เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
1442
0
ซ่อนแถบด้านข้าง

สอบถามเรื่อง..... หนุมาน หลวงปู่สุวัฒน์ วัดศรีทวีป เกาะสมุย....

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีครับ พอดีผมได้มีโอกาสศึกศาเรื่องของเครื่องรางของขลัง และเกจิอาจารย์ในแถบดินแดนทักษิณ ภาคใต้ของไทย  ได้ทราบว่ามีเกจิอาจารย์หลายท่านมีวิชาอาคมที่สูงส่งทั้งเรื่องของคงกระพันและเมตตามหาเสน่ห์
พอดีได้เกิดสนใจในเกจิอาจารย์ท่านหนึ่ง คือ หลวงปู่สุวัฒน์  วัดศรีทวีป เกาะสมุย ซึ่งได้ทราบว่าท่านได้ออกหนุมาณมา 1 รุ่น เปนรุ่นที่โด่งดังเป็นเนื้อผง แถบผสมผงกระดูกพรายของ ตาแสง เข้าไปด้วย

มีหลายคนในพื้นที่กล่าวขาญถึงประสบการณ์ของหนุมานรุ่นนี้ว่านอกเหนือจะเป็นทางด้านคงกระพันมหาอุตต์อย่างที่สุดแล้ว  ยังแฝงไปด้วยมหาเสน่ห์ที่เป็นเลิศ  จนชายหลายๆคนหมายปองที่อยากได้มาครอบครอง

ผมเลยรบกวนสอบถามเพื่อนๆพี่ๆในเมืองกาหลงทุกท่านว่า มีท่านใดที่เคยมีประสบการณ์หรือเรื่องราวอะไรที่เกี่ยวกับหนุมานรุ่นนี้บ้างไหมครับ เล่าสู่กันฟังบ้างครับ

ขอบคุณครับ

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 6-5-2024 05:57 , Processed in 0.086621 second(s), 7 queries , File On.