เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
3213
3
ซ่อนแถบด้านข้าง

นางร่ำไร ชื่อนี้ยังอาถรรพ์อยู่เลยครับ

[คัดลอกลิงก์]
b.tanoros โพสต์เมื่อ 10-1-2015 17:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
สวัสดีครับพี่ๆน้องๆชาวกาหลง ผมไปหมกอยู่ในเฟสนานเลย555
กลับมาจะมาเล่าเรื่องการเก็บพระชุดใหม่ให้ฟัง (เรื่องที่จะเล่านี้ไม่มีให้บูชานะครับ ไปตามหากันเองเลยเด้อ)
ผมเก็บพระชุดใหม่ตั้งต้นที่ อ.ต้อม ปะภัสโร แล้วก็ลามไปเรื่อยๆ จนมาหยุดที่ชุดนางร่ำไร (หลวงปู่สวัสดิ์) ซึ่งในอดีตผมก็เก็บ และแจกจ่ายให้กับพี่ๆเพื่อนๆในเวปนี้แหละ
ผมเริ่มเก็บนางร่ำไรรุ่น2 แบบที่เป็นเนื้อมวลสารล้วน (ทาทอง) แบบกรรมการ ตะกรุด 3 ดอก และแบบกลม(ตรึงนาง)
สภาพเทพๆ อย่างละองค์ พร้อมออฟชั่นพิเศษนิดหน่อย (ตะกรุดเงินนางร่ำไร,ตะกรุดเงินสาริการ่ำไร ดอกจิ๋ว,และตะกรุดหัวใจขุนแผน) โดยยัดทุกอย่างที่เสริมขึ้นมาให้อยู่ใน ตรึงนาง....
วันนี้วันหยุดเลย เอามาลองเสก3 คาบ แบบชุดเต็ม(คาถา) สิ่งที่เกิดคือ ผมตาแดง หาว  และนอนไปเกือบ 2 ชั่วโมง
จากที่ผมเล่นพรายมานาน อาการแบบนี้เกิดกับพระเครื่องแนว ปู่เปล่ง หรือ พรายแบบโหดๆ(กระดูกล้วนฝังฟัน) อาการออกแบบนั้นครับ มันคุมอาการไม่ค่อยอยู่ จะนอนท่าเดียว  จริงๆผมก็ไม่แปลกใจนะครับ ที่ของหลวงปู่ในสายนางร่ำไรจะเกิดอาการแบบนี้ แต่ที่ประหลาดใจคือ เข้าใจว่าพอหลวงปู่ไม่อยู่แล้ว ของจะไม่แรงหรือเปล่า เพราะสายวิชาหยุดแล้ว
กลายเป็นว่า แรงแบบโงหัวไม่ขึ้น 5555 ยิ่งองค์พระลักษณ์หน้าทอง(กรรมการ) เวลากำแล้วสวดคาถาจะรู้สึกถึงการมวนในอก ในหัวเลยครับ ยังเป็นนางร่ำไร ที่ผมรู้จักเมื่อ สองสามปีก่อนเลยครับ....
จะบอกกล่าวแก่เพื่อนๆในกาหลงว่า "นางร่ำไร เป็นพระเครื่องที่ดี ที่น่าสะสม หรือบูชาจริงๆครับ"
สำหรับท่านใดที่อยากลองบูชาขุนแผนที่ชัดเจนเรื่องพลังงาน ชัดเจนเรื่องประสบการณ์ อยากให้ลองศึกษาและบูชา ขุนแผนในสายนางร่ำไรดูนะครับ เป็นการเริ่มต้นที่ดีมากๆๆๆๆ ครับ..
ครั้งหนึ่งผมเคยบูชาของแบบสุ่มมาแล้วครับ หมดไปมาก หลังจากนั้นปีที่สองที่สาม ผมก็มาบอกได้ว่า องค์ไหนน่าสนใจเท่านั้นครับ เงินทองหายากเนอะ ต้องแนะนำสิ่งที่แจ่มๆแก่กัน555
ใครมีประสบการณ์แจ่มๆ ก็มาเล่าสู่กันฟังนะครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
hamakpure โพสต์เมื่อ 10-1-2015 18:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พระของหลวงปู่พลังงานไม่หายครับ  ถึงหลวงปู่ไม่อยู่แล้วก็ยังแรง
ผมก็มีประสบการณ์เยอะเช่นกัน ช่วงที่หลวงปู่ไม่อยู่แล้ว
DVD โพสต์เมื่อ 10-1-2015 23:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ส่วนตัวถ้าเที่ยบ นางร่ำไร 2 กับตรึงนางผมชอบ ประสบการตอนแขวนตรึงนางมากกว่าครับ
Ceftriaxone โพสต์เมื่อ 21-1-2015 11:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของหลงปู่ศวัส เป็นแนวสายพรายหรือครับ   ไม่แน่ใจ   ผมคิดว่าน่าจะแนวพุทธคุณ
แต่ตะกรุดนางรำ่ไร เคยเห้นในเวปว่าใส่นำ้มันพราย? ??
หรือว่ามีจิตของพรายอยุ่ด้วย
แล้วถ้ามีอาการเหมือนเล่นสายพราย ??

แล้วผมบูชาครุฑหลวงปู่ผาด จะมีปัญหาไหมครับ  คิดว่าอย่างไรบ้างครับ

แสดงความคิดเห็น

เป็นพรายครับ ทั้งขุนแผนทั้งตะกรุด ครุฑวางแยกกันเอาครับ  โพสต์เมื่อ 21-1-2015 17:14
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 27-4-2024 02:41 , Processed in 0.378768 second(s), 7 queries , File On.