เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2379
20
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์ตะกรุดนางเข้าหา+ถามความเห็นสมาชิกเว็บ

[คัดลอกลิงก์]
hamakpure โพสต์เมื่อ 14-9-2014 03:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hamakpure เมื่อ 28-1-2015 20:53

ลบครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kiddee โพสต์เมื่อ 16-9-2014 09:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kiddee เมื่อ 16-9-2014 09:36

ถ้าว่ากันเรื่องผิดศีลข้อสาม ก็ผิดกันหมดแหละครับ ถ้าไปมีอะไรกับผู้หญิงโดยที่พ่อแม่เขาไม่ได้อนุญาต
(อย่าเอาแค่การมีแฟนอยู่แล้วเลย)
แต่ถ้าในกรณีของคุณโดม ก็ผิดตรงที่พ่อแม่เขาไม่อนุญาต แต่ไม่ผิดตรงที่แฟนเขาอนุญาต

กาเมสุ มิจฺฉา จร
คนทั้งหลายย่อมประพฤติผิด ในการเสพเมถุนด้วยธรรมนั้น ฉะนั้นธรรมอันเป็นเหตุแห่งการประพฤติผิด ในการเสพเมถุนนั้น ชื่อว่า กาเมสุมิจฉาจาร
สามี ภรรยาที่ประพฤติอยู่ในการเสพเมถุนต่อกัน หาได้เป็นการกระทำที่ลามก อันบัณฑิตทั้งหลายพึงติเตียนได้ไม่ เพราะเป็นไปตามกิจธรรมดาของโลก
แต่ถ้า ชาย หรือหญิง ที่ประพฤติล่วงกาเมต่อชายหรือหญิง ที่ไม่ใช่ภรรยา หรือสามีของตน และชายหรือหญิงนั้น
มีผู้พิทักษ์ รักษาอยู่ การกระทำของชาย หรือหญิงที่ประพฤติอยู่ในกาเมต่อกัน
เป็นการกระทำที่ลามก อันบัณฑิตทั้งหลายพึงติเตียนได้ เพราะไม่ได้เป็นไปตามธรรมดาของโลก
leonidaz- โพสต์เมื่อ 14-9-2014 06:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก็เพิ่งเคยเห็นนี่แหละครับ อนุญาตให้ผู้อื่นมีอะไรกับแฟนตัวเองได้ มันแปลกๆนะ ไม่รู้ว่ามีนัยยะอะไรแอบแฝงหรือเปล่า ถ้ากรณีพี่สาวคนนั้นเลิกกับแฟนเด็ดขาดแล้วกำลังโสดแท้ๆ แบบนี้ลุย เป็นผมตัดใจจากพี่สาวแสนสวยครับ ผิดทั้งศีลข้อสาม และทำให้ตัวแฟนของพี่สาวเขาทุกข์ใจ (ซึ่งผมคิดว่าแฟนพี่เขาก็คงต้องรู้สึกอะไรบ้างแหละ)
***ส่วนน้องคนที่เลิกกะแฟน จัดหนัก อิอิ***
aeziss โพสต์เมื่อ 14-9-2014 08:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aeziss เมื่อ 14-9-2014 08:34

ไม่ผิดศีลเพราะสามีเค้าอนุญาตแล้ว แต่พี่จะได้เป็นพระเอก เอชดี มูวี่ ในกล้องวีดีโอ สวิงกิ้งคอลเลคชั่น ของสามีเค้าน่ะสิจ๊ะ ฮ่าๆ  ถ้าชอบแนวสวิงกิ้งก็จัดไป ระวังจะติดใจนะ อิอิ
tyler โพสต์เมื่อ 14-9-2014 09:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มันคือสิ่งที่พระเจ้าประทานมาโดยแท้จริง ไม่มีอะไรที่จะให้เราทำเช่นนั้นไม่ได้
gray โพสต์เมื่อ 14-9-2014 11:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คนเราพูดได้ แต่อาจทำไม่ได้นะคะ เอาเข้าจริงๆแฟนพี่เค้าอาจทำใจไม่ได้ เค้าว่ากันว่าเป็นผู้ชายถ้าไม่ยุ่งกับเมียชาวบ้านก็เหนียวแล้ว ไม่ต้องไปหาเครื่องรางที่ไหน
DVD โพสต์เมื่อ 14-9-2014 11:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อย่าไปคิดมาก ฟันตามหน้าที่ฮ่าๆๆ
loverboy โพสต์เมื่อ 14-9-2014 14:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอิ่มท่านโดมนี่คือมายไอดอลผมเลยนะ อิอิอิ
 เจ้าของ| hamakpure โพสต์เมื่อ 14-9-2014 14:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คนแรกที่เลิกกับแฟน  จัดไปแล้วเรียบร้อยครับ
เค้าเล่าให้ฟังว่าจับได้ว่าแฟนมีคนอื่น  ดูในเฟสก็ตัดความสัมพันธ์กันออกสื่อเรียบร้อย
แน่ใจแล้วว่าไม่ใช่มือที่สามมาตอนเค้าทะเลาะกัน
ก็เลยจัดแล้วครับ

หลังจากนั้นมาสองวัน  กลับมาคืนดีกันเฉย
ขึ้นสถานะกำลังคบกันเหมือนเดิม
น้องเค้าบอกว่า แฟนมาคุกเข่าง้อ  เลยใจอ่อนกลับไปคบต่อเพราะตัดกันไม่ขาด
คบกันมาหกปีจะเจ็ดปีแล้ว  แล้วก็ขอโทษผมด้วย

เฮ้อ เด็กสมัยนี้มันอะไรกัน  มาหลอกฟันผู้ใหญ่ซะงั้น
ปล.เสียดายไม่ได้ซ้ำ 555  ได้ครั้งเดียวเอง

แสดงความคิดเห็น

สุดยอดเลยคร้าบบบบ  โพสต์เมื่อ 14-9-2014 14:34
yok1222 โพสต์เมื่อ 14-9-2014 15:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คนที่เลิกกะแฟนอันนี้จัดไป  แต่ขอให้เว้น  คนที่แฟนอนุญาติครับ  อย่าเลยนะผมว่า  เพราะสายสัมพันธ์มันไม่ขาด  อีกอย่างเราบูชาของ  พุทธคุณ  ศีลธรรมต้องมีครับ  ห่างไม่ได้
Paladin00 โพสต์เมื่อ 14-9-2014 16:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อิจฉาจังครับ อิอิ ประสบการณ์ดีๆ แต่เห็นด้วยกับพี่yok1222ครับ บาปกรรม ธรรมชาติ ศีลธรรม ตัวเราไม่ได้เป็นคนกำหนดเอง บางสิ่งเราคิดว่าไม่เป้นไร ไม่ผิด แต่กฏจริงๆ ก็อาจจะผิดเต็มๆก็ได้ครับ

ถ้าแบบนี้กลัวจะผิดกันทั้ง3คน ถ้าเราไปยุ่ง   สามีให้ภรรยาไปมีอะไรกับคนอื่น  ภรรยานอกใจ ไปมีอะไรกับภรรยาคนอื่น

เป็นเพียงความเห็นของผมนะครับ ผิดพลาดประการใด ขออภัยอย่าได้ถือสาครับ
jaetechno โพสต์เมื่อ 14-9-2014 22:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเห็นด้วยกับที่ว่าไม่ให้ไปยุ่งกับ ก็สาวคนที่แฟนอนุญาตให้มีอะไร น่ากลัวครับ ศีลข้อ 3
ถ้าดูกันให้ลึกๆ ก็มีข้อปลีกย่อยลงไปอีก ฉะนั้นอย่าเสี่ยงดีกว่า เคยเจอเคสผู้หญิงมีแฟนมาหา ปิดบ้านแทบไม่ทัน ฮ่าๆ อย่าเสี่ยงเลยครับ ผู้หญิงสวยๆ
ไม่มีแฟน ยังมีอยู่อีกเยอะคร้าบบ
akkawat โพสต์เมื่อ 14-9-2014 23:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อย่าเลยครับพี่โดม ผมว่ามันแปลกๆนะครับ อนุญาติให้มีอะไรกับชายอื่นได้นี่
yuyuri โพสต์เมื่อ 15-9-2014 09:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเห็นด้วยกับหลายท่านๆ กรณีที่มีพี่สาวคนที่มีแฟนอนุญาตให้มีชายอื่นได้   ครับผมฟันธงเลยครับไม่น่ายุ่งครับ ผิดศีลข้อสามเต็มๆ ครับ แม้สามีเขาจะอนุญาตก็ตามที่ครับ  ขอเจริญในธรรมข้อนี้ครับ
leonidaz- โพสต์เมื่อ 15-9-2014 09:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่โดมโดนเด็กหลอกฟันซะได้ ทำไมไม่เป็นผมที่โดนเด็กหลอกฟัน อิอิ
ต้น1 โพสต์เมื่อ 15-9-2014 11:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เชื่อพีน้องในเวปเราครับ อย่าดีกว่า เมื่อพระโพธิสัตว์เจ้าของเรา แต่ครั้งมีพระบารมียังอ่อนถูกราคะกิเลสครอบงำ ทำให้ประกอบกรรมกามมิฉาแล้วไปสืบปฏิสนธิเกิดในนรกเสวยทุกข์แสนสาหัสเป็นเวลานานถึง 14 มหากัป ดังกล่าวแล้ว ต่อจากนั้น ด้วยอำนาจเศษกรรมยังตามให้ผลอยู่ไม่เสื่อมคลายไปง่ายๆ ครั้นจุติจากนรกแล้วจึงต้องไปสืบปฏิสนธิถือกำเนิดเกิดเป็นลา เป็นเวลานานนับได้ 500 ชาติ แล้วจึงไปถือกำเนิดเป็นโคอีก 500 ชาติ แล้วจึงกำเนิดเป็นคนพิการ ตาบอดหูหนวกแต่กำเนิดอีก 500 ชาติ แล้วมิหนำซ้ำให้ถือกำเนิดเป็นกระเทยอีก 500 ชาติ แล้วึงมาถือกำเนิดเป็นสตรีอีกเป็นเวลานานถึง 500 ชาติ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 03:48 , Processed in 0.179412 second(s), 11 queries , File On.