เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
1266
0
ซ่อนแถบด้านข้าง

อัฐกิฑ / ขอช่วย..

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีพี่ๆน้องๆ และที่เป็นครูอาจารย์ ที่เคารพรัก ทุกท่าน  ผมขอเรียนถามขอมูล และรายละเอียด
  ตะกรุดเสน่ห์ หน้าหมา  อ. เวส ครับ.   ผมเช่ามา หนึ่ง ดอก เก็บไว้ จนลืม
ไม่ทราบ ใครช่วยบอก รายละเอียด วิธีบูชา ขึ้นขันห้า พร้อมคาถาบูชา ครับ ของผมหายครับ
หาไม่เจอ ขอให้ช่วยกันครับพี่น้อง และถ้าใครมีอะไรชี้แนะ เสริม ยินดีรับฟังครับ  ขอบคุณมากๆครับ
   จึงขอถาม
              tanya8th@gmail.com
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 26-4-2024 20:27 , Processed in 0.101094 second(s), 8 queries , File On.