เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2576
9
ซ่อนแถบด้านข้าง

พ่องั่ง แม่งั่ง พญางั่ง แตกต่างกันยังไงครับ

[คัดลอกลิงก์]
ตามหัวข้อกระทู้ครับ ส่วนตัวผมไม่มีงั่งบูชาเลยครับ แต่อยากทราบว่ามีงั่งที่ไม่มีพิษมีภัยไหม (เช่น แอบมามีอะไรในฝันกับคนไหนบ้านยังงี้ บูชาแล้วชีวิตตกต่ำยังงี้) แล้วใครเคยมีประสบการณ์งั่งไทยที่พระเสกบ้างครับ อยากรู้ข้อมูลเพิ่มเติม เอาให้มันจบในกระทู้เดียวเลย
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| Taphermit01 โพสต์เมื่อ 1-10-2014 04:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อีกคำถามงั่งสามารถแขวนร่วมกับพระและเครื่องรางอื่นๆได้ไหมครับ
tak2012 โพสต์เมื่อ 1-10-2014 07:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พ่องั่ง แม่งั่ง พญางั่ง แตกต่างกันยังไงครับ?
พ่องั่ง แม่งั่ง ต่างกันที่เพศไง ส่วนพญางั่ง ก็ตั้งชื่อขึ้นมาเพื่อให้ดูยิ่งใหญ่

งั่งสามารถแขวนร่วมกับพระและเครื่องรางอื่นๆได้ไหมครับ?
งั่งเขาแขวนที่เอว พระเขาแขวนที่คอ
เวลาเก็บก็ห้ามเอารวมกับหิ้งพระ

อย่างอื่นก็รอท่านอื่นมาตอบครับ
mrchu โพสต์เมื่อ 1-10-2014 09:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
555..ท่านTak2012 ตอบได้เห็นภาพมาก 4fa3b505b038b.gif
lambo2000 โพสต์เมื่อ 1-10-2014 12:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ข้อมูลของงั่งอ่านดูจากเว็บนี้ใด้เลยครับ

https://modernmajik.wordpress.com/
 เจ้าของ| Taphermit01 โพสต์เมื่อ 2-10-2014 01:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ คุณtak2012 ต่างเพศกัน แล้วถ้าผมบูชาแม่งั่งนี้จะเป็นไงครับ เห็นแต่ผู้ชายพกพ่องั่งกัน อยากทราบว่าทั้งสองเพศนี้คุณแตกต่างกันไหมครับ
 เจ้าของ| Taphermit01 โพสต์เมื่อ 2-10-2014 02:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พอมีใครจะรู้จักพระที่เสกงั่งที่เอาเข้าบ้านแล้วไม่ไปซั่มคนในบ้านไหมครับ เคยอ่านมาไม่ชอบตรงนี้แหละเกี่ยวกับงั่งนี้
Paladin00 โพสต์เมื่อ 2-10-2014 16:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอประทานโทษด้วยครับ ถ้าชอบงั่งแรงๆที่มีตัวตน ที่เป็นสายล่างจริงๆ แบบเจอใครจับกินตับ การหลีกเลี่ยงมีอะไรกับคนในบ้านคงลำบากครับ  แก้ง่ายๆครับ ใช้อย่างอื่น  ต้องดูด้วยว่าคุณพี่ต้องการอะไรจากงั่ง
 เจ้าของ| Taphermit01 โพสต์เมื่อ 4-10-2014 21:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Paladin00 เมื่อ 2-10-2014 16:34
ขอประทานโทษด้วยครับ ถ้าชอบงั่งแรงๆที่มีตัวตน ที่เป็ ...

ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| Taphermit01 โพสต์เมื่อ 5-10-2014 08:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมกำลังดูงั่ง พระ อ โอ อยู่ครับ เลยอยากทราบข้อมูลแล้วใครมีประสบการณ์พ่องั่ง แม่งั่งสายพระอาจารโอบ้างครับ อยากทราบถ้าผู้ชายจะบูชาแม่งั่งได้ไหมครับ แล้วคุณแตกต่างกันไหมคับ

แสดงความคิดเห็น

ผมใช้แม่งั่ง อโอรุ่นสองพกไปใหนคนชอบจ้องดูแต่เราบางทีก็รู้สึกเขินเหมือนกันครับ  โพสต์เมื่อ 5-10-2014 23:06
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 02:39 , Processed in 0.375339 second(s), 13 queries , File On.