เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ใครมีประสบการณ์ วัตถุมงคลของ ครูเอก เวทย์พรหมศาสตร์ แชร์หน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
ต้น1 โพสต์เมื่อ 24-6-2015 07:08 จากอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทั้งตัวมีแต่ของครูเอก สายอื่นไม่ขายก็แจกฟรี
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
yuyuri โพสต์เมื่อ 24-6-2015 13:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านต้น  หายไปนานเลยนะครับ  ท่านต้นน่าจะมีประสบการณ์ของครูเอกมาเล่าให้ฟังบ้างนะครับ  อยากฟังเห็นบอกว่า  ทั้งตัวมีแต่ของครูเอก สายอื่นไม่ขายก็แจกฟรี  
ต้น1 โพสต์เมื่อ 24-6-2015 13:59 จากอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับพี่ ประสบการณ์มีบ่อยครับ ส่วนมากออกแนวปาฏิหาริย์ ที่ไม่เคยมีสำนักไหนทำได้

แสดงความคิดเห็น

ไม่ขายก็แจกฟรี งั้นของครูอ้วนแจกผมนะครับ ท่านต้น อิอิ อยากได้ๆ  โพสต์เมื่อ 24-6-2015 18:34
series โพสต์เมื่อ 25-6-2015 20:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พอแนะนำเว็ปของครูเอกด้วยได้มั้ยครับคุณต้น...เฟชบุคมีมั้ยครับกลุ่มของอาจารย์เอก

สว่นใหญ่จะคุยกันเฟซส่วนตัวอาจารย์มั้งครับ อันนี้ผมไม่แน่ใจ แต่ติดต่ออาจารย์ก็ทางเฟซเลยครับ คุณlambo โพสไว้ในกระทู้นี้หน้าแรกๆอะครับ เฟซ อ.เอก ส่วนตัวก็เล็งๆไว้อยู่ครับ  โพสต์เมื่อ 26-6-2015 16:36
ต้น1 โพสต์เมื่อ 27-6-2015 11:32 จากอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่มีกลุ่มครับ
NATTAGORN โพสต์เมื่อ 9-7-2015 11:09 จากอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมอีกคนนึกที่ใช้ของครูเอก ผมเป็นคนที่ใช้ของไม่ขึ้นไม่ว่าจะของใครหรืออาจารย์คนไหนก็ตามมาเจอครูเอก ผมบอกครูก่อนเลยว่าถ้าใช้ไม่ได้ผลผมคงไม่เอาและ ของครูเอก ครูเอกบอกกลับมาว่าถ้าใช้ของนี้ไม่ได้ผล ก็ไม่ต้องไปใช้ของที่ไหนแล้วเปลืองเงิน พวกหลอกแดกโพสโม้ประสบการณ์แล้วเอาวัตถุมงคลมาหลอกขายก็ยังซื้อกันเลย ผมฟังแค่นี้ก็ไม่ได้คิดอะไรเช่ามาใช้มีประสบการณ์จริงๆครับ
tyler โพสต์เมื่อ 17-7-2015 22:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เช่าล็อกเกตปู่เจ้าสมิงพรายมา แขวนแล้วเย็นๆแปลกๆฮะ
เรื่องสาวยังไม่ชัดเจน แต่กำลังจะได้งานใหม่ที่เงินเดือนดีกว่าและไกล้บ้านกว่าครับ
ต้น1 โพสต์เมื่อ 19-7-2015 10:48 จากอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาเป็นว่าทั้งตัวพกแต่ของครู เล่าไปบางอย่างจะหาว่าโม้กันอีก เอาเป็นว่าเอาเงินทำบุญกับครู แล้วได้ของมาใช้ แล้วทำตามที่ครูแนะนำ เห็นผลแน่นอนครับ
ต้น1 โพสต์เมื่อ 19-7-2015 10:48 จากอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาเป็นว่าทั้งตัวพกแต่ของครู เล่าไปบางอย่างจะหาว่าโม้กันอีก เอาเป็นว่าเอาเงินทำบุญกับครู แล้วได้ของมาใช้ แล้วทำตามที่ครูแนะนำ เห็นผลแน่นอนครับ
yuyuri โพสต์เมื่อ 20-7-2015 11:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมโทรไปคุยกับครูเอกขอคำแนะนำเกี่ยวกับด้านโชคลาภ ว่าจะขอบูชาขุนแผนที่ให้มีโชคลาภ ครูเอกก็ทามวันเดือนปีเกิด เพื่อดูดวงก่อนว่าจะให้บูชาได้มัย  ครูเอกดูแป้ปหนึ่งบอกว่า ผมยังตกอยู่ในช่วงบาปเคราะห์แขวนพระอะไรก็ไม่ดีเด่นเรื่องโชคลาภ  มีแต่แค่ประคองตัวไปจนกว่าจะพ้นเดือนเกิดทึงจัโดดเด่นขึ้นมา  ช่วงนี้ก็ให้หมั่นทำบุญเพิ่มบารมีให้สูงขึ้น  ครูเอกเลยไม่ให้ผมบูชาเลย  ท่าสนใจก็ช่วงหลังเดือนเกิดค่อยโทรไปหาครูเอกอีกครั้งครับ
ต้น1 โพสต์เมื่อ 20-7-2015 22:47 จากอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อดใจรอนิดนึงครับพี่
DVD โพสต์เมื่อ 24-7-2015 20:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเองก็ เปลียนเป็นสายครูเอก แล้ว สายเดิมที่เคยใช้ ปล่อยออกหมด ไม่ออกก็แถมไป ไม่ก็โยนทิ้งเลย

คิดเอาละกันว่า ดีไม่ดี

เลิกใช้แพะเสยแล้วหรือคับท่าน  โพสต์เมื่อ 20-8-2015 15:18
phai1331 โพสต์เมื่อ 30-7-2015 23:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของครู สุดยอดครับ ทำบุญกับครู ลองใช้ดูเลยครับ แล้วจะบอกว่า ไม่ไหวปี้ไม่ได้นะครับ ถ้ามาเเล้วต้องปี้
เเต่ต้องใช้แบบสบายใจ อย่ากะเกณ ไรมาก อย่าดราม่า ใช้เเล้วต้องรุกด้วยนะ ^^

นะครัชแหม่ เรื่องสาวนี่ ตอนขอแทบตายไม่ได้ผล พอเฉยๆ เข้ามาเองซะงั้น  โพสต์เมื่อ 31-7-2015 12:07
tyler โพสต์เมื่อ 11-8-2015 18:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครูท่านพร่ำสอนเสมอว่า "ถึงเวลาเลีย ต้องเลีย แต่ถ้าลิ้นเป็นแผล ห้ามเลีย"

ใช้นิ้วเขี่ย  โพสต์เมื่อ 20-8-2015 15:19
DVD โพสต์เมื่อ 23-8-2015 15:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย DVD เมื่อ 24-7-2015 20:00
ผมเองก็ เปลียนเป็นสายครูเอก แล้ว สายเดิมที่เคยใช้ ปล ...

ปล่อยแพะไปแล้ว เจอของดีกว่าแพะ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 26-4-2024 19:28 , Processed in 0.163692 second(s), 14 queries , File On.