เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2111
13
ซ่อนแถบด้านข้าง

พี่ๆครับรบกวนแนะนำวัตถุมงคลหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีว่าผมอยากได้วัตถุมงคลเกี่ยวกับให้มีคนเมตตาอย่างคนที่ไม่ชอบหน้าเราเจ้านายหรือเพื่อนฝูงเอาแบบถ้าไม่เมตตาเราให้มันอกแตกตายไปเลย555ล้อเล่นหน่ะครับ อยากให้พี่ๆแนะนำจริงๆครับขอไม่ใช่สายพรายนะครับถ้าไม่รบกวนช่วยตอบทีนะครับ ขอบคุณครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
honeyboy โพสต์เมื่อ 26-10-2014 06:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปสก.ด้านนี้ สุดๆก็ ขุนแผนน้ำผึ้ง หลวงปู่ชื่น ครับ
 เจ้าของ| ท่านเนม โพสต์เมื่อ 26-10-2014 13:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย honeyboy เมื่อ 26-10-2014 06:52
ปสก.ด้านนี้ สุดๆก็ ขุนแผนน้ำผึ้ง หลวงปู่ชื่น ครับ

ประสบการ์ณแรง ราคาก็แรงค้าบบบ
Paladin00 โพสต์เมื่อ 26-10-2014 16:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เคยอ่านเจอมาก็หลายนะครับ ของหลวงพ่อเอิบก็ใช่ย่อย(ปลัด) สายหลวงปู่ชื่นก็เมตตาครับ สีผึ้ง3สีตำรับปู่วร  ตะกรุดมอญ
เยอะแยะมากครับเมตตาแล้วแต่เลือกสรรค์   

แต่ผมใช้ สีผึ้งเบ็ด ครับ มั่นใจทุกงานทั้งงานรัก งานราช งานรบ(สำหรับผม)
Paladin00 โพสต์เมื่อ 26-10-2014 16:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เคยอ่านเจอมาก็หลายนะครับ ของหลวงพ่อเอิบก็ใช่ย่อย(ปลัด) สายหลวงปู่ชื่นก็เมตตาครับ สีผึ้ง3สีตำรับปู่วร  ตะกรุดมอญ
เยอะแยะมากครับเมตตาแล้วแต่เลือกสรรค์   

แต่ผมใช้ สีผึ้งเบ็ด ครับ มั่นใจทุกงานทั้งงานรัก งานราช งานรบ(สำหรับผม)
lambo2000 โพสต์เมื่อ 26-10-2014 21:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มันอยู่ที่โฉลกครับต่อให้ใช้ของแพงหรือแรงยังไงหากไม่ถูกโฉลกมันก็เงียบดังนั้นผมว่าควรลองเช่าอันที่ถูกๆดูก่อนครับอย่างเช่นตะกรุตมอญหล่อราคา300บาทเองผมนะเช่าเครื่องรางอันแพงๆมาหลายอย่างแต่ใช้ใด้ผลไม่กี่อย่างเองครับลองอันถูกๆดูก่อนของอาจารย์อะไรก็ใด้ถ้าใด้ผลซื้ออันที่เป็นองค์ครูมาเลย ขนาดผมตอนนี้ถึงถูกโฉลกก็แค่ระดับ30ถึง40%เองครับผมก็หาไปเลื่อยอยากจะใด้อันที่ถูกโฉลกสัก70%ก็พอครับขนาดขุนแผนชมตลาดที่ผมถูกโฉลก40%ของผมนะยังมีปะสบการณ์ไม่ทุกวันเลยแต่มันจะเกิดขึ้นถี่กว่าอย่างอื่นเช่นมีปะสบการณ์สักสองหรือสามวันต่อสัปดาห์หรือบางสัปดาห์ก็ไม่มีประสบการณ์เลยครับ
lambo2000 โพสต์เมื่อ 26-10-2014 21:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนมะุรุมมะตุ้มหลวงพ่อสายก็ดีครับคนรอบข้างเอาใจ
yok1222 โพสต์เมื่อ 26-10-2014 21:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลัก ของผม คือ ชอบ องค์ไหน สะดุด ตาองค์ไหน บูชาองค์นั้นครับ

แนะนำ กลุ่มพระ สมเด็จ พระสมเด็จนางพญา ถ้าไม่เน้นพราย มวลสาร ส่วนใหญ่คือ ผงพุทธคุณครับ

แนะนำ กลุ่ม พรายกุมาร (สายพระ) ขุนแผนต่างๆ หาเอาได้ ในเวป กาหลงครับ

ปล.ไม่ต้องแพงมาก ราคาพอจับต้องได้ ก้พอครับ
 เจ้าของ| ท่านเนม โพสต์เมื่อ 27-10-2014 02:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับพี่ๆที่แนะนำเว็ปกาหลงคนมีน้ำใจเยอะจริงๆเลือกไม่ผิดที่สมัครเว็ปนี้
honeyboy โพสต์เมื่อ 27-10-2014 07:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ราคาเบาๆ เมตตาเยี่ยม

ขุนแผนรุ่น 2 หลวงพ่่อตัด

ขุนแผนนาคเกี้ยวตรึงจิต  ครับไม่เกินสามใบแดง
yok1222 โพสต์เมื่อ 27-10-2014 09:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย honeyboy เมื่อ 27-10-2014 07:58
ราคาเบาๆ เมตตาเยี่ยม

ขุนแผนรุ่น 2 หลวงพ่่อตัด

นาคเกี้ยว ตรึงจิต ผม ก้ ส่งเงินไป ร่วมบูชาแล้ว แต่ว่า ยังไม่ได้รับพระ เลย สงสัยต้องรอ เจ้างานมาเห็นกระทู้มั่งครับ

ปล.ฝากพี่ท่านนึงในเวป พลังจิต จัดการให้ ตอนนี้ รอ เจ้างาน ตอบกลับ
gray โพสต์เมื่อ 27-10-2014 09:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gray เมื่อ 27-10-2014 10:02

นาคเกี้ยวตรึงจิต หลังก้านธูป  ประสบการณ์ดีจริงๆค่ะ สี่ใบแดง ได้ทำบุญด้วย
honeyboy โพสต์เมื่อ 27-10-2014 12:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สายเสนห์ ผมพก ขุนแผนน้ำผึ้ง บวก หลวงพ่อแหยม... อีกองค์ที่ผมต้องพกด้วย คือขุนแผนนาคเกี้ยวตรึงจิต (มีพรายแต่พรายขาวแล้ว ผมให้หลายท่านช่วยดู ไม่ต้องเซ่น).....  ดีขนาดต้องร่วม กับสองขุนแผนในตำนาน  ทำไมต้องพก อยากรู้ก็หามาลองดูละกันครับ ของดีเกินราคาครับ
 เจ้าของ| ท่านเนม โพสต์เมื่อ 27-10-2014 20:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วขุนแผนหมื่นทัพเด่นไปทางด้านไหนหรอครับ ?
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 6-5-2024 15:35 , Processed in 0.126515 second(s), 6 queries , File On.