เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
1927
8
ซ่อนแถบด้านข้าง

ปลัดไม่ทราบที่มาพกได้สามวัน มีสาวชวนไปซั่ม+อยากให้ช่วยเคาะสนิมแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
hamakpure โพสต์เมื่อ 24-9-2014 00:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
พอดีผมเจอปลัดอันนี้ในกล่องเก็บพระของพ่อครับ  พ่ออาจได้มานานแล้ว ซึ่งตอนนั้นผมยังเด็ก ผมก็ไม่เคยถามที่มา
ตอนนี้พ่อผมเสียไปนานแล้ว  ก็พยามหาข้อมูลหรือรูปภาพในอินเตอร์เน็ท  แต่ก็ไม่เจอแบบที่เหมือนกัน
จะเจอแต่แบบที่คล้ายๆ ใกล้ๆมากกว่า  ก็เลยไม่ทราบที่มาว่าเป็นปลัดของที่ไหน

แต่ช่วงนี้ว่างๆก็เลยลองถอดทุกชิ้นที่พกออก  ละลองใช้ปลัดอันนี้ดู ผ่านมาสามวัน ผลที่ได้ โคตรชัดเจนเลยครับ
หลายๆอย่างบ่งบอกให้รับรู้ได้ว่าแรงเอามากๆเลย  สมบัติชิ้นนี้ของพ่อ  555  มิน่า ท่านมีช่วงนึงมีเด็กสาว
อายุอ่อนกว่าผม เด็กกว่าผมมาติดพัน เป็นบ้านเล็กบ้านน้อย จนแม่ผมปวดหัวอยู่ (ก็เมียน้อยเด็กกว่าลูกตัวเองอีก 55)

ผมลองเอาออกมาติดตัวได้สามวันครับ ที่ผ่านมานี้เอง  คืนแรกเลยก่อนจะนอนลองเอาสอดไว้ใต้หมอนเลย
ปรากฏว่านอนไม่หลับครับ คือมันหลับๆตื่นๆ ฝันอะไรจับใจความไม่ได้  แต่กระวนกระวาย หลับไม่สนิทเลย
เดี๋ยวหลับเดี๋ยวตื่น  ผ่านไปหลายชั่วโมงจนปวดหัว  เลยควักออกมาวางไว้ข้างตัวซะ  จากนั้นหลับสนิทครับ

แปลกอยู่อย่างปลัดอันนี้ แรงแบบถึงไข่ถึงปู๋ผมเลยครับ  เวลาลูบไล้ไปส่วนไหนของปลัด ผมจะรู้สึกเหมือน
ถูกลูบปู๋ของตัวเองด้วย  อันนี้ไม่ได้คิดไปเองครับ  เพราะลองเกือบๆสิบครั้งแล้ว  ไม่บังเอิญไม่มโนแน่นอนครับ
เวลาลูบบริเวณหัวปลัด ก็เสียวๆที่หัวปู๋ด้วย  ลูบบริเวณเส้นสองสลึงปลัดก็รู้สึกเส้นสองสลึงของผมโดนลูบไปด้วย
บริเวณลำถ้าลูบก็จะมารู้สึกที่ลำปู๋ของผมด้วย  เป็นทุกครั้งที่ผมหยิบมาลูบ  จนติดใจครับ  ทำไปทำมาเกือบเสร็จก็มี
ทั้งๆที่ไม่ได้แตะปู๋ตัวเองด้วยซ้ำ  เหมือนคำที่เคยได้ยินว่า แรงจนน้ำเดินได้เอง

และประสบการณ์สาวๆก็เข้ามาทันทีครับ  มีน้องสาวมอสี่คนนึง เพิ่งคุยได้สองวัน  ตอนนี้คุยสรุปว่าพร้อมที่จะซั่มละครับ
แต่คนนี้อาจจะเว้นไปนะครับ เพราะดูเธอเด็กเหลือเกิน  และไม่สวยมากเท่าไหร่ ออกแนวเด็กๆเพิ่งเป็นสาว

ส่วนอีกคนนี่คุยได้สามวันละครับ  ขาวสวยหมวย สูงขาวเรียวยาวครบเครื่องมากสุดๆ เรียนหมาลัยแล้วครับ  สวยมากๆๆ
(คนนี้ผ่านเกณฑ์ผม)เพราะผมมาตรฐานเรื่องผู้หญิงค่อนข้างสูง  สก็อยๆนี่ไม่เอาครับ  
คนนี้สวยมาก คงไม่ปล่อยไปครับ คุยๆตอนนี้ไปถึงเรื่องใต้สะดือได้แล้วครับ  ตามประสบการณ์ถ้าคุยมาถึงจุดนนี้ได้
ถ้านัดเจอนัดกินมื้อค่ำ  ไม่ปิดเกมส์ได้ตลอดครับ  คนนี้สวย อยากเก็บไว้กิ๊กยาวๆเลย  เอาไว้อวดเพื่อนด้วย

ส่วนอีกคนนี้คุยเรื่อยๆมานานแล้วครับ ออกแนวพี่ๆน้องๆ  แต่เมื่อวานได้แซวน้องเค้าว่าโสดมากี่เดือนแล้ว
ไม่เหงาเหรอ  หยากใย่ขึ้นแล้วมั้ง ฮ่าๆๆ  
น้องเค้าก็เล่นกลับมาว่า  สนิมขึ้นเลยหล่ะพี่
ผมได้ทีเลยตอบว่า เดี๋ยวไปช่วยเคาะสนิมให้  หยอดน้ำมันพร้อมเลย 555
น้องเค้าบอกได้หรอ กลัวแฟนพี่รู้  แต่ก็น่าสนนะ 555  (ทีเล่นทีจริงครับ แต่ผมรู้สึกว่ามีแววจะเป็นจริงมากๆ)
เพราะน้องเค้ามาบ่นเหงาๆตลอดเลย  อีกอย่างน้องเค้าค่อนข้างเจ้าชู้ด้วย  และดูโหงวเฮ้งเซ็กจัดมากๆ

ก็สามวันได้เท่านี้ครับ สำหรับการลองปลัดอันนี้  ติดใจสุดๆตรงแรงถึงปู๋นี่แหละครับ ตอนใช้ตะกรุดโยนี
ว่ามีความรู้สึกแบบนี้ แต่ไม่เยอะและทุกครั้ง  แต่ปลัดอันนี้ลงถึงปู๋ทุกครั้งเลย

ใครพอทราบที่มาบ้างมั้ยครับ

รูปภาพ (9).JPG

image (19).jpeg
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
lambo2000 โพสต์เมื่อ 24-9-2014 02:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็อยากทราบที่มาเหมือนกันครับจะใด้เช่ามาบูชาบ้าง
tak2012 โพสต์เมื่อ 24-9-2014 08:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว้าว พี่ปลัด ของแรง
DVD โพสต์เมื่อ 24-9-2014 08:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แสดงว่าพ่อโดมเค้าก็ไม่ใช่ย่อย มีของดีตั่งแต่นานมาเก็บไว้
wasan_sorn โพสต์เมื่อ 24-9-2014 11:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คล้ายๆปลัดดำ หลวงพ่อเณรเลย

แสดงความคิดเห็น

ลองเปรียบเทียบดูแล้วคล้ายๆครับ แต่ก็ยังไม่ใช่ครับผม  โพสต์เมื่อ 24-9-2014 19:36
perfecthome08 โพสต์เมื่อ 25-9-2014 02:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากลอง พิสุจน  บ้างจัง
jaetechno โพสต์เมื่อ 26-9-2014 00:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตาร้อนผ่าวววววววว 55+ ท่าน ,DVD เงียบๆ ช่วงนี้ไม่มีอะไรหรือครับ
DVD โพสต์เมื่อ 26-9-2014 12:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมช่วงนี้ ความหื่นลดลง เช่าของใหม่ลดลง
มีแต่ เรื่องค้าขายตอนนี้
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 05:31 , Processed in 0.189803 second(s), 13 queries , File On.