๆครับไม่ได้คิดอะไร....จนกระทั่ง
ท่านเจ้าเมืองโทรมาหาตอนช่วงเย็นๆถามว่ารู้ผลการออกสลากรึยัง ผมก็ตอบไปว่ารู้แล้วครับ ผมทายไม่ถูก
แต่ท่านเจ้าเมืองบอกว่าเหลืออยู่อีก1รางวัลอยากแจก ซึ่งเลขท้าย2ตัวนั้นออก34
ท่านเจ้าเมืองก็เลยจะมอบให้กับคนที่โพสกระทู้เสด็จแม่ยั่วคนที่3 ซึ่งปรากฏว่า......เป็นผมครับ!!
ผมเองก็จำไม่ได้หรอกว่าโพสไว้เป็นคนที่เท่าไหร่  แต่ความรู้สึกตอนนั้นนะครับ ขนนี้ลุกซู่ไปทั้งตัว
ทั้งดีใจและก็ทั้งตื่นเต้น แสดงว่าคำอธิษฐานของผมนั้นเป็นจริง!!! เสด็จแม่ยั่วเมืองท่านมาโปรดลูกแล้ว
เสด็จแม่ยั่วเมืองท่านคงอยากมาอยู่กับลูกแล้ว...
ก็เลยนำมาเล่าสู่กันฟังนะครับ เป็นประสบการณ์เกี่ยวกับแม่ยั่วล่าสุดของผม ยากที่จะลืมเลยครับ
สุดท้ายนี้ขอขอบคุณพี่โชวท่านเจ้าเมืองแสนสวย และท่านgarudaนะครับที่เอื้อเฝื้อของรางวัลอันศักสิทธิ์นี้แก่ผมนะครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +10 ย่อ เหตุผล
admin + 6
kamon88 + 1
cho + 3

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
tam โพสต์เมื่อ 19-7-2010 14:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยคับท่านโน๊ตอิอิอิๆ
Lucifer โพสต์เมื่อ 19-7-2010 14:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ
pocko โพสต์เมื่อ 19-7-2010 16:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับ
Dhong โพสต์เมื่อ 19-7-2010 20:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอร่วมยินดีกับท่านด้วยครับ
 เจ้าของ| notejazzpianist โพสต์เมื่อ 19-7-2010 21:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทุกๆท่านมากนะครับ
noi โพสต์เมื่อ 19-7-2010 21:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
hut โพสต์เมื่อ 19-7-2010 22:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตัว9 โพสต์เมื่อ 20-7-2010 09:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยอีกคนคับ
Maow โพสต์เมื่อ 20-7-2010 10:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยค่ะ  แต่แอบอิจฉานะ ขอบอก
Mareeon โพสต์เมื่อ 20-7-2010 10:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยคับ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 20-7-2010 11:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อิจฉาเช่นกัน ได้ของฟรีด้วย เจ้าเมืองจัดให้พี่มั่งดิ
dear168 โพสต์เมื่อ 20-7-2010 11:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับ  อยากมีประสปการณืโชคลาภบ้างจัง
arnon โพสต์เมื่อ 20-7-2010 13:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยนะครับ
Apirut โพสต์เมื่อ 20-7-2010 14:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยคร๊าบบบบบบบบบบ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 18:50 , Processed in 0.128634 second(s), 10 queries , File On.