เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์นางพรายตานี อ.อัครเดช ครูเสน่ห์มัดจิต

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| praysanae โพสต์เมื่อ 30-9-2014 09:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย jaetechno เมื่อ 30-9-2014 00:33
ช่วงนี้อาจารย์ในเพจ Facebook เกิดใหม่เยอะครับ สายเสน่ห์ สกรีนซ๊อตเต็มไปหมดผมน่ะตาลาย 55+

เข้าใจครับผม เรื่องเบื่อประสบการณ์จากสกรีนช๊อตครับ อันนั้นผมไม่ทราบต้องขออภัยด้วยครับผม
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
DVD โพสต์เมื่อ 30-9-2014 11:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

นี่ประสบการ ขี้หมาเสก ผมเสกเองกับมือ สนใจไหมครับ

เห็นไหม สกรีนช๊อตมาใครๆก็เล่าได้

แสดงความคิดเห็น

5555555555  โพสต์เมื่อ 30-9-2014 13:01
ขำอ่ะ555+  โพสต์เมื่อ 30-9-2014 12:52
mummamman_P โพสต์เมื่อ 30-9-2014 20:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อืมน่าเชื่อถือมาก
 เจ้าของ| praysanae โพสต์เมื่อ 1-10-2014 09:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย DVD เมื่อ 30-9-2014 11:28
นี่ประสบการ ขี้หมาเสก ผมเสกเองกับมือ สนใจไหมครับ

เห็นไหม สกรีนช๊อตมาใครๆก็เล่าได้

เข้าใจครับว่าไม่ชอบสกรีนช๊อต เเต่อย่าเอาตัวอย่างขี้หมานั่นมาเปรียบเทียบกับนางตานีครับ ถ้าจะตำหนิก็ผมก็น้อมรับคำตำหนินั้นไม่มีปัญหาอะไรครับ ผมก็ไม่รู้เหมือนกันนะครับว่าคุณไปเจอมาไรมาหรืออาจมีปมเกี่ยวกับขี้หมานั่นก็เป็นเรื่องส่วนตัวของคุณอะนะ เเต่รบกวนสักนิดครับ ถ้าจะวิจารณ์อะไรก็น้อมรับครับ ไม่ใช่มาเปรียบเทียบเเบบนี้ ผมรู้นะว่ามันมีความน่าเชื่อถือน้อยในกรณีของกรีนช๊อตเเต่ผมบริสุทธิ์ใจว่าผมไม่ได้โม้หรือโมเมประสบการณ์นั้นๆขึ้นเองครับ เเต่ในกรณีนี้พวกคุณอาจจะไม่ชอบเรื่องกรีนช๊อตอยู่เเล้วอันนั้นผมเองก็ไม่ทราบก็ขออภัย เเต่อะไรที่มันเกินเลยไปนึกหนึ่งผมก็คงต้องพูด จะได้เข้าใจกันทั้งสองฝ่ายครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น

DVD
จต้องขอโทษด้วยครับที่ดุแรงไปแค่ยกตัวอย่างเฉยๆไม่ได้กะโจมตีคุณแค่บอกว่าสกรีนชีอท  โพสต์เมื่อ 1-10-2014 10:53
DVD
จต้องขอโทษด้วยครับที่ดุแรงไปแค่ยกตัวอย่างเฉยๆไม่ได้กะโจมตีคุณแค่บอกว่าสกรีนชีอท  โพสต์เมื่อ 1-10-2014 10:53
DVD
hamakpure โพสต์เมื่อ 1-10-2014 15:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมแนะนำท่านเจ้าของกระทู้อย่างนึงนะครับว่า ท่านไม่ต้องนำประสบการณ์ของคนอื่นสกรีนช็อตมาโพสเล่าหรอกครับ
เดี๋ยวนี้มันดูไม่น่าเชื่อถือเลยครับ  ถ้าเป็นเจ้าตัวมาเล่าจะน่าสนใจกว่านี้มากครับ
(หากใครสมัครหลายไอดีเพื่อมาเล่า มันก็ดูออกครับ ว่าไอดีใหม่ไม่กี่โพส ละหาย อันนี้ก็ฟันธงไว้ก่อนว่าสมัครหลายไอดีมาดันประสบการณ์)

ท่านลองดูคนที่สนใจพูดคุยในกระทู้ท่านสิครับ ว่าผลตอบรับเป็นยังไง  กระทู้สองหน้าละ แต่นับดูคนคุยกันจริงๆไม่กี่คน
ผมยอมรับเลยว่าครั้งแรกที่เข้ามา เห็นท่านเป็นสมาชิกใหม่แถมสกรีนช็อตมาอีก  ผมปิดกระทู้ทิ้งเลยครับ ไม่อ่านด้วยซ้ำว่าอะไร  เพราะดูเหมือนดันของ  (ต้องขออภัยหากพูดตรงไป)

ขออนุญาตเปรียบเทียบกับกระทู้อาจารย์อ้วนนะครับ  ท่านดูสิครับ คนพูดคุยกันในนั้นหลายคน  กระทู้มีความฮ็อตในตัวมันเอง
เพราะของแบบนี้ ประสบการณ์จะเป็นตัวพิสูจน์เองครับ
 เจ้าของ| praysanae โพสต์เมื่อ 1-10-2014 16:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย hamakpure เมื่อ 1-10-2014 15:53
ผมแนะนำท่านเจ้าของกระทู้อย่างนึงนะครับว่า ท่านไม่ต ...

ขอบคุณสำหรับคำติชมครับผม ผมพึ่งมาใหม่ในเว็บฑูตเสน่ห์กาหลงนี้ครับ
 เจ้าของ| praysanae โพสต์เมื่อ 1-10-2014 16:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย hamakpure เมื่อ 1-10-2014 15:53
ผมแนะนำท่านเจ้าของกระทู้อย่างนึงนะครับว่า ท่านไม่ต ...

พอดีพึ่งสมัครเข้ามาในเว็บนี้ครับ ยังใช้เครื่องมืออะไรในนี้ไม่ค่อยเป็นเลยครับเเฮ่ๆ อัพรูปยังไงผมยัไม่รู้เลย555 ต้องลองสุมสี่สุ่มห้ากว่าจะรู้ครับ อาจผิดพลาดไปบ้างก็ขออภัยด้วยครับผม
 เจ้าของ| praysanae โพสต์เมื่อ 1-10-2014 16:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เรื่องกระเเสของกระทู้อันนั้นผมก็ไม่ได้อะไรมากมายครับ เเต่พึ่งรู้ว่าที่นี่เขาไม่ใช้สรีนช๊อตกันอย่างไรก็ขออภัยด้วยครับ ขอบคุณสำหรับคำเเนะนำครับ ส่วนเรื่องไม่น่าเชื่อถืออย่างไรนั้นหรือสมัครมาหลายไอดี ขอพูดตรงนี้ว่าผมพึ่งมาสมัครเเละมีไอดีเดียวครับ
 เจ้าของ| praysanae โพสต์เมื่อ 1-10-2014 16:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย praysanae เมื่อ 1-10-2014 09:13
เข้าใจครับว่าไม่ชอบสกรีนช๊อต เเต่อย่าเอาตัวอย่างข ...

ครับผม ยินดีรับคำติชมครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 03:03 , Processed in 0.230484 second(s), 11 queries , File On.