เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2714
11
ซ่อนแถบด้านข้าง

มาแล้วครับ ประสบการ์ขุนไกร หลวงปู่ชั้น

[คัดลอกลิงก์]
Balloon โพสต์เมื่อ 3-3-2015 11:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ผมได้อ่านประสบการณ์ขุนไกร หลวงปู่ชั้น จากพี่ๆในเว็ปนี้ เกิดความสนใจ เลยลองหามาบูชาดูมั่ง ตัดสินใจเอาเนื้ออัลปาก้า เพราะสร้างน้อยดี หลังจากที่ได้รับพระมาแล้ว  ก็มีสาวๆที่เมื่อก่อน ไม่ค่อยสนใจเรา ก็ให้ความสนใจเรามากขึ้น ผมสามสิบปลายๆ แล้วนะครับ แต่น้องที่มาชอบอ่ะ 14 ย่าง 15 เอง นี่เป็นเรื่องจริงนะครับ ด้วยความสัตย์จริงเลย ส่วนเรื่องโชคลาภก็ งวดล่าสุดเลยครับ 34 ได้มาพอสมควรครับ ผมใช้พระมาหลายองค์ก็เงียบตลอด มีขุนไกรหลวงปู่ชั้นนี่แหละครับ ที่ใช้ได้ผลสำหรับผม ผมเลยอยากแนะนำท่านไหนที่เคยใช้อย่างอื่นแล้วเงียบเหมือนผม ลองขุนไกรหลวงปู่ชั้นดูนะครับ ราคายังไม่แพง  สาบานได้เลยครับ ว่าที่เล่ามาทั้งหมดเป็นเรื่องจริง ผมแค่อยากแชร์ประสบการณ์ครับผม
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| Balloon โพสต์เมื่อ 3-3-2015 15:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านไหนใช้แล้วมีประสบการณ์ ก็ลองมาแชร์กันดูนะครับ
phalions โพสต์เมื่อ 4-3-2015 16:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการ์เยี่ยมครับท่าน  
Pabong โพสต์เมื่อ 26-3-2015 08:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยืนยันอีกเสียงครับ ผมเช่าขุนไกรเนื้ออัลปากา 500 บาท จากร้านพระในเชียงใหม่ พอได้ก็อธิฐานเลยครับ ขอให้คนที่เป็นหนี้ผมมาปีกว่า เอาเงินมาคืนผมด้วย สองวันเท่านั้นครับ คนที่ยืมเงินไปนำเงินมาคืนให้เลยครับ เขาบอกว่าไม่รู้เป็นไง จิตใจคิดแต่จะนำเงินมาคืนให้ เรื่องมหานิยมนั้น ผมยังไม่มีประสบการณ์ชัดเจนครับ ไว้มีจะมาเล่าครับ
barbegasy โพสต์เมื่อ 28-3-2015 21:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Pabong เมื่อ 26-3-2015 08:03
ยืนยันอีกเสียงครับ ผมเช่าขุนไกรเนื้ออัลปากา 500 บาท จ ...

ร้านไหนครับพี่ บอกพิกัดหน่อยครับ
Pabong โพสต์เมื่อ 29-3-2015 16:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
องค์สุดท้ายครับ ร้านล่ามช้างพระเครื่อง  ไม่แน่ใจว่า ร้านบวรพระใหม่ ตลาดทิพเนตรจะมีไหมนะ
barbegasy โพสต์เมื่อ 29-3-2015 16:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับขอบคุณครับ ทิพเนตรไปบ่อยเลย
barbegasy โพสต์เมื่อ 4-4-2015 21:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ร้านล่ามช้างพระเครื่อง หมดครับ ไปมาแล้ววันนี้
barbegasy โพสต์เมื่อ 4-4-2015 21:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เลยบูชาจากศูนย์กรุงเทพฯแล้วครีบ วันจันทร์ได้ห้อยคอแล้วครับ
Pabong โพสต์เมื่อ 4-4-2015 21:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาราธนาขึ้นคอแล้ว มีประสบการณ์อย่างไร แจ้งด้วยนะครับ
barbegasy โพสต์เมื่อ 5-4-2015 11:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รับแซบ เอ๊บรับทราบครับ
doad โพสต์เมื่อ 25-5-2015 15:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เวลาแขวน มีคาถากำกับหรือปล่าวครับ ต้องว่าคาถาขุนแผนไหมครับ หรือห้อยธรรมดาเหมือนพระเครื่องทั่วไป
ปล.มือไหม่ อิอิ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 26-4-2024 07:57 , Processed in 0.179782 second(s), 8 queries , File On.