เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
7181
33
ซ่อนแถบด้านข้าง

ตอนนี้ผมเจอสิ่งที่ทุกคนใช้แล้วก็ใด้ผลโดยไม่ต้องคำนึงถึงว่าจะถูกโฉลกหรือไม่ถูกโฉลกอีกแล้วครับ คื

[คัดลอกลิงก์]
lambo2000 โพสต์เมื่อ 21-3-2015 19:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lambo2000 เมื่อ 21-3-2015 20:04

ตอนนี้ผมเจอสิ่งที่ทุกคนใช้แล้วก็ใด้ผลโดยไม่ต้องคำนึงถึงว่าจะถูกโฉลกหรือไม่ถูกโฉลกอีกแล้วครับ คือแทบจะทุกคนใช้แล้วรับรองใด้ผลไม่เงียบแน่ผมมั่นใจเกิน50%เลยครับนั่นคือสีผึ้งครับเพราะผมใช้สีผึ้งหลายอาจารย์แล้วใด้ผลครับอาจเป็นไปใด้ว่าสีผึ้งซึมเข้าไปในผิวหนังและปล่อยกระแสพลังงานออกมาจากร่างกายผู้ใช้ครับ
และผมก็เชื่อว่าสีผึ้งทุกสำนัขทุกอาจารย์ใช้แล้วก็จะใด้ผลครับผมเชื่อเกิน50%เลยครับ
ส่วนเครื่องรางที่ใด้ผลบ้างไม่ใด้ผลบ้างอาจเป็นเพราะไม่ถูกโฉลกกับเราหรือไม่ใด้ซึมเข้าไปในร่างกายของผู้ใช้
แต่สีผึ้งซึมเข้าไปและปล่อยพลังงานอย่างนึงออกมาครับ
ลองทดลองดูก็ใด้ครับผมเชื่อว่าทุกตลับของสำนัขต่างๆที่ผ่านการปลุกเสกแล้วจะไม่เงียบแน่นอนครับผม
ผมอาจหาเช่าสีผึ้งถูกๆราคาร้อยกว่าๆทดลองดู เพื่อทดสอบทฤษฎีของผมครับ
เพราะผมชอบเซ้าซี้ถามทุกคนผมเลยจึงทราบว่าสีผึ้งและน้ำมันต่างๆที่ใช้แต้มบนร่างกายของผู้ใช้จะเห็นผลแน่นอน
แล้วผมก็ทดลองกับแฟนและคุนพ่อของผมด้วยครับ
ปรากฎว่าใด้ผลไม่เงียบครับ
ที่ผมทดลองมีสีผึ้งกาจับหลัก ลปชื่น สีผึ้งสาริกาม่วน อ อ้วน สีผึ้งสายล่าง ครูบาคำเป็งเป็นต้น
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
packii โพสต์เมื่อ 2-4-2015 06:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับข้อมูลคะ
 เจ้าของ| lambo2000 โพสต์เมื่อ 21-3-2015 20:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องขอโทษด้วยนะครับคือพอดีผิดพราดทางเทคนิคผมกดโพสไงไม่รู้ดันออกมาหลายกระทู้ติดๆกันเลยครับ
clubzaleng โพสต์เมื่อ 22-3-2015 17:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณที่แวะมาบอกกันนะครับ
 เจ้าของ| lambo2000 โพสต์เมื่อ 22-3-2015 22:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lambo2000 เมื่อ 22-3-2015 22:45
ต้นฉบับโพสต์โดย clubzaleng เมื่อ 22-3-2015 17:14
ขอบคุณที่แวะมาบอกกันนะครับ

พอดีช่วงนี้ผมบูชาและเช่าเครื่องรางของอาจารย์เอก เวทย์พรหมศาสตร์อยู่ครับใช้แล้วประสบการณ์ดีมากเลย คุณdvdก็บูชาของท่านด้วยครับผมตอนนี้กิจการหวยออนไลน์เขาใด้เงินวันละพันกว่าๆแล้วครับและมีลูกทีมมาสมัครกับเขามากเลยตั้งแต่เขาเอารกแมวไปให้ อาจารย์เอกปลุกเสก และก็ใด้เช่าพระบรมพรมมาด้วยครับและ ตอนนี้เขาก็เช่าสีผึ้งเขียวเหนี่ยวทรัพย์กับน้ำมันแดงมาบูชา ส่วนผมก็เช่าตะกรุตกามสูตรห้านิ้ว และ สีผึ้งเขียวเหนี่ยวทัพย์มาบูชาด้วยครับ อ้อเกือบลืมผมก็ใด้เช่าพระกริ่งบรมพรมา มาก่อนหน้านี้ด้วยครับคือใช้แล้วไปใหนมาใหนผมไม่ต้องพกเงินแล้วครับคือแฟนเลี้ยงอาหารและซื้อของกินให้ผมตลอดเมื่อก่อนผมต้องจ่ายประจำหรือแชร์กัน ผมใช้แล้วจะเด่นเรื่องของกินและมีคนมาช่วยเหลือแต่คุณdvdใช้แล้วจะเด่นเรื่องเงินครับคือเขาโฆษณาหวยออนไลน์จะใด้ค่าคอมมิชชั่นและเงินจะเข้ามาในบัญชีตลอดครับ คือที่ทราบเพราะเขาเอามาให้ผมดูประจำ และบอกผมว่าตั้งแต่ใด้พระกริ่งมาคนมาจากใหนไม่รู้สมัครกับเขาเยอะเลย และเขาบอกกับผมว่าเขาจะไม่บูชาของจากสำนัขใหนอีกแล้วครับนอกจากของครูเอก ผมเองก็เริ่มจะเชื่อแล้วครับเพราะประสบการณ์จะมาแบบประจำเลยครับแบบว่าถี่มากจนปรกติเลยครับ
DVD โพสต์เมื่อ 23-3-2015 01:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DVD เมื่อ 23-3-2015 01:55

บระมีคนพูดถึงเราด้วยวุ้ย  เรื่องการเงิน ที่ผมเช่าของ ครูเอกมานั้น เป็นไปเกินความคาดหมายมา ตอนนี้เงินมีไม่ขาดมือ ทำเกียวกับหวยออนไลน์ สบายๆมือมาก
Ilovethailand โพสต์เมื่อ 23-3-2015 01:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็พึ่งบูชาขุนแผนราคาเบาๆมาครับของ อ.เอก เดี๋ยวรอเก็บเงินบูชาของใหญ่ทีเดียวตอนนี้ไม่มีเงินสะสมเลยย 5555
tak2012 โพสต์เมื่อ 23-3-2015 07:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สีผึ้งสายล่าง ครูบาคำเป็ง ผมเรียกว่าสีผึ้งไวอากร้าครับ อิอิ
tak2012 โพสต์เมื่อ 23-3-2015 07:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อก่อน จะไปสัมภาษณ์งานทีไร ผมต้องใช้สีผึ้ง ลป.กาหลง
ผลคือ ได้งานทุกครั้งครับ (ตอนนี้สีผึ้ง ลป.กาหลง หมดแล้ว แต่สีผึ้งอื่นๆ ผมอีกอีกหลายตลับ)
 เจ้าของ| lambo2000 โพสต์เมื่อ 24-3-2015 01:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย tak2012 เมื่อ 23-3-2015 07:52
เมื่อก่อน จะไปสัมภาษณ์งานทีไร ผมต้องใช้สีผึ้ง ลป.กาห ...

ใช้สีผึ้งอื่นๆก็ใด้ผลหมดใช่ใหมครับถ้าใช่ก็แสดงว่าทฤษฎีของผมคิดถูกแล้วครับใชโยต่อไปผมใช้ของใครก็ใด้แบบถูกๆไม่ต้องเสียเงินมากๆอีกแล้วครับ
tak2012 โพสต์เมื่อ 24-3-2015 07:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย lambo2000 เมื่อ 24-3-2015 01:01
ใช้สีผึ้งอื่นๆก็ใด้ผลหมดใช่ใหมครับถ้าใช่ก็แสดงว่า ...

ได้ผลหมดทุกสีผึ้งครับ ถ้าทาหน้าหนาวหรือผู้ที่อยู่ในห้องแอร์นานๆกันริมฝีปากแตก
ถ้าหวังผลด้านเสน่ห์เมตตา ก็ต้องลุ้นเอาว่าดีจริงไหม คนใช้ถูกวิธีหรือไม่ ฯลฯ
tak2012 โพสต์เมื่อ 24-3-2015 07:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย lambo2000 เมื่อ 24-3-2015 01:01
ใช้สีผึ้งอื่นๆก็ใด้ผลหมดใช่ใหมครับถ้าใช่ก็แสดงว่า ...

ได้ผลหมดทุกสีผึ้งครับ ถ้าทาหน้าหนาวหรือผู้ที่อยู่ในห้องแอร์นานๆกันริมฝีปากแตก
ถ้าหวังผลด้านเสน่ห์เมตตา ก็ต้องลุ้นเอาว่าดีจริงไหม คนใช้ถูกวิธีหรือไม่ ฯลฯ
Ceftriaxone โพสต์เมื่อ 25-3-2015 12:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เคยได้ยินมาว่าเอาตะกรุดบางอย่างไปใส่สีผึ้งก็เอาสีผึ้งไปใช้ได้ผลจริง

มีจริงไหมครับ แบบนี้

แสดงความคิดเห็น

น่าคิดครับเพราะสีผึ้งสาริกาม่วนยังมีตะกรุตอยู่ในสีผึ้งด้วยครับ  โพสต์เมื่อ 25-3-2015 16:45
poomdogdog โพสต์เมื่อ 29-3-2015 11:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็เลิกเช่าสำนักอื่นละครับ หยุดตรง ครูเอก
และผมก็เลิกเช่า วัตถุมงคลที่ สร้างโดยพระ แต่มีรูปร่างออกไป ทางกาม หรือเป็นอวัยเพศ ส่อ
ฆราวาส ก็ว่าไปอย่าง

แสดงความคิดเห็น

DVD
ใช่ผมเจอครูเอกผมไม่ไปไหนละ  โพสต์เมื่อ 29-3-2015 22:41
perfecthome08 โพสต์เมื่อ 21-5-2015 15:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
  อยากลองบ้าง  จะเช่าของ ครูเอก ได้ที่ไหนครับ ตอบด่วนๆๆๆๆๆๆๆ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-4-2024 09:55 , Processed in 0.259824 second(s), 11 queries , File On.