เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
5281
20
ซ่อนแถบด้านข้าง

สอบถามเรื่องตะกรุดเมียมาก หลวงปู่จักร วัดเขารังไก่

[คัดลอกลิงก์]
กระทู้นี้โพสต์แล้วครับ แต่ผิดหมวด ก็ขอโทษนะครับ เพิ่งจะมาใหม่ ยังงง อะไรเล็กน้อยครับ
จากที่ได้ติดตามอ่านกระทู้ใครหลายๆคน ผมก็ได้เจอกระทู้ของพี่โดมเกี่ยวกับตะกรุดเมียมาก
ผมก็อยากจะเช่าครับ แต่ราคาอยู่ที่ 5,000 ผมลองแขวน พระขุนแผนทางเสน่ห์มาหลายแล้วครับ
แต่ไม่มีอันไหนที่ถูกโฉลกกับผมเลย(ใช้ไม่ขึ้น เห็นเขาเรียกแบบนี้มั้งครับ) ก็อยากจะลองตะกรุด
ที่หลายๆกระทู้เล่าๆกันมา นั่นคือตะกรุดเมียมากครับ ช่วยให้คำแนะนำด้วยนะครับ สมราคาอะไรไหม
มีที่ไหนถูกกว่านี้หรือเปล่าครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ ผิดถูกประการใดขออภัยมา ณ ที่นี้ครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
ball โพสต์เมื่อ 9-3-2015 14:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมแนะนำให้เก็บเงินไว้พาสาวไปกินข้าว หรือซื้อเสื้อผ้า แต่งตัวดีๆดีกว่าครับ อย่าพยายามวิ่งตามหาของถูกโฉลกเลยครับ คนที่เล่นของขึ้นและมีชั้นเชิงอย่างคุณโดม ไม่แขวนอะไรก็มีสาวติด (อ่านจากประสบการณ์คุณโดมนะครับ) ส่วนคนที่ไม่ได้ทำบุญมาด้านนี้ หรือมีบุพกรรมกับสาวๆเหล่าน้ัน ใช้อะไรก็ยากที่จะจีบติด ต้องมีกรรมเกี่ยวเนื่องกันครับ ทำงานหาเงินมากๆ เป็นคนดี ทำงานสุจริต เดี๋ยวก็มีคนเข้ามาเอง ขอโทษนะครับถ้าคำตอบผมอาจไม่ถูกใจใครบ้าง เงินหายากครับ ขอบอก
yok1222 โพสต์เมื่อ 9-3-2015 20:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อก่อนผม ก้ หาแต่ของด้านเสน่ห์นะ แต่พอได้มาเยอะขึ้นๆ เริ่มคิดแล้วว่า เสน่ห์เยอะไปก้ไม่ดี เพราะ ยิ่งเสน่ห์เยอะ รายจ่ายก้เยอะตามครับ ไม่มีใครมายอมให้คุณเด้าฟรีๆ หรอกครับ เราจะต้องคอยดูแลเค้าด้วย ..................แนวคิดผมนะ ผมแนะนำว่า หาที่ เสริม ด้าน การเงินสิครับ  มีเงิน สาวก้มา เอง  ยิ่งเงินเยอะเท่าไร สาวก้เยอะเท่านั้น วินๆ ทั้งคู่  มีเสน่ห์แต่ไม่มีเงิน ก้เท่านั้นละครับ  สุดท้าย ก้ ต้องจบ แบบ เจ็บๆ หรือ จะ เจ็บๆ ก่อนจะจบ  เลือกเอาครับ
mummamman_P โพสต์เมื่อ 5-3-2015 12:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ราคาขึ้นอยู่กับความพอใจทั้งสองฝ่ายครับ

ลองหาที่อื่นดูหลายๆๆที่ครับ ที่มีความน่าเชื่อถือ น่าจะมีที่ถูกกว่านี้ครับ

hamakpure โพสต์เมื่อ 5-3-2015 14:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
5000   

ตอกโค้ดรึไม่ตอกโค้ดครับ
DVD โพสต์เมื่อ 5-3-2015 20:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมมีรุ่นแรกไม่ตอกโค้ดไก่เลยนะ ตอนนั้บูชา 500 เองนะ
hamakpure โพสต์เมื่อ 5-3-2015 21:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลองไปหาดูในกลุ่มเฟสหลวงปู่จักรนะครับ  น่าจะมีที่ราคาไม่ได้แรงขนาดนี้

ผมเห็นบางเว็บชอบเอาประสบการณ์ที่ผมโพสเล่าไป ประกอบการณ์ขาย

แล้วตั้งราคาซะแพง  กะจะรวยเลยรึไงนะพวกนี้
PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 6-3-2015 10:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์ดีนะ สำหรับผมดึงดูดสาวได้คนนึง คือ เวลาผมห้อยไปก็จะหาโอกาสหาเรื่องคุยกับผมตลอด มองผมเหมือนอยากโดนผม XXX แบบว่า มา" XXX" ชั้นสิ นะๆๆๆ พาไป XXX หน่อย   แต่พอันไหนไม่ได้ห้อยมาก็เงียบ
ผมเลยตระหนักว่าแรงนะ ถ้าคนใช้ถูกโฉลก แต่ก็นะ แล้วถ้าเราไม่ห้อยล่ะ เค้าก้ไม่ชอบเรา มันจะมีประโยชน์อะไร ผมเลยถอด แล้ว ปล่อยไปแล้ว

ราคา 5000 แพงไปครับ แพงมาก  เครื่องลางที่ดีที่สุดที่ผมเคยใช้คือ พระสีแสลงงแงง หลวงปู่แย้ม วัดสามง่าม หลักร้อย แต่ได้ทั้งเสน่ห์(แรงกว่าเมียมาก) , ได้การงาน , ที่สำคัญทำการค้าขาย บนเรื่องยอดขาย ได้ทุกครั้ง
honeyboy โพสต์เมื่อ 6-3-2015 23:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปหา พระขุนแผนดีกว่าครับ ปสก ดีๆมีเยอะครับ
 เจ้าของ| greengong โพสต์เมื่อ 10-3-2015 04:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็รอดูจากหลายๆเว็บ รอโอกาสดีๆแล้วค่อยฉวย(5,000 นั้น ตอกโค้ดครับ)
แล้วก็กะจะลองเปลี่ยนสายมาด้านการเงินอย่างที่พี่ๆหลายท่านแนะนำ
มีเสน่ห์แต่ไม่มีเงินคิดไปมันก็แปลกเหมือนกันนะครับ 555
สุดท้ายขอกราบขอบพระคุณพี่ๆทุกท่านที่มาตอบนะครับ
ได้ความรู้เยอะเลย ขอบคุณมากๆนะครับ รักษาตัวด้วยนะครับ
เล่นสงกรานต์ให้สนุก ปลอดภัยกันถ้วนหน้าเด้ค้าบ ~
#ปล.สงกรานต์ปีนี้ พี่ๆหลายๆท่านต้องมีประสบการณ์แหงมๆ 555
 เจ้าของ| greengong โพสต์เมื่อ 10-3-2015 05:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปล.จากความรู้สึกผมจริงๆ ผมไม่รู้สึกเคืองอะไรคำตอบพี่ๆทุกคนเลยนะครับ
ผมกลับรู้สึกเป็นกันเองมากกว่าอีก รู้สึกเหมือนพี่มห้คำแนะนำดีๆอบรมสั่งสอน
พี่ไม่ต้องห่วงว่าผมจะโกรธครับ พี่ทุกๆคนอายุมากกว่าผมอาบน้ำร้อนมาก่อน
ผ่านประสบการณ์มาก่อน รู้ว่าอะไรดีิะไรไม่ดี อะไรควรอะไรไม่ควร
เพราะงั้นขอบคุณมากๆนะครับ กราบขอบพระคุณอีกทีครับ
รักไม่ต้องมาก รักน้อยๆแต่ขอให้รักนานๆครับ 555

แสดงความคิดเห็น

ผมไม่ได้แนะนำอะไรไปเลย แต่อ่านที่เจ้าของกระทู้เม้นท์แล้ว อืมๆแบบนี้เข้าท่าดีครับ ไม่หลงเพลินกับบางสิ่งจนเกินไป  โพสต์เมื่อ 12-3-2015 11:17
lambo2000 โพสต์เมื่อ 15-3-2015 19:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lambo2000 เมื่อ 15-3-2015 19:23

หาของแรงๆราคาถูกๆใช่ใหมครับนี่เลย อาจารย์เอก เวชพรหมศาสตร์ ลองไปคุยกับท่านท่านดูดวงให้ฟรีด้วยครับ เครื่องรางของท่านก็ถูกๆ ผมแนะนำว่าควรเช่าอันที่ถูกๆลองใช้ดูก่อนหากใด้ผลก็เช่าองค์ท๊อปๆแบบแรงๆไปเลยครับ และนี่คือเฟสของท่านครับ  https://www.facebook.com/horapayakorn?fref=nf
perfecthome08 โพสต์เมื่อ 19-3-2015 02:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย yok1222 เมื่อ 9-3-2015 20:48
เมื่อก่อนผม ก้ หาแต่ของด้านเสน่ห์นะ แต่พอได้มาเยอะข ...

555555555555555
perfecthome08 โพสต์เมื่อ 19-3-2015 02:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย yok1222 เมื่อ 9-3-2015 20:48
เมื่อก่อนผม ก้ หาแต่ของด้านเสน่ห์นะ แต่พอได้มาเยอะข ...

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 27-4-2024 01:56 , Processed in 0.210814 second(s), 8 queries , File On.