เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2563
7
ซ่อนแถบด้านข้าง

ว่างๆเลยทดลองอธิฐานตะกรุดหลายๆดอกเล่นๆ เรียกจิตสาว

[คัดลอกลิงก์]
วิธีนี้ทำท่าดีอยากให้ท่านอื่นๆทดลองกับตะกรุดหรือพระอื่นๆแล้วได้ผลอย่างไรนำมาเล่าสู่กันฟัง

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้มีโอกาสออกไปสังสรรค์ข้างนอกบ้านเหมือนเมื่อก่อน ด้วยงานที่ต้องดูแลเพิ่มเติมเลยหาเวลาลงตัวแน่นอนไม่ได้
สาวๆก็มีมาคุยบ้าง แต่ไม่มากเหมือนเมื่อก่อน เพราะผมถอดของเสน่ห์ออกหมด  ตอนนี้ห้อยพระรอดครับ
แต่เหงาๆเลยเอาตะกรุดแนวๆเสน่ห์มาลองเล่นๆ  โดยการอธิฐานขอให้ไปเข้าฝันสาวครับ
สาวๆที่คิดไว้ก็เป็นพวกเพื่อนๆเก่า  เพื่อนผู้หญิงสมัยมัธยม มหาลัย  ที่ไม่ได้คุยกันนานมากหลายปีแล้วครับ(จะได้วัดผลได้ว่าไม่ใช่คนใกล้ตัวที่อาจคิดถึงกันจนฝันถึง)

ตะกรุดที่ทดลอง ห้าดอกดังนี้
1.ตะกรุดเมียมาก รุ่นแรกโค้ดไก่
2.ตะกรุดอิตถีนางรีอุดผงนางอกแตก
3.ตะกรุดนางเหลียว ครูบาแก้ว
4.ตะกรุดเสน่ห์มอญ
5.ตะกรุดนาคกระสันธรณี

เพื่อนผู้หญิงที่ขาดการติดต่อไปนานมาก คัดมาจำนวน 15 คน (ไม่ได้คุย ไม่ได้ติดต่อกันเลยอย่างน้อยๆห้าปีแล้วครับ นานจนลืมกันไปเลย)

โดยผมจะอธิฐานกับตะกรุดขอให้ไปเข้าฝันผู้หญิงชื่อ.......... นามสกุล.............     ประมาณนี้ครับ
โดยทำการทดลองสามครั้งครับ  ผู้หญิง15 คนนี้ ก็แบ่งเป็นชุด   ชุดละ5 คน  แยกอธิฐานตะกรุดหนึ่งดอกต่อสาวหนึ่งคนเลยครับ
วัดผลไปเลยว่าสาวคนไหนจะฝันถึงเราบ้าง

เช่น
ตะกรุดเมียมาก  ขอให้เข้าฝัน  สาว          A    F   K
ตะกรุดอิตถีนารี  ขอให้เข้าฝัน สาว           B   G   L
ตะกรุดนางเหลียว ขอให้เข้าฝัน สาว        C   H   M
ตะกรุดเสน่ห์มอญ  ขอให้เข้าฝันสาว        D    I   N
ตะกรุดนาคกระสันธรณีขอให้เข้าฝันสาว   E    J   O

ตัวอย่างประมาณนี้ครับ  แยกคน แยกตะกรุดไปเลย วัดไปเลยว่าใครจะฝันถึงเราบ้าง
แล้วพอถึงเวลาเช็คผลทดลอง  ผมได้ทักเฟสบุคไปหาสาวเหล่านี้ทุกคนนะครับ
ประมาณว่า เป็นไงบ้างไม่เจอกัน ไม่ได้คุยกันนานเลยนะ  ลืมกันรึยังเนี่ย   (แล้วแกล้งโกหกด้วยว่าเมื่อคืนผมฝันถึงเค้า เลยทักมาคุย)

แล้วมีสาวๆบางคนก็ประหลาดใจครับ ที่เราทักมา บอกว่าวันก่อนฝันถึงเราด้วย แล้ววันนี้เราก็ทักมา  
เออ กำลังคิดถึงพอดี    ก็คุยกันถามสารทุกสุขดิบไปครับ  แต่ผมก็ได้ผลการทดลองเบื้องต้นแล้ว
แค่อยากรู้ว่าคนไหนจะฝันถึงเราบ้าง

ผมสรุปผลดังนี้ครับ จากสาวสามคนที่อธิฐานขอแต่ละตะกรุด
ตะกรุดเมียมาก  มีสาวฝันถึงผม คนเดียวครับ
ตะกรุดอิตถีนารี  ฝันถึงผมทั้งสามคนเลยครับ  อันนี้เล่นเอาขนลุกเลย
ตะกรุดนางเหลียว  ไม่มีใครฝันถึงครับ
ตะกรุดเสน่ห์มอญ  มีสาวฝันถึงคนเดียวครับ
ตะกรุดนาคกระสันธรณี ไม่มีสาวฝันถึงครับ

ปล.ผลการทดลองนี้ ไม่ได้มีเจตนาจะเอาสายไหนหรือของครูบาอาจารย์ท่านไหนมาให้มองในเชิงเปรียบเทียบนะครับ  เพราะนี้เป็นการทดลองแบบหยาบมากๆ  เนื่องจากตะกรุดบางสายนั้นไม่ได้เสก หรือมีวิธีใช้ในด้านดลให้เข้าฝันนี้เฉพาะ  จึงอาจจะออกมาเด่นด้อยกว่ากัน   แต่ไม่ได้หมายความว่าจะไม่แรงนะครับ
บอกแล้วว่าเป็นการทดลองแบบหยาบๆ ไม่ได้มีเจตนาให้เปรียบเทียบกันนะครับ

เครดิต คุณ hamakpure
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
AngryBird โพสต์เมื่อ 25-6-2015 22:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แหะๆ เรื่องอธิษฐานให้ไปเข้าฝันแบบนี้.. น่าจะทดลอง เพชรพญาธร นะครับ
TeeHouse โพสต์เมื่อ 26-6-2015 21:02 จากอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทำไมแพทเทิร์นเหมือนเคยอ่านมาแล้ว
ต้น1 โพสต์เมื่อ 26-6-2015 23:28 จากอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าจะก็อป ของโดมมาครับพ
mummamman_P โพสต์เมื่อ 27-6-2015 02:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ้าว ก็อปมาก็ไม่บอก

แสดงความคิดเห็น

เขาบอกแล้วนะ... เครดิตระบุที่มาเรียบร้อย  โพสต์เมื่อ 29-6-2015 20:18
tak2012 โพสต์เมื่อ 29-6-2015 07:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จขกท. ระบุไว้ตอนท้าย....เครดิต คุณ hamakpure
TeeHouse โพสต์เมื่อ 30-6-2015 06:19 จากอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่ ๆ ของโดม ต่างกันตรงวัตถุมงคลเท่านั้น
mummamman_P โพสต์เมื่อ 1-7-2015 22:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมแก่แล้วมองไม่เห้น ขอโทษน้องๆๆด้วยมาใน ณ ที่นี้
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-4-2024 14:07 , Processed in 0.225835 second(s), 11 queries , File On.