เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2010
5
ซ่อนแถบด้านข้าง

ฝรั่งงง

[คัดลอกลิงก์]
เมื่อวันที่ 17 ก.ค. 53ผมได้พาเพื่อนชาวต่างประเทศชื่อ เบน เป็นคนสเปน ไปสักยันต์ที่อ.เณรวัดศรีมูลเรือง
แต่ก่อนที่จะไปนั้น  เพื่อนคนนี้เขาปฏิบัตินั่งสมาธิและปฏิบัติข้อวัตรได้ดี  และผมเห็นความตั้งใจของเพื่อนคนนี้
เลยพาไปสักวันนั้น  ผมกับเพื่อนก็พากันขับมอไซด์ไป  ออกจาก เกต์ส เฮาท์  ป้าก็ประมาณ 1300 น. ใช้เวลาเดินทาง 30 น.
แต่ดันกุญแจรถหล่นหายที่ไหนไม่รู้ พอดีใกล้มาถึงวัดพอดีเลยโชคดีไป  พอพักหายเหนื่อยวันนั้นคนมาสักก็มากนะครับ  ก่อนถึงคิวผมก็มี 2 คนมาจากเมือง
รถม้า ลำปางหนาครับ พอถึงคิวผมกับเพื่อนก็บรรเลงการสักครับ
     พอขากลับผมก็โทรเรียกศิษย์น้องมารับครับ  ทีนี้ล่ะครับผมคิดวิธีแปลกไม่เหมือนชาวบ้านเขาเอาเสื้อมันรถคันหน้ากับคอมอไซด์ที่ผมขับขี่มอสักครู่  ประมาณ 100 ม. ได้ครับรถมันกระตุกแรงครับยอมรับแรงมาก  ทีนี้ล่ะรถมันล้มผมหกคะเมนล่ะครับ  แต่เดชะบุญตัวผมไม่ตกลงพื้นครับ (แม้แต่แผลยังไม่มีให้เห็น)       กลับกระโดด เเบบว่า เร็วมากครับ(เพื่อนฝรั่งหน้าซีดเลย ศิษย์น้องผมบอก งง!) แล้วก็มีรถอีซูซุสวนมา แต่ผมกลับมองไม่เห็น  แต่ก็ไม่โดนชนครับ  พอรู้ตัวอีกทีชาวบ้านมองเต็ม  ผมยกมือกลุมพระที่แขวนและเอามือลูบรอยสักหนุมานตัวครูที่เพิ่งสักเสร็จใหม่ ๆ
    เพื่อนชาวสเปนมาคุยกับผม "คุณทำได้ไงทำไมว่องไวมาก  ผมไม่เคยเห็นอะไรที่รวดเร็วขนาดนี้มาก่อน" ผมก็ตอบว่า "Beliefs and faith".  ด้วยเดชะบุญครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
cho โพสต์เมื่อ 19-7-2010 09:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 19-7-2010 09:53

อ่อนี่เอง..ที่เรียกว่า อิทธิปาฎิหารย์ของสักยันต์ หนุมาน..

ขอบคุณนายทหารล้านนา...ผู้ชืนชอบฤทธิ์เดช อาคม ปาฎิหารย์ด้านคงกระพัน มหาอุตม์ แถมยังใจดี หมั่นนำเรื่องราวเหล่านี้มาเล่าให้ฟัง... สุดยอดเลยอ่ะ.. สงสัยคงต้องสักยันต์ หนุมาน กะเขาม่างแล้ว!!

ข้อสงสัย.... ช่วยถามพระอาจารย์ทีค่ะ

พี่เคยถูกเตือนกับศิษย์รุ่นพี่ รุ่นน้อง ว่า เสือกะหนุมาน ต้องไม่อยู่ด้วยกัน เท็จจริงประการใด ใครทราบไขข้อข้องใจด้วยเถิ้ด!!
 เจ้าของ| Gern.Naraphat โพสต์เมื่อ 19-7-2010 13:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 2# cho

พี่ครับผมว่านะ ไม่เกี่ยวกันมั้งครับ เขามีคติว่าชงกัน แต่ผมว่าไม่ใช่มั่งครับ  มันคงขึ้นอยู่ที่จิตของเราและการปฏิบัติมากกว่านะผมว่า(โดยส่วนตัว)
แต่อันที่จริงแล้ว  ผมว่าเสือกับวัวมากกว่านะครับ  แต่ถ้า เสือ  น้ำเต้า กุ้ง  อันนี้ไม่หวั่นครับ  ...เสียกับเสีย..
      (ช่วงนี้รู้สึกเกี้ยวกราดครับ  อารมณ์สุดๆ เลยนั่งสมาธิทุกวันเริ่ม 2200 - 0100 น.ทักวัน  อาจารย์ที่สอนกรรมฐานผมท่านสั่งมา)
pocko โพสต์เมื่อ 19-7-2010 16:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รับทราบข้อมูลครับ
Apirut โพสต์เมื่อ 19-7-2010 17:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 2# cho ครับพี่โชว์ผมก็รับทราบมาคล้ายๆของพี่ ประมาณว่าจะให้ดี พ่อแก่ฤาษี + หนุมาน หรือ เสือ +พ่อแก่ฤาษี ประมาณนี้
ส่วนที่สัก หนุมาน + เสือ ก็จะล้อมด้วย บทพุทธคุณต่างๆประมาณนี้ครับ จะได้ไม่ร้อนเกินไป
Apirut โพสต์เมื่อ 19-7-2010 17:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 1# Gern.Naraphat โชคดีนะครับ ครูบาอาจารย์ท่านปกปักรักษา บางอย่างเราไม่ต้องลองแต่คับขันเมื่อไหร่เราจะรู้ตัวเราเอง
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 11:46 , Processed in 0.159292 second(s), 8 queries , File On.