เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2664
7
ซ่อนแถบด้านข้าง

พี่ๆครับขอคำแนะนำในการจัดสร้อยพระหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
manma โพสต์เมื่อ 27-9-2014 13:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
จากรูปองค์ซ้ายพระพิฆคเนศ ขวาพระพุทธชินราชและอื่นๆในเหรียญเดียวกัน ส่วนองค์ฺกลางเป็นพระราหูของครูบานันตาครับ จัดแบบนี้ถูกต้องไหมครับ ขอบคุณครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
picnicza โพสต์เมื่อ 27-9-2014 16:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วแต่ความชอบและความbalanceของวัตถุมงคลครับ
แต่ส่วนมากผมจะเอาพระพุทธไว้เหนืออยู่แล้ว
honeyboy โพสต์เมื่อ 27-9-2014 21:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พิมพ์พระพุทธ ไว้กลางครับ ซ้ายขวา

ถ้าไว้เอียงซ้ายขวาแทนจะอยู่กลาง ลองดูช่วงชีวิตช่วงนั้นจะเป็นยังไง

แต่คุณคงไม่ชอบแน่ชีวิตแบบนั้น

ไว้กลางครับแต่ถ้าอยากลอง ไม่ให้พิมพ์พระพุทธเป็นประธาน ก็พิสูจน์ด้วยตัวเองครับ
DVD โพสต์เมื่อ 28-9-2014 12:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเคยสงสัยเหมือนกันนะ

ปัจจุุบันตอนนี้เอาหลักแค่ว่าถ้าพิมมีกอดหญิง หรือมีเสพนางเสพม้าจะไว้ตำ่กว่า พิมพระพุทธ
wasan_sorn โพสต์เมื่อ 28-9-2014 16:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สูงต่ำซ้ายขวา เป็นสมมติที่มนุษย์กำหนดเองทั้งนั้นครับ ห้อยแบบไหนแล้วสบายใจสบายคอก็ทำเถิดครับ แต่แนะนำห้อยเดี่ยวสบายที่สุด
jaetechno โพสต์เมื่อ 28-9-2014 19:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จะห้อยตามใจซ้าย-ขวา-กลางไม่ได้หรอกครับอย่างน้อยพระพุทธต้องอยู่สูงกว่า เทพ ผี ผมมีสายเสน่ห์อยู่หลายองค์ แต่เลือกที่จะเดี่ยวทีละอย่าง อย่างน้อยจะได้เทสไปด้วย เพราะบางอย่างก็ทำรูปแบบที่ไม่เหมาะสมที่จะห้อยรวมกับพระพุทธ ถ้าคนถามเชื่อในศาสตร์และพลังงานที่อยู่ในวัตถุมงคลแล้วจะทราบ ผมเคยห้อย 7 ท่า รวมกับพระพุทธ สายพลังตีกัน ทะเลาะกับผู้จัดการออฟฟิศแทบแตก พอมาเดี่ยว 7 ท่า ถอดพระเก็บ เหตุการณ์กลับหน้ามือเป็นหลังมือเหมือนไม่เคยทะเลาะกันเลยครับ แล้วแต่ความเชื่อแต่ละบุคคลนะครับโปรดใช้วิจารณญาณ
honeyboy โพสต์เมื่อ 28-9-2014 19:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นอกจากเรื่องพลังงานกระแสพระและเครื่องรางแล้ว

เหมือนวางฮวงจุ้ย ตำแหน่งพระ  พระพุทธเจ้าต้องเป็นองค์ประํธาน(กลาง) จะซ้ายขวาเทพเทวดาแล้วแต่หรือพิมพ์พระพุทธํ

ถ้าวางสลับผิด ชีวิตมันจะผิดเพี้ยนไปตลอดช่วงที่ที่ห้อยไม่ดุลอยู่ปัญหาเยอะไปหมด

ถ้าไม่เชื่อลองดูครับ สักหลายๆวัน  แต่ถ้าเครื่องลางตำๆมากๆไว้ใกล้ พระ บางทีไม่พระแตกก็เครื่องรางหัก ไดัครับ
 เจ้าของ| manma โพสต์เมื่อ 29-9-2014 23:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับสำหรับทุกคำแนะนำ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 1-5-2024 20:49 , Processed in 0.206052 second(s), 9 queries , File On.