เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2325
6
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์มหาลำอ๊อฟ

[คัดลอกลิงก์]
lambo2000 โพสต์เมื่อ 30-10-2014 19:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
วันจันทร์ที่ผ่านมาผมไปโอนเงินเช่าขุนแผนชมตลาด ลพ อั้น จากท่านต้นที่ธนาคารไทยพานิช ผมพกขุนแผนมหาลำอ๊อฟ พ่องั่งหน้าทอง ลป คำเป็งเนื้อแดง แพะสำริดรุ่นสาม ลป อาด พอไปโอนเงินทีธนาคารใด้เรื่องเลยพนักงานธนาคารสาวสวยตัวขาวมากจีบผมเลยครับผมตกใจและอึ้งเลยครับเพราะปกติผมไปโอนเงินเช่าพระประจำพนักงานสาวคนนี้จะหยิ่งมากครับไม่เคยพูดกับผมเลยพอมาวันนี้มาจีบผมถามว่าคนหล่อมีแฟนยังจ๊ะผมก็กะจะสานต่อแต่เกรงใจคนรอคิวผมก็เลยโอนเสร็จแล้วกลับบ้านมาแจ้งการโอนเงินกับท่านต้นเสียดายมากแต่ก็ไม่เป็นไรครับจะหาโอกาสไปสานต่อให้ใด้ แรงจริงๆครับทุกวันนี้ผมพกมหาลำอ๊อฟแทนชมตลาดแล้วครับเพราะประสบกาณ์กินตับแรงดีส่วนชมตลาดจะพกตอนไปทำธุระเพราะคนเอาใจดีครับ  ส่วนใครที่อ่านประสบการณ์แล้วจะลองพกแบบผมก็ใด้ครับทดลองเอาของที่เรามีอยู่แล้วพกจับคู่อะไรก็ใด้สักสองหรือสามชิ้นดู ว่าอันใหนคู่กับอันใหนแล้วแรงยังไงไม่ต้องเช่าตามผมหลอกครับเพราะคนเรามีโฉลกต่างกันถ้าเช่าแบบผมมาพกอาจเงียบก็ใด้ครับ เอาของของเราที่มีอยู่แล้วพกสลับกันดูครับดีไม่ดีอาจแรงชนิดสาวตามมาถึงบ้านก็ใด้
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Paladin00 โพสต์เมื่อ 30-10-2014 19:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับ เจอแบบหวือหวากะตัวเองซะที อิอิ ขอให้สมหวังเร็ววันนะครับ

แสดงความคิดเห็น

ผมกลับมานอนไม่หลับเลยครับ  โพสต์เมื่อ 30-10-2014 21:45
ครับต้องกินตับให้ใด้คนนี้สวยsexyมากครับ  โพสต์เมื่อ 30-10-2014 21:40
DVD โพสต์เมื่อ 30-10-2014 20:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาวไทยพานิช ในรูปผมอะป่าวววววว อย่างเนียนน

บอกตามตลงผมไม่เคยมีคนสวยจีบเลยพอโดนเข้าไปผมช๊อคเลยครับ  โพสต์เมื่อ 30-10-2014 21:42
คล้ายๆครับแต่กระโปรงไม่สั้น  โพสต์เมื่อ 30-10-2014 21:36
 เจ้าของ| lambo2000 โพสต์เมื่อ 30-10-2014 21:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เครื่องรางมันเสริมแรงกันเลยใด้ประสบการณ์ดังกล่าวครับ

DVD
ของแรงแล้วครับ พี่แรงรึยัง พรุ่งนี้หาเรื่องเอาเงินไปเข้าธนาคารใหม่ สานต่อเลย (คนต้องแรงด้วย)  โพสต์เมื่อ 30-10-2014 21:53
 เจ้าของ| lambo2000 โพสต์เมื่อ 30-10-2014 21:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lambo2000 เมื่อ 30-10-2014 21:59
ต้นฉบับโพสต์โดย lambo2000 เมื่อ 30-10-2014 21:43
เครื่องรางมันเสริมแรงกันเลยใด้ประสบการณ์ดังกล่าวครับ

ครับจะพยายามพอดีผมขี้อายมากและไม่ค่อยกล้าพูดครับแต่ถึงอย่างไรมีของดีแล้วต้องทำให้ใด้

อย่างนี้ต้อง ลุยโลดดด..ด  โพสต์เมื่อ 4-11-2014 23:52
DVD
ชวนคุย ทานข้าวเลยพี่  โพสต์เมื่อ 30-10-2014 22:16
KKKK35 โพสต์เมื่อ 31-10-2014 11:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้ผมก็ลองพก แพะเสยสาวอย่างเดียว ปกติผมก็มีขุนแผนชมตลาด พ่อเนื้อหอม พระลักษณ์หน้าทองหลวงพ่อเอิบ ขุนแผนสามอาถรรพ์ แต่จะพกแบบเดี่ยว ก็ลองมาหมด แรงบ้างนิ่งๆบ้าง แล้วแต่ช่วงครับ แต่มาใช้แพะเสยสาว หลวงปู่อาดอย่างเดียว มาได้สองสามวัน แปลกดีนะครับ สาวๆมองตาเยิ้มเลย เมื่อวานไปทำงานแถวเซ็นทรัลฯแจ้ง เดินผ่านร้านอาหารญี่ปุ่น เจอนศ.สาวน่ารักมาก มากับแฟน แต่หันมาจ้องแบบตามีประกายเลยครับ เราก็มองสบตา แต่ไม่กล้ามองนาน รีบเดินครับ กลัวแฟนเค้าเห็น 5555 จริงอย่างท่านเจ้าของกระทู้บอกครับ ใช้ของที่เรามี ลองจับคู่ดีกว่า ตามดูประสบการณ์ครับ ใช้นานๆแล้วน่าจะเห็นผลเอง อยู่ที่โฉลกและศรัทธาจริงๆครับ  

DVD
แพะเสยสาวผมว่าดีนะผมเองยังชอบเลย  โพสต์เมื่อ 31-10-2014 15:44
perfecthome08 โพสต์เมื่อ 6-11-2014 12:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไหนคับ  มหาลำซิ่ง ลำออฟ   ขอเช่ามาลองหน่อย  ด่วนครับ****
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 6-5-2024 15:24 , Processed in 0.171572 second(s), 7 queries , File On.