เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
1341
9
ซ่อนแถบด้านข้าง

เมื่อคืนฝันจะเกี่ยวกับตะกรุดอาจารย์อ้วนหมอผีหรือเหรียญแม่ยั่วเมือง

[คัดลอกลิงก์]
yuyuri โพสต์เมื่อ 22-9-2014 11:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
เมื่อคืนผมฝันตอนประมาณตีสองกว่าๆ ครับ พอดีนอนตั้งแตหัวค่ำเพราะฝนตกหนักมีลมพัดแรงไฟฟ้าดับตอนหัวค่ำ  มาอีกทีตอนห้าทุ่มกว่า ก่อนนอนก็อาบน้ำปะแป้งใส่ชุดสบายๆ หลวมนอนแขวนเหรียญแม่ยั่วเมืองก่อนแขวนก็อธิฐานว่าขอให้นอนหลับฝันดี อย่ามีเสนียดจัญไรเข้ามาใกล้ ขอให้ได้หวยรวยล็อตเตอรี่แล้วก็คล้องคอ  ส่วนตะกรุดสาริกาโภคทรัพย์ของท่านอาจารย์อ้วนหมอผีปกติจะแขวนที่เอวหรือไม่ก็สะพายแหล่งนอนทุกเกือบทุกคืน  เมื่อคื่นถอดแล้ววางไว้บนหัวนอนครับ  พูดมาซะยาวเข้าเรื่องครับ  เนื่้อความในความฝันเป็นดังนี้ครับ   ผมฝันว่าได้ไปเข้าร่วมในพิธีแต่งตั้งท่านนายกคนใหม่ ท่านพลเอกประยุทธ์  จันทร์โอชา  ครับ  สถานที่เป็นอาคารหอประชุมขนาดใหญ่ครับ ท่านพลเอกประยุทธ์  ท่านอยู่บนเวที  แตสถานที่จะเป็นสมัยโบราณ ท่านจะนั่งอยู่บนเตียงหรือแท่นประมาณนี้ละครับ  ส่วนผมกับคนที่เข้าร่วมพิธีก็จะใส่ผ้าโจ่งกระเบนสีดำหรือม่วงๆ ไม่แน่ใจครับ  ทุกคนที่เข้าร่วมพิธีส่วนมากจะไม่ใส่เสื้อครับ ผู้ที่ใส่เสื้อจะเป็นเสื้อแขนสั้น  ส่วนผมเห็นตัวเองไม่ใส่เสื้อครับ  หลังจากท่านประยุทธ์พูดในที่ประชุมแล้วก็จะร่วมกันทำกิจกรรมการละเล่นต่างๆ และร่วมรับประทานอาหารกันเหมือนงานเลี้ยงทั่วๆ ไปครับ  แต่จะมีลักษณะย้อนยุคครับ  กำลังฝันดีๆ อยู่ครับ  แฟนผมก็ปลุกให้ลุุกให้พาเข้าห้องน้ำ  ก็ตื่นนอนก็เสียดายครับฝันดีๆ  แบบนี้ครับ  ดูนาฬิกาประมาณตีสองสามสิบห้าทีครับ  ผมขอให้พี่น้องชาวเมืองกาหลงเราวิพากษ์วิจารย์ทีครับ  ฝันแบบนี้จะเป็นประการใดครับ น้อมรับฟังคำชี้แนะครับผม
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Paladin00 โพสต์เมื่อ 22-9-2014 12:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าไม่เอามาตีเป็นหวยก็คงไม่มีไรมั้งครับ
mummamman_P โพสต์เมื่อ 22-9-2014 12:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สงสัยน่าจะได้มีโอกาสไปงานเลี้ยงรับเชิญ
zagittarius โพสต์เมื่อ 22-9-2014 16:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปปรับทัศนคติ.......
hamakpure โพสต์เมื่อ 22-9-2014 21:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาจจะโดน เชิญไปกักตัวครับ  555
lambo2000 โพสต์เมื่อ 22-9-2014 22:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาจเป็นการฝันเห็นตัวเองในโลกคู่ขนานก็อาจเป็นใด้ครับ
cho โพสต์เมื่อ 23-9-2014 08:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
555 โลกคู่ขนานเหรอ ท่าน lambo
PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 23-9-2014 10:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของผมแขวนขุนแผนพรายกุมารสากหักพิมพ์เล็กนอนทีไร รู้แต่ฝันทุกคืน เหมือนเราได้ผจญภัย แต่พอไม่แขวนไม่ยักกะฝัน แปลกเหมือนกัน
lambo2000 โพสต์เมื่อ 23-9-2014 14:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
cho ตอบกลับเมื่อ 23-9-2014 08:09
555 โลกคู่ขนานเหรอ ท่าน lambo

พอดีแฟนกับหลานสาวผมคลั่งบิ๊กเอ็มพลอยทำให้ผมอินไปด้วย555
cho โพสต์เมื่อ 24-9-2014 09:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
lambo2000 ตอบกลับเมื่อ 23-9-2014 14:19
พอดีแฟนกับหลานสาวผมคลั่งบิ๊กเอ็มพลอยทำให้ผมอินไปด ...

ตอนนี้ เจ้าเมืองคลั่งบิ๊กเอ็มน่านหละ มันหล่อหน้าเลวดีจังเลย ชอบจริงๆ ตกลงได้ดาราในดวงใจเพิ่มขึ้นอีกแล้ว เพราะตั้งแต่ชอบอนันดา ไม่เคยชอบใครเป็นพิเศษ จนมาเจอบิ๊กเอ็มนั่นหละ

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 1-5-2024 22:40 , Processed in 0.253131 second(s), 8 queries , File On.