เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
879
0
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์แพะเหล็กรวยของหลวงปู่อาด

[คัดลอกลิงก์]
lambo2000 โพสต์เมื่อ 7-8-2021 20:39 จากอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ผมได้บูชาแพะของหลวงปู่อาดค่อนข้างมาหลายรุ่นเลยนะครับและรุ่นล่าสุดก็คงจะเป็นแพะเหล็กรวยที่ผมบูชามาวันนั้นผมจะออกไปซื้อขนมที่ร้านสะดวกซื้อเซเว่นอีเลฟเว่นผมก็นำแพะเหล็กรวยของหลวงปู่อาดมาใส่ในกระเป๋ากางเกงยีนส์ด้านขวานะครับผมเดินออกไปนอกบ้านตลอดทั้งทางเดินที่หน้าถนนจะมีคนชอบจ้องมองดูผมแปลกๆและเวลาที่ผมไปซื้อมาม่ามาจากเซเว่นที่ใกล้ๆบ้านผมนะครับผมรู้สึกว่าพนักงานสาวๆจะชอบพูดผิดพูดถูกเกี่ยวกับสินค้าที่ผมซื้อเวลาทอนเงินก็จะผิดๆถูกๆพูดตะกุกตะกักและจ้องหน้าผมตลอดเวลานะครับรู้สึกว่าด้านนะจังงังแรงค่อนข้างใช้ได้เลยครับและอยู่ๆพนักงานที่เซเว่นก็บอกผมว่าถ้าเกิดว่าซื้อมาม่าอีก4 ซองก็จะมีส่วนลดและจะมีของแถมให้ด้วยนะครับซึ่งเป็นเหตุประจวบเหมาะมากๆผมรู้สึกว่าจะได้ผลด้านโชคลาภด้วยครับผม
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 16:13 , Processed in 0.087157 second(s), 7 queries , File On.